Zeek...Cheat tiếp hay stop !?!...

hacvu90

Newbie
Reactions
52
MR
0.000
Delete topic dùm mod ơi ! stop tại đây đc òi...thanks mọi ng` đã chia sẽ... :)

Last edited by a moderator:
thôi bỏ đi chắc nó sẽ giảm tội cho cậu vì đã nhận ra sớm !

Upvote 0
muốn cheat bjo phải xem nó dựa vào những yếu tố nào để kết luận là mình đang cheat nó rồi tìm cách khắc phục.

Upvote 0
mình cũng đang hồi họp và trong tình trạng như bác chủ thớt..., chắc bỏ hết dùng 3 máy 3 cái USB chơi 3 acc thôi

Tiền đâu mà mua cái 3G và tiền đâu mà đủ nạp 3 cái thế bợn :binhsua113: vốn nặng à

Upvote 0
Tiền đâu mà mua cái 3G và tiền đâu mà đủ nạp 3 cái thế bợn :binhsua113: vốn nặng à

3G cần 1 cái là dùng dc 3 mạng rồi. dùng dcom của viettel đó unlock là dc mà bợn. post ads thì tốn bao nhiêu hả. lúc mua sim đã có tiền trong tk rồi nhé. dùng nhòe :m020: chỉ có 3 cái máy mới là vốn nặng nè :m020:

Upvote 0
Bó tay mấy người chỉ biết phá nồi cơm của tất cả, chỉ nghĩ đến lợi ích của bạn thân ko nghĩ đến lợi ích cộng đồng....

Upvote 0
3G cần 1 cái là dùng dc 3 mạng rồi. dùng dcom của viettel đó unlock là dc mà bợn. post ads thì tốn bao nhiêu hả. lúc mua sim đã có tiền trong tk rồi nhé. dùng nhòe :m020: chỉ có 3 cái máy mới là vốn nặng nè :m020:

Máy thì mình nghĩ cài win khác thì chắc sẽ không sao nhỉ, tức là 1 máy cài 3 win đó.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,129
Latest member
Wedebeek

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week