All1Tool - Giao diện mới

cắm cả tháng không đủ tiền tool
chủ thớt fix xong chưa làm cố gắng viết dùm a e nhiều nhiều site Nga với

1. Noulinx: Chọn plugincustom-All1Tool Noulinx mà vẫn LoginFailed
2. Boostfin: Lỗi giống Noulinx
3. Probux: plugin Evolution đúng hok, mà mình đã thử chọn tất cả login cũng chả có cái nào chạy được
4. Wordlinx: mình thấy có plugin, nhưng chạy chả thấy gì hết trơn, bấm chạy ra chữ OK rồi thôi à
5. Cashnhits: khung nhập capcha không hiện đủ (khó thấy dòng capcha thứ 2), làm mỗi lần đăng nhập trang này mình phải nhập khá nhiều lần.
6. Một số trang có grid nhưng lần đầu lại không click, phải rà soát lại lần sau mới click grid.
7. Tính năng chạy all nhiều trang bị mẫu thuẫn với Cashnhits, mình thấy là khi cashnhits hết ad thì chuyển qua autosurf, nhưng khi click chạy all thì autosurf của cashnhits tự dừng luôn à.

Mong thớt sớm fix các vấn đề đó để tool hoàn thiện hơn.

Last edited:
1. Noulinx: Chọn plugincustom-All1Tool Noulinx mà vẫn LoginFailed
2. Boostfin: Lỗi giống Noulinx
3. Probux: plugin Evolution đúng hok, mà mình đã thử chọn tất cả login cũng chả có cái nào chạy được
4. Wordlinx: mình thấy có plugin, nhưng chạy chả thấy gì hết trơn, bấm chạy ra chữ OK rồi thôi à
5. Cashnhits: khung nhập capcha không hiện đủ (khó thấy dòng capcha thứ 2), làm mỗi lần đăng nhập trang này mình phải nhập khá nhiều lần.
6. Một số trang có grid nhưng lần đầu lại không click, phải rà soát lại lần sau mới click grid.
7. Tính năng chạy all nhiều trang bị mẫu thuẫn với Cashnhits, mình thấy là khi cashnhits hết ad thì chuyển qua autosurf, nhưng khi click chạy all thì autosurf của cashnhits tự dừng luôn à.

Mong thớt sớm fix các vấn đề đó để tool hoàn thiện hơn.
3. probux ko xài dc tool nhé, đó là custom riêng ko phải Evolution
5. mấy cái capcha ko hiện đủ bạn kéo cái thanh chính giữa lên cao lúc xuất hiện capcha, nó sẽ hiện đầy đủ
6,7. mình chạy 1 lúc 6,7 site thôi nên thấy nó chạy tốt, ít lỗi như bạn nói

mấy trang kia mình ko chơi, đợi ai biết trả lời, mình thấy tool dùng tốt rồi, add thêm vài site custom nữa là ngon :D

Probux không chơi all1tool được thì đành solo probuxautocliker vậy.
Đúng là tool chạy ngon thật nhưng còn 1 số cái chưa hoàn thiện. Nhưng sao mình chạy 1 lần quá 3 process trở lên thì lại có hiện tượng mất mạng nhỉ, bạn chạy tới 6-7 cái mà vẫn bình thường à.

Probux không chơi all1tool được thì đành solo probuxautocliker vậy.
Đúng là tool chạy ngon thật nhưng còn 1 số cái chưa hoàn thiện. Nhưng sao mình chạy 1 lần quá 3 process trở lên thì lại có hiện tượng mất mạng nhỉ, bạn chạy tới 6-7 cái mà vẫn bình thường à.
uh, chạy 6-7 site, có khi cho nó lên 10 site luôn nếu bận, mạng vnpt

3. probux ko xài dc tool nhé, đó là custom riêng ko phải Evolution
5. mấy cái capcha ko hiện đủ bạn kéo cái thanh chính giữa lên cao lúc xuất hiện capcha, nó sẽ hiện đầy đủ

mấy trang kia mình ko chơi, đợi ai biết trả lời, mình thấy tool dùng tốt rồi, add thêm vài site custom nữa là ngon :D

may site custom chay ca thang nay chua len 1$, cha hieu sao, ban chay sao tốt z, share với :)

may site custom chay ca thang nay chua len 1$, cha hieu sao, ban chay sao tốt z, share với :)

Mấy site custom thì all1tool có chạy được site nào đâu. Riêng probux thì lên google search probuxautocliker, nhưng nó cũng chỉ chạy click ads thôi, chứ grid cũng chưa click được.
Mà mấy trang như donkeymails, myfreeshare thì có dùng all1tool được hok nhỉ.

hix lại bị ban cash out, vậy mà nó cũng cho click ads bình thường, ác vl

You break your TOS point 5.1. We don't allow any type of software or autoclickers to open ads!!

để ý thấy mấy trang Gen4 đa số phát hiện ra tool đó, bác thớt nâng cấp version mới nữa đi

giờ mới nhảy qua tool này, mà sao user pass wrong nhỉ? log in trên web bình thường mà
http://www.bucks4shares.com
1. clear cookie site trên tool đi rồi chạy lại
2. login trên website xong, chạy tool

nhớ check user, pass trong tool lại, có khi nó dư 1 khoảng trắng

ĐM thật, tool ngày càng chán, chắc chia tay PTC qua. Chạy đc 1 tuần tool báo acc wrong scrip hoặc ko login đc, qua giờ 5 6 site rồi
Bác mau fix đi, chứ kiểu này nhiều mem chia tay PTC lắm đó

thằng cờ hó nào mang tool ra nước ngoài giờ bọn adm PTC nó phát hiện rồi , hôm nay lại thêm 3 site ban acc :(

Thớt check kỹ hộ . và bi giờ là 6 ngày rồi chưa vào tool @@

tool mở chạy site là mất tool luôn (out tool) là sao các bạn. Mở đi mở lại đều bị như thế. Mở tool chạy được vài site là tool tự động tắt luôn :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week