SCAM Zenithroads - Zenithroads.com

đã đc pay rồi nhé. rút từ sáng qua, h mới đc

U1686868
zenith
+10.5Received Payment 10.5 USD from account U1686868. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw to Le dinh tung from zenithroads.com.

ledinhtung Jun-20-2013 06:45:22 AM $10.50

Bác Le Dinh Tung kiểm tra lại có chính xác ko, em thấy nó pay cho bác rùi né. hí hí.

Ôi cái thằng admin nó làm mình đau tim quá, chắc bị chửi nhiều quá nên mới pay...

Last edited by a moderator:
Chắc tài khoản PM của nó có vấn đề, bây giờ mới fix song và đang bắt đầu trả ra cho mọi người, nó là thông tin tốt

đúng như thông tin nhận được từ email của admin gửi, nhưng tiếc là site này còn có 5.9$:binhsua46:. mấy site nhìu xiền đâu hết rồi

Xong cái paid này là từ giã em nó nuôn, đỡ dức đầu.

Date : 06/20/2013 11:46
From/To Account : U1686868
Amount : 5.00
Currency : USD
Batch : 25110906
Memo : Shopping Cart Payment. Withdraw to richinvestmonitor from zenithroads.com.
--------------
Date : 06/20/2013 11:47
From/To Account : U1686868
Amount : 5.00
Currency : USD
Batch : 25110979
Memo : Shopping Cart Payment. Withdraw to richinvestmonitor from zenithroads.com.

Dù sao cũng phải công nhận, admin như này mới là admin tốt, pending nhiều hơn 24 giờ vẫn trả cho mọi người, site đã trả bình thường trở lại rồi, rất nhiều bằng chứng thanh toán đã được post cho tới thời điểm này

Cũng có nhiều trường hợp nó là lỗi kỹ thuật và không phải mong muốn của admin, nhưng dù sao, chắc chắn không ai dám đẹp lại ở thời điểm này. Nhưng mình nghĩ rằng sau vụ này, có lẽ site này vẫn sống lâu đấy nhưng mình cũng không dám mạo hiểm nhiều hơn!!!!!!!!!!!

Lỗi kỹ thuật gì chứ, tụi này giữ chậm tiền người ta mất 1 ngày, có thể là lấy tiền đi đầu tư gì đó nhưng không có lời để đập vào thành ra nó phải tìm cách để hoãn trả tiền. Mình mất 1 ngày chờ có nghĩa là mất đi 1 ngày đầu tư, còn nó thì được. Nhưng dù sao cũng cám ơn nó vẫn còn tốt bụng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week