Ask 16t với 1 chiếc đt làm mmo đc ko ạ

Đơn giản nhất bây giờ thì là làm airdrop thôi bác. Con $Hot trên tele em cũng kiếm được mấy chục usd mà mới nạp vào đó có 2u

Upvote 0
lamf tiktok . nhưng 16t là ra làm cá cmnd đi , là có thẻ bank từ đó có thể làm mmo đc , mua coin là bước đầu tiên

Upvote 0
biết điểm dừng ok

Upvote 0
Hãy trải nghiệm cuộc đời này đi em , mất càng nhiều thu về càng nhiều kinh nghiệm

Upvote 0
Quan trọng là bạn chăm nhé, tớ làm mmo từ lúc 15 tuổi nè. Nếu b thực sự chăm chỉ và kiên nhẫn có thể thử món airdrop, tớ cũng vừa lập kênh airdrop cho các b mới thử mmo mà các b ấy nản nhanh quá. Tại vì phải vài tháng sau mới được tiền cơ mà cũng được 6-8tr/kèo mà k mất đồng nào. Mà mấy bác ấy chơi 3 hôm chán bỏ hết còn đc chục bác:ami_fat_cat_009:
Còn muốn tiền nhanh thì có thể thử sức với món khảo sát hoặc làm các site nhiệm vụ trả tiền như sproutgig với mấy site nga cũng oke

Upvote 0
Quan trọng là bạn chăm nhé, tớ làm mmo từ lúc 15 tuổi nè. Nếu b thực sự chăm chỉ và kiên nhẫn có thể thử món airdrop, tớ cũng vừa lập kênh airdrop cho các b mới thử mmo mà các b ấy nản nhanh quá. Tại vì phải vài tháng sau mới được tiền cơ mà cũng được 6-8tr/kèo mà k mất đồng nào. Mà mấy bác ấy chơi 3 hôm chán bỏ hết còn đc chục bác:ami_fat_cat_009:
Còn muốn tiền nhanh thì có thể thử sức với món khảo sát hoặc làm các site nhiệm vụ trả tiền như sproutgig với mấy site nga cũng oke
Chỉ cần e đam mê, thành công sẽ theo duoi em

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,187
172,238
Latest member
Mingo

Most viewed of week

Most discussed of week