[Zippcoin] Tâm sự, ý kiến cá nhân về zipp

hutieunamvang

Junior
Reactions
44
MR
0.063
Em xin được trình bày thế này, quan điểm cá nhân thôi các anh chị nào thấy đúng thì like em phát nghe. :p:p
Em thấy tuy Zipp ra sau Str nhưng được đa số anh em trong và ngoài diễn đàn ta hưởng ứng, nhưng em thấy phần lớn là các "bạn mới gia nhập MMO " hoặc "Các bạn lỡ hẹn lớn từ STR" ( tức là gia nhập thành phần reg STR sau mất miếng "mỡ" ngon đúng nghĩa.) . Các bạn mang "ảo tưởng" (niềm hi vọng) về một đồng tiền như STR. Quá có giá trị trong khi Zipp mới chỉ trên đà thử nghiệm. Chưa có một dấu hiệu nào là nó sẽ Trade trên sàn. Tương lai thì không biết thế nào nhưng chúng ta vẫn phải hi vọng .
Dẫu sao tương lai về Zipp vẫn là 1 ẩn số. "Hứa hẹn' vẫn chỉ là "hứa hẹn". Năm mới cầu mong cho dự án của Zipp sẽ tiến triển , cầu mong anh em diễn đàn ta đoàn kết làm ăn phát đạt, cầu mong cho mọi người Việt Nam một năm mới an lành, dân ta bớt khổ....
:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Các bác có nhớ về lúc nhỏ chúng ta hay chơi "tiền lá ổi" không. Lúc nhỏ chỗ em hay giả vờ dọn đồ ra bán buôn. Bứt "lá ổi" làm tiền giao dịch. Giờ thấy cái Zipp này cũng vậy. Số lượng phát ra cũng không biết bao nhiêu là kể. Và cũng mua qua mua lại ở 1 chỗ trong anh em mình. :oops::oops::oops::oops::oops::oops:. muốn bao nhiêu cũng được. Không có giới hạn. haizz:(:(

STR mình ăn đủ no rồi nên không chiến zip :D
May nà sáng suốt.

:p
a. Zippcoins have no monetary value and may not be redeemed for cash. Zippcoin Inc. does not purchase Zippcoins from users.

b. All purchases of Zippcoins from Zippcoin Inc. are final, except as required by law.

c. Users understand that all Zippcoin transactions, including the real world identities of the parties to the transactions, are made public. Users consent to the public disclosure of their Zippcoin transactions and all information about them provided to Zippcoin.

d. Zippcoins are not securities and should not be purchased for investment purposes.

thấy cái thông báo này là hết ham rồi.

Thích nhất câu này "Zippcoins have no monetary value and may not be redeemed for cash. Zippcoin Inc. does not purchase Zippcoins from users." :(:(

mình đã nói nó là trò đùa lớn nhất 2014 mà :p

Các bác có nhớ về lúc nhỏ chúng ta hay chơi "tiền lá ổi" không. Lúc nhỏ chỗ em hay giả vờ dọn đồ ra bán buôn. Bứt "lá ổi" làm tiền giao dịch. Giờ thấy cái Zipp này cũng vậy. Số lượng phát ra cũng không biết bao nhiêu là kể. Và cũng mua qua mua lại ở 1 chỗ trong anh em mình. :oops::oops::oops::oops::oops::oops:. muốn bao nhiêu cũng được. Không có giới hạn. haizz:(:(
Phải nói văn phong của @hutieunamvang rất hay. Dù là nick mới nhưng đọc những bài cậu này comment đáng để like.

:D:D:D@duongvantuans . Thanks đại ka. Em mới lập nhưng nằm vùng đã lâu nên cũng có ít kinh nghiệm. ^^!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,953
Latest member
traktok

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week