Zeusbux - zeusbux.com

thằng này muốn cam rồi 2 hôm trước ngày nào paid củng được giờ nó báo 10 ngày mới được pay

Sao mình pay hoài không đc nhỉ ??? nó cứ pending khoảng 2 ngày rồi số tiền mình request đó lại bị trả lại vào account balance, Pay qua PP hay LR đều bị như vậy :binhsua18:

ủng hộ chủ top 1 vé nàk :D

Sao mình pay hoài không đc nhỉ ??? nó cứ pending khoảng 2 ngày rồi số tiền mình request đó lại bị trả lại vào account balance, Pay qua PP hay LR đều bị như vậy :binhsua18:
Hình như thế, thấy bên VNW có người bảo scam rồi
còn khoảng 1$, vừa request thử xem sao

Anh chị em tiếp tục theo dõi nhé

Mình vẫn vào được, vừa đăng ký 1 nick chiến thử:binhsua87::binhsua87::binhsua87:

Vẫn pay ngon mà

sao site này minh pay hoài mà vẫn không đc nhỉ ?? Nản quá !! AE có ai pay đc không vậy ?

sao site này minh pay hoài mà vẫn không đc nhỉ ?? Nản quá !! AE có ai pay đc không vậy ?
Tối qua mình vẫn pay được qua LR mà, chỉ có điều request pay 0.1 thì nhận đc là 0.03, ko biết nó trừ vào cài gì nữa:binhsua87::binhsua87::binhsua87:

Tối qua mình vẫn pay được qua LR mà, chỉ có điều request pay 0.1 thì nhận đc là 0.03, ko biết nó trừ vào cài gì nữa:binhsua87::binhsua87::binhsua87:
Minh request pay qua PP, nó cứ pending suốt, để thử lại qua LR xem

Qua PP thì pending từ hôm qua tới giờ, còn qua LR --> fee cao quá má ơi được 0.14 mà fee hết 0.10 --> hix vãi cả linh hồn :((

Mình vừa đọc thông báo của PhD-Bux, nó báo trang này scam nhé, bác nào đầu tư thì cẩn thận :binhsua129::binhsua129::binhsua129:

Mình vừa đọc thông báo của PhD-Bux, nó báo trang này scam nhé, bác nào đầu tư thì cẩn thận :binhsua129::binhsua129::binhsua129:
Mình vừa pay xong mà , ah có thể nó không trả cho những thằng đầu tư chăng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back