Anh em chiến sàn octafx.com cho hỏi gấp??

huyquyet

Senior
Reactions
156
MR
0.000
Mọi khi mình vẫn chơi sàn octafx.com; hôm nay chơi cả buổi sáng thì không sao nhưng chơi đến chiều thì có hiện tượng sau:

Ví dụ: giá cặp UJ hiện tại là: BID: 99,093 & ASK: 99,098.
Khi mình sell thì nó đóng cho mình cái lệnh Sell tại giá: 99,072; mình thấy âm hơn 20pips thì đóng lệnh ngay thì nó đóng cho mình cái lệnh lên tận 99,122.
Tự dưng làm phát mất 60pips mà không hiểu tại sao??
Tưởng do lỗi kỹ thuật làm lại lệnh buy và sell sau đó trong vòng 1 tiếng thì đều dính lỗi tuơng tự với sell và ngược lại với buy.

Các pro chỉ giúp mình với; đây là cá biệt mình bị hay cả nhà đều dính? Cách xử lý thế nào anh em chỉ giúp.

Thanks!

help!help!help!help!help!help!help!help!

- - - Updated - - -

Giờ lên làm như thế nào anh em? Các bác biết sàn nào hay hay không; thanh toán bằng PM.help!

bạn lên đây tham khảo nhé, rất đầy đủ http : earnforex.com/mt4-forex-brokers/

mình bên sàn FX3A và POL ngoài Hà Nội.bên mình tính thanh khản cao chỉ chưa đầy 15-20' là rút được tiền.riêng về POL thì bên mình mua bản quyền bên Ấn Độ chỉ mình bên mình có ở Việt Nam và không bị trượt giá bao giờ.khách đánh rất yên tâm và chưa có khách nào phàn nàn.men nào quan tâm thì alo: 0985.382.110 or nick yahoo: tinhkhongphai_8105.

sàn này có một số vấn đề

chart sai tùm lum, ,giờ mở cửa sàn linh ta linh tinh

chart cặp NZD/USD ,AUD/USD hôm nay sai tùm lum

nói chung là ai trade sàn này rút tiền về gấp

sàn này có một số vấn đề

chart sai tùm lum, ,giờ mở cửa sàn linh ta linh tinh

chart cặp NZD/USD ,AUD/USD hôm nay sai tùm lum

nói chung là ai trade sàn này rút tiền về gấp
bạn bên sàn nào vào chém lung tung k biết ji thế.bên mình mở cửa 24/24 lúc nào cũng đặt được lệnh,vào lệnh liên tục.thời gian hạch toán hết ngày chỉ mất 15' (5h quyết toán ngày rồi 5h15 sàn lại mở vs giao dịch được) không như 1 số sàn linh tinh mất cả tiếng.mà điều quan trong của khách khi mở đánh là gì? là phần mềm ổn định,thanh khoản cao,không bị trượt giá.những điền này bên mình đáp ứng tốt.bên mình còn có POL bản quyền ở việt nam sài rất ok.bạn nào muốn tìm hiểu hay đầu tư alo minh: 0985382110 or nick yahoo: tinhkhongphai_8105

bạn bên sàn nào vào chém lung tung k biết ji thế.bên mình mở cửa 24/24 lúc nào cũng đặt được lệnh,vào lệnh liên tục.thời gian hạch toán hết ngày chỉ mất 15' (5h quyết toán ngày rồi 5h15 sàn lại mở vs giao dịch được) không như 1 số sàn linh tinh mất cả tiếng.mà điều quan trong của khách khi mở đánh là gì? là phần mềm ổn định,thanh khoản cao,không bị trượt giá.những điền này bên mình đáp ứng tốt.bên mình còn có POL bản quyền ở việt nam sài rất ok.bạn nào muốn tìm hiểu hay đầu tư alo minh: 0985382110 or nick yahoo: tinhkhongphai_8105

ông mở chart ngày hôm nay mà xem

còn mở open thì hôm thứ 2 tuần này đó CẶP EF ,hôm đấy tôi dạy từ 4h sáng để xem giá vào lệnh,đợi 15 phút vẫn không mở sàn soi sang fxpro forex.com thì nó đã mở ,sàng ngày hôm sau dậy cặp đó lên ngùn ngụt từ điểm open haizzzzz,đã lỡ điểm giá vào rồi , không hiểu sàn cậu như thế nào,ăn squread k rủi ro rồi thì cũng nên cho người ta húp cháo chứ

so sánh giữa các sàn với nhau là biết ngay

hôm nay nữa chứ ,OCHL ngày hôm qua cặp NZD/USD AUD/USD còn sai tùm lum ,có mỗi bar chart ngày cũng sai

bên fxpro với paxforex thì bullish còn bên sàn này bearish

Last edited by a moderator:
ông mở chart ngày hôm nay mà xem

còn mở open thì hôm thứ 2 tuần này đó CẶP EF ,hôm đấy tôi dạy từ 4h sáng để xem giá vào lệnh,đợi 15 phút vẫn không mở sàn soi sang fxpro forex.com thì nó đã mở ,sàng ngày hôm sau dậy cặp đó lên ngùn ngụt từ điểm open haizzzzz,đã lỡ điểm giá vào rồi , không hiểu sàn cậu như thế nào,ăn squread k rủi ro rồi thì cũng nên cho người ta húp cháo chứ

so sánh giữa các sàn với nhau là biết ngay

hôm nay nữa chứ ,OCHL ngày hôm qua cặp NZD/USD AUD/USD còn sai tùm lum ,có mỗi bar chart ngày cũng sai

bên fxpro với paxforex thì bullish còn bên sàn này bearish
Mình vẫn vào bình thường có sau đâu.mà cậu nói thế thì post hình nên xem nói không sao tin, còn muốn tìm hiểu thì alo tui đi cafe.tui thấy FX3A vs POL rất ok.phần mềm ổn định,tính thanh khoản cao.mình chỉ 15-20' là rút được tiền. cậu chơi bên mấy sàn kìa chắc 1 ngày ah :binhsua58:

Mình vẫn vào bình thường có sau đâu.mà cậu nói thế thì post hình nên xem nói không sao tin, còn muốn tìm hiểu thì alo tui đi cafe.tui thấy FX3A vs POL rất ok.phần mềm ổn định,tính thanh khoản cao.mình chỉ 15-20' là rút được tiền. cậu chơi bên mấy sàn kìa chắc 1 ngày ah :binhsua58:

bằng chứng ngày hôm nay chênh lệch

- - - Updated - - -

giá OPEN :

Hotforex, Exness thì $5 hoặc $25. Tất nhiên vốn nhỏ đánh cho vui chứ muốn kiếm tiền thật thì vài trăm trở lên thôi. như Fxpro là deposit tối thiểu $500.

Đợt trước bên Forexpeacearmy có bài viết về tụi Octa này scam. Mọi người nên cẩn thận. Tốt nhất chọn những sàn uy tín mà chiến.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,416
171,468
Latest member
ab77business

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week