Acc Payza bi hack.

bachkimb

Newbie
Reactions
30
MR
0.004
hôm nay mình bị thằng [email protected] hack mat $121, pass mail và PZ không bị thay đổi, mình đã gửi ticket cho PZ chọn phần Account Security -> Report Unauthorized Account Access, ai có kinh nghiệm về vấn đề này chỉ giáo giúp mình với, thank

up này.................

trong vòng 1phut nó tẩu tán đi rồi,,,,dis thì làm gì nó...cùng lắm âm tiền acc của nó chứ có đòi lại dc éo đâu...nó cho vào egopay ex qua LR thì có ăn L :m020:

trong vòng 1phut nó tẩu tán đi rồi,,,,dis thì làm gì nó...cùng lắm âm tiền acc của nó chứ có đòi lại dc éo đâu...nó cho vào egopay ex qua LR thì có ăn L :m020:
mình report là bị hack thì PZ nó giải quyết theo cách khác với dis, thế nên có trường hợp mua PZ bẩn bị reverse

mình report là bị hack thì PZ nó giải quyết theo cách khác với dis, thế nên có trường hợp mua PZ bẩn bị reverse
:m020: lỡ mua phải chịu thoi...còn nếu no ko bán mà cho vào ego thì dis đằng trời cũng ko về được :m020: lấy lại acc là may rồi

Dis thôi+ báo hack ở mục này, các tài khoản nếu mở 1 tranh chấp, 1 kiện cáo phải đủ yếu tố info chuẩn(nhớ và lưu), giao dịch đủ tin tưởng,

Trường hợp còn login dc thì nếu muốn tiếp, 1 block acc dang xài cần xác minh tiếp + mở tranh chấp, các bạn ai chơi zeek hay gì đó thì nên bảo mật pass,pin payza , và phải lưu info payza lại . đó là điều vô cùng quan trọng !

Dis thôi+ báo hack ở mục này, các tài khoản nếu mở 1 tranh chấp, 1 kiện cáo phải đủ yếu tố info chuẩn(nhớ và lưu), giao dịch đủ tin tưởng,

Trường hợp còn login dc thì nếu muốn tiếp, 1 block acc dang xài cần xác minh tiếp + mở tranh chấp, các bạn ai chơi zeek hay gì đó thì nên bảo mật pass,pin payza , và phải lưu info payza lại . đó là điều vô cùng quan trọng !
khả năng thành công bao nhiêu % nếu info xịn

info và tình trạng tài khoản 60%. còn 30% là gặp đúng người tận tâm xem xét tài khoản chu đáo và thật công bằng, ko lo thất thoát cho payza nội bộ, ...

thank cậu lúc nãy đã support nhiệt tình,mình dispute rồi,nhưng ko thấy có mail auto xác nhận của PZ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,409
171,457
Latest member
FangSongHyp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week