Got Paid Zeekrewards - nơi kiếm tiền đơn giản nhất

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
khóa acc này ta làm acc khác,em chơi cũng đâu có dại mà để 1 IP tới 3 acc,nhà em có 3 dòng wifi,thêm 2 line internet của FPT và Vietttel.cộng thêm modem USB 3g của 3 mạng,thì làm sao mà del dc hả các bác.Đã chơi là phải biết cách,dại dột lại hại anh em trong hội,treo mỏ cả đám thì khổ các bác à

thanmaokhe

Junior
Reactions
9
MR
0.000
khóa acc này ta làm acc khác,em chơi cũng đâu có dại mà để 1 IP tới 3 acc,nhà em có 3 dòng wifi,thêm 2 line internet của FPT và Vietttel.cộng thêm modem USB 3g của 3 mạng,thì làm sao mà del dc hả các bác.Đã chơi là phải biết cách,dại dột lại hại anh em trong hội,treo mỏ cả đám thì khổ các bác à
Bác quả là cao thủ cheat, xin bái phục nhưng tiếc là bác đang là ng tích cực để Zeek đưa VN vào black list rồi
Tham quá rồi có ngày không có gì mà tham nữa đâu bác à

kaybikoolz

Junior
Reactions
57
MR
0.064
ừ, cũn như asusa gì đấy tuyển ref, bị ai chơi nguyên 1 list ref diamond, lý do vì sao ? theo mình nghĩ là vì họ thấy ổng khoe 1 lần chơi tới mấy acc, nói chug là đang phá nồi cơm chug nên người ta mới chơi ông ấy :))

Chú ý : Nếu đã chơi nhiều acc rồi thì đừng tuyển ref nữa, kẻo bị chơi thì đừng trách =]] còn nếu tuyển ref thì đừng có dại mà bày cách cheat hay khoe khoang này nọ, dễ bị chơi lắm nhé! chủ thớt cũn lưu ý nhé ;))

mình góp ý thôi chứ k có ý gì ;)) đừng chém tội =))

Mới nhận tiền lần nữa!!!!!!!!!!!!!!!!
Zeek đúng là kho tiênnnnn của dân MMOOOOOOOOOOOO

---------- Post added at 12:20 AM ---------- Previous post was at 12:18 AM ----------

ừ, cũn như asusa gì đấy tuyển ref, bị ai chơi nguyên 1 list ref diamond, lý do vì sao ? theo mình nghĩ là vì họ thấy ổng khoe 1 lần chơi tới mấy acc, nói chug là đang phá nồi cơm chug nên người ta mới chơi ông ấy :))

Chú ý : Nếu đã chơi nhiều acc rồi thì đừng tuyển ref nữa, kẻo bị chơi thì đừng trách =]] còn nếu tuyển ref thì đừng có dại mà bày cách cheat hay khoe khoang này nọ, dễ bị chơi lắm nhé! chủ thớt cũn lưu ý nhé ;))

3 acc đáng lẽ là của 3 người khác nhau,nhưng vì nó nghèo quá ko có tiền mua gạo nên em phai mua lại rồi khuếch trương lên,phát huy quang đại cho nó như vậy cũng coi như 3 nguoi chơi cũng chả sao,chứ quản lý nhiều acc quá mệt lắm các bác

---------- Post added at 12:23 AM ---------- Previous post was at 12:20 AM ----------

dạo này nhiều bác cheat VISA chùa quá , em cũng hơi lo cho các mem zeek ở VN nhưng cũng mong là mấy giang hồ hảo hán chừa đường sống cho các anh em,em còn phải nuôi vợ con nheo nhóc,các bác tiệt đường sống thế này thì em chỉ còn nước là cưỡi máy bay đi ăn mày giống đại ca cái bang ở trung quốc thôi hix hix

kingpronew

Hero
Reactions
516
MR
0.004
Bạn tỏ ra mình rất giỏi , mình thật sự khâm phục ZEEK đang đào tạo ra những con người háo thắng , tham lam như bạn :) . Bạn nghĩ như vậy là đáng tự hào ? bạn đã kiếm dc rất nhiều ? Kết cục cho những ai như vậy đều giống sau , asus và' bạn cũng sẽ chẳng là ngoại lệ . Mình mong rằng nếu bạn thật sự hiểu biết thì ko nên nhận xét bài viết của người khác như vậy ? Bạn có thể phản bác lại " zeek -lừa đảo tinh vi " ?

Các bạn trẻ giờ thật manh động . luôn muốn chứng tỏ bản thân mà ko hề suy nghĩ chín chắn...Thật sự quá ngán .

nganhng1302

Banned
Reactions
201
MR
0.000
thank cậu vì bài viết quá hay........
thật sự tớ rất thích câu này của cậu :
Có phải do số phận an bài thế không các bác?Theo em thì 99% là không phải do số phận mà là do suy nghĩ của mỗi con người.Suy nghĩ tạo ra hành động,hành động tạo nên kết quả,kết quả tạo ra số phận...Số phận của con người nằm trong tay của mỗi chúng ta,họ muốn số phận của họ trở nên thăng hoa hay bi đát cũng từ suy nghĩ mà ra.
tớ thêm vào.....do tư duy của mỗi con ng, họ có nghĩ răng họ làm đc ko hay chỉ là an phận kiếm 1 công việc ổn định...
tớ có thể kết bạn với cậu đc chứ....
mình là việt anh.....mình xin đc add nick cậu nhé....
nick mình là centdee.caogia

PROHacker1804

Senior
Reactions
111
MR
0.001
đọc bài mà tức, ghét nhất mấy cái thằng khoe tiền, cứ ỷ có tiền, làm nhiều tiền rồi mang ra khoe, làm mọi cách để có tiền, cheat, hack
và thật đau khi những người làm ăn lương thiện lại ngồi chung 1 mâm với mấy thằng phá hoại này

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
làm gì thì cũng chừa đường sống :|
Đừng quá tham lam :|

asus

Junior
Reactions
250
MR
0.000
ừ, cũn như asus gì đấy tuyển ref, bị ai chơi nguyên 1 list ref diamond, lý do vì sao ? theo mình nghĩ là vì họ thấy ổng khoe 1 lần chơi tới mấy acc, nói chug là đang phá nồi cơm chug nên người ta mới chơi ông ấy :))

Đây chơi nhiều acc!
Nhưng mà không có ngu mà Reg cho acc chính
Và chỉ reg cho link ref của Tây...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week