Zeek cộng lãi ngày đến 14 point

Status
Not open for further replies.

tai_con

Banned
Reactions
15
MR
0.000
Minh hiện đang chơi 2 acc zeekrewards. Một acc nó cộng lãi theo đúng tỉ lệ, acc còn lại vào mấy hôm trước nó cộng cho mình những 14 point vào khoảng 3 hôm trước. Mình không hiểu lắm, ai có kinh nghiệm chia sẽ nhé!

Zeek cộng dồn cho cậu thôi mà.

Upvote 0
Minh hiện đang chơi 2 acc zeekrewards. Một acc nó cộng lãi theo đúng tỉ lệ, acc còn lại vào mấy hôm trước nó cộng cho mình những 14 point vào khoảng 3 hôm trước. Mình không hiểu lắm, ai có kinh nghiệm chia sẽ nhé!

ko phải cộng dồn mà hôm đấy nó bị lỗi,nó fix lại r,cậu xem xem h nó còn cộng 14 point vào acc ko?.acc cậu đang free đúng ko.

Upvote 0
hôm trc nó còn cộng dồn 28 pts nhìn mà phát khiếp =)).

Upvote 0
zeek cộng dồn nhìn đã con mắt :binhsua43:

Upvote 0
hự hư. vậy mà cứ tưởng có zi` hót . ko chia lãi kêu gào . chia lãi cũng kêu :))

Upvote 0
Ko phải là cộng dồn đâu,đó là ngày nó chia lãi nhầm,thay vì 0.89 thì thành 8.9% ,nó fix rùi nhưng vẫn còn lọt acc.

Upvote 0
không biết mình có lọt không ta ;))

Upvote 0
Upvote 0
Chém lầm hơn bỏ sót. AI support thằng admin dùm ku boy này bị lọt sổ :m158:

may quá , chưa đưa nick acc lên đây , không có người nó chém rồi , acc có 20k vip , nó chia lãi có 8.9% à . thôi kệ có còn hơn không :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Upvote 0
bữa ta dc cộng dồn 300 point ko nói.................=))

Upvote 0
fix rồi. :D zeek bình thường trở lại rồi.

Upvote 0
fix rồi. :D zeek bình thường trở lại rồi.

fix xong chưa cậu ?? Amen thoát rồi . trần gian còn sót lại boy ta đây :binhsua37:

Upvote 0
Theo mình nghĩ Zeek có thể cộng dồn. Cũng có thể cậu copy text ads ở những phần khác nhau,vi zeek chia ads cho 3 loại tài khoản cả nâng cấp và cả free.
:binhsua25:

Upvote 0
Theo mình nghĩ Zeek có thể cộng dồn. Cũng có thể cậu copy text ads ở những phần khác nhau,vi zeek chia ads cho 3 loại tài khoản cả nâng cấp và cả free.
:binhsua25:

Thế copy text của phần diamond thì đc chia theo mức diamond ah,zeek có chút sai sót thôi.ai đc cộng nhầm cứ thế mà hưởng

Upvote 0
fix xong chưa cậu ?? Amen thoát rồi . trần gian còn sót lại boy ta đây :binhsua37:

acc của mình bị nó fix mất rồi. nó edit cái số 26 thành 27 rồi :((

Upvote 0
Có cái acc hôm 26 đc chia lãi 8.9% nó cũng đã fix thành 0.89% rồi.vậy là chắc nó fix hết ko để lọt lưới em nào. :)) :))

Upvote 0
Sao bạn không gộp lại thành 1 topic mà hỏi?

http://mmo4me.com/showthread.php?60152-Hoi-ve-zeek

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk