Help ZeekRewards pay ko đúng hẹn !!! đã quá ngày mà chưa nhận được $ !

Mọi người cho hỏi Zeek reset lúc mấy giờ vậy?(theo giờ vn)
Nó reset lại là mình có thể vào post cho ngày mới lại được hay chưa?
Thank mọi người trước này :)

Post trc thời điểm đó cũng chả sao cả

Mọi người cho hỏi Zeek reset lúc mấy giờ vậy?(theo giờ vn)
Nó reset lại là mình có thể vào post cho ngày mới lại được hay chưa?
Thank mọi người trước này :)

Nó chỉ cần biết là lúc nó + Vip thì bạn vẫn còn thời gian đếm ngược là đc, ko cần biết bạn post lúc nào, hôm trước hay hôm nay :)

Cơ bản là ko để thời gian về 0. Còn lại muốn post bao nhiêu và post vào lúc nào tùy thích.

Tiền lên thì nhanh nhưng lúc yêu cầu rút đợi dài cả cổ. Híc.

After day 30 a full suspension of all Zeek sites and earnings will occur until certification is complete.

Hình như phải Certificate rùi mới đc pay mà :( luật mới thì phải

Cơ bản là ko để thời gian về 0. Còn lại muốn post bao nhiêu và post vào lúc nào tùy thích.
thanks cậu ,giờ tớ mới biết đó,chơi 1 tháng nay rồi,cứ phải canh cho nó về 0 mới post tiếp,làm miss mất 1 ngày

Last edited by a moderator:
thanks cậu ,giờ tớ mới biết đó,chơi 1 tháng nay rồi,cứ phải canh cho nó về 0 mới post tiếp,làm miss mất 1 ngày

cậu không muốn bị lỡ chia điểm ngày nào thì cậu cứ post trước 5h sáng giờ Việt Nam nhé,vì 5h chiều giờ Mẽo, nó bắt đầu chia lợi nhuận,kéo dài đến 6h sáng ngày hôm sau.

Zeek Training Center

Compliance Certification Course Zeek's mandatory compliance training course is the single-most powerful in the industry. Led by top MLM attorney Kevin Grimes, this course would cost thousands of dollars in private consultation fees and is normally $99 USD. Zeek corp has negotiated a special deal for it's affiliates so that you can receive this incredible education and be fully certified for as low as $4.95.

BUT If you act now and complete your certification in the first 14 days you will receive 50% off PLUS 10 VIP Points and pay only $5! All registered affiliate have 30 days to complete the certification for $9.95 (but if you do so after 14 days you will not receive the VIP points incentive). This course is mandatory and must be completed within 30 days of affiliate registration (free affiliates included.) After day 30 a full suspension of all Zeek sites and earnings will occur until certification is complete.

thế là thế nào,giờ còn phải đóng tiền thì sao mà hút ref đc cơ chứ,mà bác ở trên nói qua stp vẫn đc,trong khi alert đợi dài cổ,chả hiểu sao nữa.

Các bác cho em hỏi chút.
Có 2 mem ko phải ref của em mua mỗi thằng 25 BID dưới link em post Ads sao ấy, mà bên VIP nhận đc thì ghi 0.
vậy 50BID đó có ý nghĩa gì ko vậy?
nếu có thì phải làm gì vơi số BID đó?
Tks các bác!

ko hiểu cái course này complete ntn,mình đã thử buy 10 vip bid rồi,ko biết có đc coi là đã thông qua ko,chắc nó dùng cách này để ngăn chặn người dùng ảo,nhưng làm vậy thì những free user click gần 60 ngày chắc chắn sẽ bỏ giữa chừng.

Các bác cho em hỏi chút.
Có 2 mem ko phải ref của em mua mỗi thằng 25 BID dưới link em post Ads sao ấy, mà bên VIP nhận đc thì ghi 0.
vậy 50BID đó có ý nghĩa gì ko vậy?
nếu có thì phải làm gì vơi số BID đó?
Tks các bác!

Mình cũng thấy có ghi 25 Bid như thế này nhg chưa thấy lợi lộc gì, Up cho pro vào giải đáp dùm bọn mình :D

tình hình là cái course này sẽ hiện link trong back office trong thời gian tới,ai hoàn thành trong 14 ngày thì chỉ mất 5$,còn sau thì mất 10$,nhưng vẫn chưa bik nội dung ra sao,hồi hộp quá .

Mình cũng thấy có ghi 25 Bid như thế này nhg chưa thấy lợi lộc gì, Up cho pro vào giải đáp dùm bọn mình :D

mang qua sàn đấu giá thử vận may xem :binhsua146:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,855
172,932
Latest member
thoang8572

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week