Matrix Adsnprofit.com-site invest tiềm năng mới-2-7%/ngày-STP,LR,PM,EP(PZ coming soon)-RCB 100%

Status
Not open for further replies.
xác định mất với e nó đi cho khỏe.trông chờ nhìu lại thất vọng nhiều chứ dc chi mô

vào chém cho vui thôi , chứ về thì tốt , ko về cũng vậy . chả sao cả :))

$400 paid dc 2 lần, 1 lần $10, 1 lần $ 16 .... sao mà đen thế không biết...... đầu năm khai chiến mà thế này có khuôn cả năm ko trời....................

$400 paid dc 2 lần, 1 lần $10, 1 lần $ 16 .... sao mà đen thế không biết...... đầu năm khai chiến mà thế này có khuôn cả năm ko trời....................
Con số đó khai chiến bên topic mình thì ngon rùi :)
mình cũng bị $300 bên ni, chưa rút được đồng nào. May mà có RCB của Rùa nên đỡ sầu tí tiiiiiiiii

đã mở dis hi vọng đc

mới mua pos 100$ . cậu rút đc rb cho mình nha . thank cậu !
*** SUCCESS ***

The following transaction has been completed.
The recipient below has INSTANTLY received your transfer.

From Username DarkForest
To Username ...
Transfer Amount 6
Fee (paid by recipient) 0.29
Selected Currency USD
Comments Transfer: RCB 80%Adsnprofit.thanks
Transaction ID # 274785xxx

đáng lẽ RCb 5.6 nhưng mình rcb 6$ luôn, mọi người thiệt thòi nhiều rùi :(

*** SUCCESS ***

The following transaction has been completed.
The recipient below has INSTANTLY received your transfer.

From Username DarkForest
To Username ...
Transfer Amount 6
Fee (paid by recipient) 0.29
Selected Currency USD
Comments Transfer: RCB 80%Adsnprofit.thanks
Transaction ID # 274785xxx

đáng lẽ RCb 5.6 nhưng mình rcb 6$ luôn, mọi người thiệt thòi nhiều rùi :(

site scam rồi còn dep gì nữa trời mà đòi rcb

Angle dep = payza mà , không dis đc sao ?

Angle dep = payza mà , không dis đc sao ?

bữa giờ lu bu công việc dis ko kịp, giờ nó còn pz trong tk đâu mà refun!!!! có thắng cũng có lấy được $$ đâu!!!

bữa giờ lu bu công việc dis ko kịp, giờ nó còn pz trong tk đâu mà refun!!!! có thắng cũng có lấy được $$ đâu!!!

Rút kinh nghiệm lần sau, thấy mùi scam là lo dis ngay còn kịp. chia buồn :(

Rút kinh nghiệm lần sau, thấy mùi scam là lo dis ngay còn kịp. chia buồn :(
móa ông này hên chứ ta đi đầu trc nóa làm chi cho pz ta làm mịa ego nó scam ta ôm đầu khóc

Tình hình dispute payza sao rùi mọi ng, bên mình vẫn chưa lấy lại đc $ :|

Tình hình dispute payza sao rùi mọi ng, bên mình vẫn chưa lấy lại đc $ :|

bên mình nó đang Escalated rồi .
Thằng supp payza nói cho 3 ngày để thằng kia vô trả lời không thì xử lý . Mà chẳng biết nó xử lý như thế nào , có trả lại tiền cho mình đc không :(

Tình hình là STP đã trả lời mình, vừa reply lại cho nó xong. nói chung

Nó nói acc của thằng adsNpro này đã bị supend để điều tra, mọi khoản refund sẽ đc thực hiện một cách tự động. Tuy nhiên nó có nói một ý mọi cuộc điều tra có thể mât đến 6 tháng, Mình đã email cho nó và gửi kèm theo vài cái proof để minh chứng hi vọng sớm có hồi âm.

Pz đã leo thang dc 2 ngày và nó cho thằng admin 3 ngày để trả lời. vậy nên ngày mai sẽ có thông tin về PZ.

stp của các bạn có lẽ cũng có hồi âm rồi hoặc sắp có. mọi người hãy cố gắng viết và thuyết phục nó để nó sớm kết thúc và hoàn tiền cho chúng ta nhé. dưới đây là email mình vừa viết cho nó xong. viết vội vàng nên sẽ có nhiều lỗi, mọi người thấy cần thì lấy để tham khảo và sửa lại theo đúng ý mình nhé.

Dear Supporter

First of all, I want to thanks you so much for replying.

I know that, it is too difficult for you when I aks for refund this among of money, so I need your help because I had fund my money into this program and I don't break any rule's site, and follow the rule's site every request payout is pending for 24h.

and I have 3 payout requests for 4 days via STP. you can see at the file attach.

I sent ticket and email to site's Admin but I have never received any answer.

You can check "pay stats" on the website, it have never changed for along time but the members still increase (that mean may be there are many people still are scamed)

Here is site's Link, "https://www.adsnprofit.com/" you can check it for something I said ontop.

some documents I attached, It may help you to finish the investigation asap.

I need your help, Once again Please help me to win back my money!

Best regards and Thanks so much!

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,410
171,460
Latest member
88betbingo