Help ZEek ko bouns 100 points khi mới đăng kí nữa :(

vẫn BN bình thường mà.mới đăng kí acc cách đây 2 ngày.gửi support cho nó thử xem
Ong lập 2 ngày rồi nói chi. Tui lập hồi sáng thì có. NHưng chiều lại ko Bn nữa :binhsua37:

Ong lập 2 ngày rồi nói chi. Tui lập hồi sáng thì có. NHưng chiều lại ko Bn nữa :binhsua37:

Check đi lại có rồi,mỗi người 1 tài khoản 1 máy tính thôi. nó có phần mềm soi cấu hình máy lẫn trình duyệt sử dụng,đến lúc rút tiền nó xóa tk thì ăn cám,mất cả tiền up silver lẫn công sức 4 tháng trời

Tóm lại:

• Không có chuyện ko Bonus 100 points, chỉ là nó chậm cập nhật thôi...

• Sau thời gian chơi free, khi nó chuyển Points sang VIP, nó sẽ lấy toàn bộ Points bạn đang có
trừ đi 100, ( có thể trừ hơn 100 nếu bạn làm biếng, pót ads ko đều...)

* Dành cho những ai đang hưởng lợi nhuận:

• Báo trước Ai không dùng tiền lãi mỗi ngày để mua VIP lại thì sẽ bị "ghét".
Vì bạn ích kỷ, chỉ muốn hưởng, mà không muốn chia sẻ lại với Zeek.
--> Nếu bạn mua VIP lại, phần nào đó giúp zeek có thêm VỐN để kinh doanh...

Last edited by a moderator:
dù có bonus 100 p hay không thì cũng như nhau.thật ra 100 point này chỉ là hình thức thôi,chứ lúc chuyển vip nó đâu có tính cho bạn

Check đi lại có rồi,mỗi người 1 tài khoản 1 máy tính thôi. nó có phần mềm soi cấu hình máy lẫn trình duyệt sử dụng,đến lúc rút tiền nó xóa tk thì ăn cám,mất cả tiền up silver lẫn công sức 4 tháng trời
Làm gì có phần mềm soi cấu hình ;)). nó phát hiện là ban ngay mà, chờ tới 4 tháng chi :-s :-s :binhsua35::binhsua35:

Làm gì có phần mềm soi cấu hình ;)). nó phát hiện là ban ngay mà, chờ tới 4 tháng chi :-s :-s :binhsua35::binhsua35:
bạn chơi ptc bao giờ chưa mà bảo không có ? nó ban account free của bạn làm gì,bạn thử để nguyên ko reset modem rồi lập liền 100 cái cùng tên cùng email mật khẩu xem,nó ok hết, hơn 10 ngày chờ rút tiền đó nhiều thứ nó có thể check về account của bạn lắm. nhưng bạn cứ thử xem,nếu nó vẫn pay thì đúng là nó buôn bán phát đạt thật,vài trăm đô là con tép

bạn chơi ptc bao giờ chưa mà bảo không có ? nó ban account free của bạn làm gì,bạn thử để nguyên ko reset modem rồi lập liền 100 cái cùng tên cùng email mật khẩu xem,nó ok hết, hơn 10 ngày chờ rút tiền đó nhiều thứ nó có thể check về account của bạn lắm. nhưng bạn cứ thử xem,nếu nó vẫn pay thì đúng là nó buôn bán phát đạt thật,vài trăm đô là con tép

Nói tóm lại là với những vấn đề liên quan đến thời gian + tiền bạc + công sức lâu dài như thế này thì tốt nhất là ko nên thử cheat nó, kẻo bao công sức về sau lại đổ sông đổ biển, thi thoảng vào 1 số trang web cũng có trang nó thông báo là dùng trình duyệt nào rồi hệ điều hành ra sao... nên việc có phần mềm soi cấu hình thì cũng có thể có lắm chứ,tốt nhất là mọi người nên cẩn thận đàng hoàng, đừng cheat nó, còn bạn nào thích liều mạng thì cứ việc thử ^^

XEm đc cấu hình máy. ngang hacker rồi =)). cÒn ngU gì để nguyên ko reset' modem. Anh cứ đùa, MÀ cũng ngU gì lập 100 cái cùng mail, tk, mk :binhsua35:

Sáng 1 acc, chiều 1 acc, Vậy là bác cố tình cheat rồi.
Bác có bị bann thì đừng trách ai nhé, tự trách mình tham thôi ...

Announcements

Forum statistics

Threads
418,562
170,653
Latest member
ngocsinh3247211
Back
Top Bottom