ZippCoin đã chính thức lên sàn.

A/e cẩn thận cái sàn nha, bảo hiểm chỉ 10tr thôi đó
có vài thánh vào reg nick mới buy zipp nhìu khi để đặt niềm tin vào site đó nhé, đề nghị admin sàn bảo hiểm nhìu lên đi,cho a/e có niềm tin mà giao dịch

có vài thánh vào reg nick mới buy zipp nhìu khi để đặt niềm tin vào site đó nhé, đề nghị admin sàn bảo hiểm nhìu lên đi,cho a/e có niềm tin mà giao dịch
mình cũng nghĩ như cậu,bác chủ sàn chơi mạnh nào

mình cũng nghĩ như cậu,bác chủ sàn chơi mạnh nào
bảo hiểm 10tr là đủ rồi, tổng giao dịch của sàn 1 ngày đã hơn 100tr, số tiền trên sàn tầm vài trăm triệu rồi, thì đóng bảo hiểm bao nhiêu =))

sao mọi người kiếm được nhiều thế

bảo hiểm 10tr là đủ rồi, tổng giao dịch của sàn 1 ngày đã hơn 100tr, số tiền trên sàn tầm vài trăm triệu rồi, thì đóng bảo hiểm bao nhiêu =))
GIờ very đóng bảo hiểm phải đầy đủ hết thông tin và có người bảo lãnh rồi !
CÓ vấn đề gì Cứ đến nhà CHÉM ! :D:D:D

Có lên A Dua theo ae làm vài triệu zip ko nhỉ? ko theo thì tiếc.. Theo thì Lo :((

nếu chỉ 1 mình nick chủ sàn vì lý do riêng của chủ sàn mà bị banned thì bạn ấy đền cho các bạn, còn trong trường hợp thằng Admin ZIP nó quét thì là chuyện bất khả kháng lý do gì phải bồi thường ?
A-E ai cũng mang tấm lý cheat cả nên phải hiểu sẽ có 1 lúc nào đó nó quét

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week