• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Zeus Srcrip Site VN+US admin Smod EKT (Tuyển REF bouns 150% Vĩnh Viễn)

Bưởi.Super

Banned
Reactions
45
MR
0.000

Chào các bạn MMO trong lĩnh vực PTC ở VIệt Nam

Theo đa số cảm nhận của dân MMO Việt Nam thì đa số các website PTC (paid to click) đều xuất phát từ nước ngoài,
hoặc là số ít xuất phát từ Việt Nam nhưng hoàn toàn là bộc phát và không có định hướng lâu dài để phát triển PTC của VIệt Nam, hay đa số chỉ là scam và không muốn chuyển mình vươn ra tầm thế giới

Chính vì lí do này, và mong muốn PTC Việt Nam sẽ lớn mạnh, song hành cùng các site PTC nổi tiếng hiện nay cho nên , mình đã kết hợp cùng 1 admin người US, thêm vào đó là đội ngũ nhân viên đã cho ra đời site BUX sẽ gây tiếng vang lớn trong tương lai :
http://buxpaid.com/

Buxpaid ra đời dựa trên cơ sở của zeus code và đồng thời cũng trang bị trong mình host protect ddos và SSL Certificates.Mình tin rằng với
những đầu tư ban đầu này , Buxpaid sẽ tạo ra một cuộc cách mạng PTC mới trong nền PTC nước nhà...

Mình sẽ add thêm một số thông tin sau vì giờ đến giờ đi học rồi

Một chút mạo hiểm là những thành công là những điều mà mình cũng như mọi người muốn hướng đến khi cho ra đời Buxpaid.
Và trong một ngày không xa, các bạn có thể tự hào vì thống PTC của Việt Nam đang có những bước chuyển mình tích cực nhất so với thế giới

Nếu như Onbux tạo 1 tiếng vang lớn cho công nghiệp PTC của brazil thì Neobux đã đem lại sự tự hào cho người Ấn.

Với một quyết tâm lớn, chúng tôi- Buxpaid sẽ đi đầu tiên phong trong cuộc hội nhập PTC của Việt Nam vào thế giới

Mình nst2mo - là àmin phụ trách cho người việt và một số việc khác

Trích Của Anh NST2 Smod EKT

Site của anh Smod Nst2 :) như mình đã nói sắp có 1 site VN + US

Đăng ký cho mình tối nay sẽ đập tiền vào site anh nst2 luôn :)
refback 150% vĩnh viễn :)
ae ủng hộ

Link Ref
http://buxpaid.com/?r=mastercnd

Last edited by a moderator:
Nếu như Onbux tạo 1 tiếng vang lớn cho công nghiệp PTC của brazil thì Neobux đã đem lại sự tự hào cho người Ấn.

Cái này hình như không đúng à nha , neoBux của Bồ Đào Nha mà :|
Trang này còn lỗi nhiều, admin có US mà sai chính tả anh văn sao ta :D

---

Đã reg : Mong trong tương lai có nhiều cải tiến ....

... khi nào chơi sẽ để lại PP cho mi bonus :p

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,985
171,052
Latest member
jinhunhi
Back
Top Bottom