• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix [Zeekrewards] Hôm nay bạn post ads tại đâu ?

Status
Not open for further replies.
Chào các bạn !
Tình hình zeek hiện nay đang hot và thuộc 1 trong những hình thức MMO quan trọng , uy tính mà anh chị em mmo tham gia mà ko thể bỏ qua. tuy nhiên vâns s đề post ads một ngày thì vẫn luôn lưu động do các trang web post ads liên tục die , thay đổi từ miễn phí đến tính phí , rồi chuyển domain ...kiến cho anh em ta gặp khó khăn lại càng khó khăn nên mình quyết định mở ra topic này nhằm update từng ngày những trang post ads zeek còn xài dc.
Oke ! mở hàng nào:
Hôm nay 22/4/2012 mình post ads tại :http://www.global-free-classified-ads.com/business_opportunities/

Hôm nay vào cái site chủ thớt giới thiệu để pót ads. Nó đòi nội dung ads phải nhiều hơn 500 kí tự !!!

mới chơi zeek mà thay đổi 3 lần trang post ads :)

Cũng hay đó. Vẫn được Zeek tính point bình thường hả bạn?
zamzata cũng ngon đây,zeek chấp nhận pé này mừa.:D

lượt view có ảnh hưỡng đến lãi hằng ngày ko, thấy post trang nào cũng vậy mà

lượt view có ảnh hưỡng đến lãi hằng ngày ko, thấy post trang nào cũng vậy mà
Ko ảnh hưởng đến lãi, nói chung nếu có nhiều người xem quảng cáo của cậu thì cậu có khả năng có nhiều khách hàng đăng ký bên Zeekler

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,967
Latest member
hellohoang
Back
Top Bottom