Zippcoin trò đùa lớn nhất 2014

hug66

Hero
Verified
Reactions
816
MR
0.035
Insuree Balance
0
Các bác cứ chơi nhé. e ko tham gia.

:D:D:D:p:p:p:D:D:D:p:p:p:D:D:D

Có thể là 1 trò đùa nhưng cũng có thể là 1 "trò lừa"

Các bác cứ gạch nhé, e nhận hết :D:D:D

:p 1 là qua tết 2 là trước tết mấy thángo_O ra ngay gần tết tây:D quá nguy hiểm:D vote cho 1 like--- đồng ý ko chơi:D

Các bác cứ chơi nhé. e ko tham gia.

:D:D:D:p:p:p:D:D:D:p:p:p:D:D:D

Có thể là 1 trò đùa nhưng cũng có thể là 1 "trò lừa"

Các bác cứ gạch nhé, e nhận hết :D:D:D
không tin là bác không làm :p:p:p:p

Vâng k bik là đùa hay là thật mà mấy bác ex thu nhiều kinh :D chắc tại mấy bác ấy ham nhỉ :p

đồng quan điểm đứng ngoài xem trò vui :rolleyes:. Mấy ex nhiều tiền mà ;)). Thu gom cái này cũng giống như bet thôi. Lên sàn thì giá tăng gấp 3 - 4 lần. Còn ko thì coi n hư thua bet :p

đùa ko đc, ko đùa cũng đc. 1 ăn cả 2 ngã về 0, có free thì cứ ăn ngại gì ko thử :D

nơi nào có xiền là em cứ lao vào , dù sao reg ra rồi sell có j các bác ex chịu :D :D lời ăn lỗ chịu nhá các bác

cái gì dể ăn củng như dể chết ! mmo thì không biết đâu mà lần có khi làm chơi ăn thiệt có khi làm miết mà vẫn số 0. giống bác @conheo lúc nào cũng đòi thông ass mà tới khì có ass lại ko dám thông :D

cái gì dể ăn củng như dể chết ! mmo thì không biết đâu mà lần có khi làm chơi ăn thiệt có khi làm miết mà vẫn số 0. giống bác @conheo lúc nào cũng đòi thông ass mà tới khì có ass lại ko dám thông :D

like mạnh :D

cứ thấy stella ngon giờ cái j giống giống thế là phang kịch liệt :D

=)) nếu biết trò đùa thì thớt nói ra làm chi cho rate zipcoin xuống . Để người ta ăn chứ bạn

không biết nắm bắt cơ hội thì sau này có qua đừng tiếc !

theo em nắm bắt cơ hội ko đồng nghĩa với đánh bạc. Ko quản lý rủi ro đc thì ko tham gia. Cơ hội thì chỉ cần chờ nhất định có :rolleyes:

ko liên quan nhưng giật cái title to đùng vào trong chả có gì. dù là mục chat.
ko chơi thì thôi.
Có cần phải thông báo to đùng vậy ko ?

mình cũng ko lao vào nhưng ko thông báo ai cả. nếu muốn bày tỏ ý kiến thì vào topic thảo luận về nó mà nói
Dù là mục chat nhưng là cái topic nhảm shit chưa từng có.

không biết nắm bắt cơ hội thì sau này có qua đừng tiếc !
bác nói đúng ko biết nắm cơ hội thì sau này đừng tiếc. mmo bạn trãi nghiệm sẽ thấy , tại sao có người mất trắng có người giáu có từ nó. mọi người cũng từng chứng kiến các site hyip theo giờ trước đây , 3 lần ra mắt rất ok và mấy lần sau thì hốt bạc. zippcoin đang tạo ra hiệu ứng đám đông, càng nhiều người theo thì giá trị đẩy lên, nhưng điều đáng đặt đấu "?" là nó chưa có đầu ra, thứ 2 nó tự tạo ra gói bán ra mà ko tạo gói mua vào.trước mắt nó đang đẩy ra số zip với mục đích PR cho nó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,963
Latest member
ngqthai0209

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom