Zeek chính thức thông báo : Quá tải pay tiền

Hello fine people! Due to some recent challenges a portion of our database has been experiencing processing their payments, we are extending the 2 PRC qualifier an additional 30 days.

Please Note: This notice is for old 5cc subscribers only and no one else. If you were not a paying subscriber to the 5cc program prior to March 30th, 2012 - this does not pertain to you in any way.

Don't forget to subscribe to ZeekRewardsNews for all the latest updates.

:m080: zeek "mún" rồi đấy , ngồi hóng tiền thôi ACE

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Có customer thì đơn giản, quan trọng là customer phải active, nghĩa là mua bid và đấu giá đó! Chứ còn có customer ai chẳng fake ip là có!

Thì mình cũng mua bid và đấu giá luôn mà :)). 1 tháng bỏ ra tầm 50AP để chơi đấu giá là bảo đảm đc việc active chứ giề :))

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype
active customer = người chơi đấu giá -->phải bỏ tiền mua bids để đấu giá.
còn mua bao nhiêu thì chưa rõ....

kinggalaxy

Junior
Reactions
341
MR
0.003
Cái thông báo đó chỉ ảnh hưởng đến những acc dùng cc update tài khoản và mua 5 cc sau ngày 31-03 thôi. Đại khái là nó check fraud đối với tài khoản gian lận. Mấy bố chả chịu đọc gì cả cứ chém lung tung.
Nghĩa là up bằng AP vẫn ngon hả bác. Vào đọc topic rồi dần dần mấy đại ca dẫn em vào cái sa mạc ở tít đâu ấy. Cám ơn bác đã đưa em trở lại.

Log vào acc đi em,to tổ bố ra đó,đồn đại gì đâu????
Em cũng có xem thông báo của nó rồi, trong vòng 30 ngày nữa, nghĩa là 1/6 nó bắt đầu áp dụng 2 PRC. Nhưng ko biết có phải là những ai chơi lâu dài hoặc nuôi VIP mới cần không? Còn rút về hết thì thế nào?

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
éc éc!!!!! acc này dự định nuôi vip đến khi nào ai cưới mới cash mà :binhsua105:!!!!:binhsua116::m184:
chị ơi e cưới chị rồi chúng ta cùng nhau xẻ thịt nó nhá,em có 8 acc,em tặng chi 4 acc làm sính lễ ra mắt nha :)

Reactions
154
MR
0.001
Như vậy là Newbie có nên chơi zeek nữa không mọi người? Mới đăng ký được 2 hôm! hix
Mình cũng mới chơi free chưa được tháng! có được 152 point bn, không biết có nên tiếp tục không đây! tình hình dạo này ngày càng khó khăn! muốn theo anh em kiếm tí cháo mà có vẻ khó quá nhỉ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week