Matrix Adsnprofit.com-site invest tiềm năng mới-2-7%/ngày-STP,LR,PM,EP(PZ coming soon)-RCB 100%

Status
Not open for further replies.
Cậu vẫn chưa thắng, mình thì đã thua :(
Chúc cậu may mắn!

Sao kì vậy nhỉ , mình nghĩ là cậu thắng đó .

Nó làm sao tự đóng dispute đc

Cậu vẫn chưa thắng, mình thì đã thua :(
Chúc cậu may mắn!

Ko phải là cậu thua, mà 100% cậu đã thắng dispute. Nhưng cậu vừa làm dispute thì đã leo thang, chứng tỏ bên nó đã phong tỏa hết tiền, ko đóng băng tiền đc cho bạn.
Sáng hôm sau cậu bi close dispute, chính thức tài khoản của admin site SCAM đã bị close . Chia bùn cùng bạn, giờ theo mình dự đoán: nếu ai còn trạng thái open hoặc esculated thì khả năng lấy đc tiền là khá cao.

Ko phải là cậu thua, mà 100% cậu đã thắng dispute. Nhưng cậu vừa làm dispute thì đã leo thang, chứng tỏ bên nó đã phong tỏa hết tiền, ko đóng băng tiền đc cho bạn.
Sáng hôm sau cậu bi close dispute, chính thức tài khoản của admin site SCAM đã bị close . Chia bùn cùng bạn, giờ theo mình dự đoán: nếu ai còn trạng thái open hoặc esculated thì khả năng lấy đc tiền là khá cao.
lại còn có vụ này nữa cơ à.nmai đen quá nhể thế là e nó chính thức ra đi hả các bạn.xui xẻo quá dep 200ego mà mới rút dc có 16 thôi à

Sao sáng H tớ vào không đc ? thử 3 nhà mạng luôn mà ko vào dc, với lại mạng sáng nay bị gì mà chậm quá :(

- - - Updated - - -

Dùng sai chữ nghĩa nên đọc éo hiểu gì, không phải bên đó phong tỏa hết tiền mà là tẩu tán hết tiến, nên không còn tiền để refund,

Sao sáng H tớ vào không đc ? thử 3 nhà mạng luôn mà ko vào dc, với lại mạng sáng nay bị gì mà chậm quá :(

- - - Updated - - -

Dùng sai chữ nghĩa nên đọc éo hiểu gì, không phải bên đó phong tỏa hết tiền mà là tẩu tán hết tiến, nên không còn tiền để refund,

Tẩu tán hết tiền thì sao còn có câu . " Nều ai còn trạng thái open thì khả năng lấy lại tiền khá cao" ???

Chắc bác mod có ý khác

Tẩu tán hết tiền thì sao còn có câu . " Nều ai còn trạng thái open thì khả năng lấy lại tiền khá cao" ???

Chắc bác mod có ý khác
mọi người chơi pz và stp còn chút hy vọng chứ e chơi ego thế là chịu trói luôn rồi

pz dis thành công hết rùi mà.nên thằng đó thông báo là nó ko cho dep pz nữa vì mọi người dis pz làm nó hết tiền luôn :m131:

mới mua pos 100$ . cậu rút đc rb cho mình nha . thank cậu !
............................................

Chắc bác mod có ý khác

Hiện tại ng` đầu tư 100% dispute PZ đều thắng thằng admin nhé.

Theo quy trình của nó, khi mở dispute , dispute sẽ có trạng thái Open trong vòng 10-15 ngày để cho 2 bên vào cãi nhau trước, rồi qua trạng thái esculated , chờ ng của PZ vào quyết định refund. Trường hợp mới mở đã esculated chứng tỏ nó SCAM luôn rồi, và chờ ng của PZ vào quyết định, dispute của nmai nó quyết định close, nghĩa là ko còn tiền trong tài khoản SCAM để refund lại .

Trong lúc dispute , tiền ( số tiền đóng băng = số tiền trong giao dịch bạn dispute) trong tài khoản nó sẽ bị đóng băng lại cho tới khi giải quyết xong dispute.

Last edited by a moderator:
mình dep stp..hồi qua cancel lệnh lr để rút qua ego vẫn ko dc..mới cancel tiếp để rút thử qua stp ko biết có dc paid ko nữa..dep vô chưa rút được lần nào :binhsua140:

mình dep stp..hồi qua cancel lệnh lr để rút qua ego vẫn ko dc..mới cancel tiếp để rút thử qua stp ko biết có dc paid ko nữa..dep vô chưa rút được lần nào :binhsua140:

hnay nó có paid cho ai nữa đâu bạn.hôm qua còn thấy paid cho một số mem còn hj vọng dc paid chút chứ hnay k paid nữa thi hj vọng gì dc

tình hình này là nó ko thèm pay rồi :))

xác định mất với e nó đi cho khỏe.trông chờ nhìu lại thất vọng nhiều chứ dc chi mô

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,410
171,459
Latest member
quanghuy050995

Most viewed of week

Most discussed of week