ZEEKREWARDS FOREVER - RB 50% FullLife

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đừng bao h nghĩ đến việc chơi 1 máy 1 mạng internet 2 ACC vì sao ??? Vì khi chơi 2 ACC bạn phải reset moderm liên tục >>> IP liên tục bị thay đổi và ko sớm thì muộn sẽ rơi vào trường hợp trùng IP (IP đã sử dụng ở ACC 2 bây h bạn lại xài nó cho ACC 1) thế là nói lời chia tay vĩnh viễn với 2 ACC trên :D.

angle

Hero
Reactions
754
MR
0.025
chủ top ơi cho mình hỏi thăm, zeek cho mình hưởng huê hồng từ ref như thế nào vậy bạn, khi các ref của mình được chuyển lên Vip thì mình mới có huê hồng hay sao vậy bạn. Cảm ơn bạn nhiều

chủ top ơi cho mình hỏi thăm, zeek cho mình hưởng huê hồng từ ref như thế nào vậy bạn, khi các ref của mình được chuyển lên Vip thì mình mới có huê hồng hay sao vậy bạn. Cảm ơn bạn nhiều
Để nhận đc huê hồng của ref bạn phải thỏa mãn 2 đk :
1. Bạn và ref nâng 1 cấp bất kỳ : silver - gold - daimond.
2. Ref của bạn tái đầu : dùng tiền đc chia mỗi ngày mua vip để gia tăng lời. Số tiền này sẽ dao động từ 5 - 100% trong tổng số 1.5% x với cấp bậc của bạn.
vd : bạn và ref đều có 200 vip và đang ở cấp silver. và đều đc chia lãi hang ngày là 3$
bạn sẽ ko nhận đc gì nếu ref của bạn cứ rút hết 3$ hàng ngày.
Bạn sẽ nhận đc 7% x 3 = 0.21$ hàng ngày nếu ref của bạn sử dụng 3$ này để mua vipbid (còn gọi là tái đầu tư 100%)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week