• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Zeekrewards đã cấm người Việt Nam đăng kí

davidha

Verified
Reactions
678
MR
0.090
Insuree Balance
15310|500
Đây là một tin cực buồn đối với member Việt Nam...! Mình thật sự vô cùng tiếc nuối khi phải báo tin này ..! Hôm qua có ref bảo mình muốn đăng kí TK zeekrewards mà ko đc..! Vì cũng bận nên cũng chỉ trả lời qua loa lỗi này lỗi nọ..!
Nhưng hôm nay thấy sponsor của mình treo stt :" zeekrewards da cam nguoi viet nam dang ki "
Với mình thì cũng ko quá nặng nề quá nhưng chỉ tiếc cho ae mmo sau này muốn làm Zeekrewards mà ko có cơ hội ..! Chỉ vì một vài con sâu bỏ dầu nồi canh mà phải liên lụy đến các bạn sau này..! :(
Tất nhiên các bạn có thể fake IP hay làm gì đó v.v. nhưng hoạt động vẫn là nén nút..!
Cuộc đời mmo của mình đã thật sự thay đổi với Zeekrewards từ 2 bàn tay trắng mà có thể kiếm k$/tháng....! Zeekrewards là một sân chơi lành mạnh ..! Muốn chơi được nó chúng ta phải chấp hành nghiêm chỉnh..!
Nhưng vì lòng tham của một số người họ đã cheat để ăn số vip cty bonus :( thật đáng tiếc ..! Và họ cứ nghĩ giết thịt hết số vip đó và vất tk đi thì sẽ có lợi sau này..! Mình cũng đã nghĩ đến trường hợp này và cái gì đến cuối cùng nó đã đến..!
Cái gì xảy ra thì cũng đã xảy ra rồi việc còn lại của chúng ta là chờ đợi..! Mình hi vọng các mem còn lại hãy chơi zee thật nghiêm chỉnh :)
Đôi điều muốn ngỏ :)

Last edited by a moderator:
Tin sốc nhất năm, nhưng là điều đã được dự báo trước :|

bullshit thật,mình chơi có 01 tài khoản thôi mà....

Nguồn tin này ở đâu vậy bạn, mình k thể tìm đc nguồn tin này, hôm qua đã có 1 bạn ref dưới acc mình mà :)

acc đang dùng ko biết có bị ban luôn ko nhỉ? :|

Mình cũng ko biết nữa..! Matrix của mình đa số là ng nước ngoài cũng ko biết sao nữa ..! Hi vọng các mem còn lại hãy biết chân trọng những gì mình có :)
Các bạn yên tâm nguồn tin của sponsor của mình đưa ra tương đối chính xác..! Vì sponsor của mình là cha đẻ của Zeekrewards ở VN..! Hy vọng trong tương lai Zee sẽ gỡ lệnh này :)

Last edited by a moderator:
Nếu đúng là thật thì mọi người sẽ phải biêt trân trọng những cái đang có, nhg bạn có thể up thông tin đầy đủ đc ko, hay là tự biết vs nhau thôi

Đây là một tin cực buồn đối với member Việt Nam...! Mình thật sự vô cùng tiếc nuối khi phải báo tin này ..! Hôm qua có ref bảo mình muốn đăng kí TK zeekrewards mà ko đc..! Vì cũng bận nên cũng chỉ trả lời qua loa lỗi này lỗi nọ..!
Nhưng hôm nay thấy sponsor của mình treo stt :" zeekrewwards da cam nguoi viet nam dang ki "
Với mình thì cũng ko quá nặng nề quá nhưng chỉ tiếc cho ae mmo sau này muốn làm Zeekrewards mà ko có cơ hội ..! Chỉ vì một vài con sâu bỏ dầu nồi canh mà phải liên lụy đến các bạn sau này..! :(
Tất nhiên các bạn có thể fake IP hay làm gì đó v.v. nhưng hoạt động vẫn là nén nút..!
Cuộc đời mmo của mình đã thật sự thay đổi với Zeekrewards từ 2 bàn tay trắng mà có thể kiếm k$/tháng....! Zeekrewards là một sân chơi lành mạnh ..! Muốn chơi được nó chúng ta phải chấp hành nghiêm chỉnh..!
Nhưng vì lòng tham của một số người họ đã cheat để ăn số vip cty bonus :( thật đáng tiếc ..! Và họ cứ nghĩ giết thịt hết số vip đó và vất tk đi thì sẽ có lợi sau này..! Mình cũng đã nghĩ đến trường hợp này và cái gì đến cuối cùng nó đã đến..!
Cái gì xảy ra thì cũng đã xảy ra rồi việc còn lại của chúng ta là chờ đợi..! Mình hi vọng các mem còn lại hãy chơi zee thật nghiêm chỉnh :)
Đôi điều muốn ngỏ :)
Nói có sách mách có chứng ???
Cấm người VN hay IP VIETNAM
ĐỌc thật là dài mà cuối cùng chốt lại 2 ý là từ người khác báo lại bó tay.

Đang có 1 bạn ref cho mình, sẽ biết thực hư sau ít phút :)

thế những nick mà đang chơi zeek thì sao bạn nhĩ :(

-->Hy vọng là vẫn tốt.
Vì nếu cấm cả loạt thì không ai vào chơi được bình thường nữa rồi!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom