Referrer Zeek Bonus $10 ai đâu ta ?

Meizu

Junior
Reactions
164
MR
0.018
Ai nhận RB của Meizu sau 2 tháng thì vào đây. Acc Meizu đã bị ban rồi nhưng meizu bonus đủ cho ai đã cố gắng . Chúc các bạn thành công......

Hiện Meizu vẫn chiến Zeek ở mức $1000 / Tuần nhưng ko tuyển ref nữa chỉ RB cho anh em đã RB theo MEizu 2 tháng trước . Lời hứa là quan trọng acc meizu vì lý do dùng 1 Thẻ Tín Dụng của meizu Update và mua VIP quá nhiều acc nên nó check gian lận.

Ai đủ điều kiện để lại mail AP nhé

---------- Post added at 09:37 PM ---------- Previous post was at 09:34 PM ----------

Date: 12/28/2011 9:36:41 AM
Reference Number: 89823-6BC72-CCBB5
Transaction type: Transfer Sent To
Name/Email: [email protected]
Current Status: Completed
Amount: $10.00 USD
Purchase Type: Other
Shipping Details: Not Provided
Details (optional): Bonus for Zeeek

Tiếp tục Bonus đủ cho anh em nào có yêu cầu, còn vì sao bị ban acc ư . 1 lý di thôi đã nói ở trên lỡ tay dùng 1 cái visa sa của meizu nâng cấp + buy VIP cho ref nên hai thân he he

mình nè id là zzdarkzz bạn check nếu đc thì bonus vào dưới chữ ký có mình nha
thanks bạn nhiều vì giữ đúng lời hứa

mình nè id là zzdarkzz bạn check nếu đc thì bonus vào dưới chữ ký có mình nha
thanks bạn nhiều vì giữ đúng lời hứa

Please up date hộ anh cái proof vì thông tin mới có 4 người UP àh . Anh sẵn sàn pay nếu em đủ điều kiện :D

nếu mà mình xài 1 acc mà trên 2 máy khác nhau trên 2 mạng khác nhau (FPT & VNPT) thì có bị liệt vào danh sách tình nghi ===> banned ko nhỉ :-S

nếu mà mình xài 1 acc mà trên 2 máy khác nhau trên 2 mạng khác nhau (FPT & VNPT) thì có bị liệt vào danh sách tình nghi ===> banned ko nhỉ :-S
Không.. một máy cứ reset modem mà cheat :)) :))

dễ ăn quá bác ợ ;;)
ko biết cheat có sao ko, prò cho ý kiến. CÓ lần mình với đứa bạn cùng ra quán nét chung ai ngờ ngồi pót qc. 2 nick chung 1 IP đó mà nick minh vẫn bt là sao ta. :binhsua04:

ko biết cheat có sao ko, prò cho ý kiến. CÓ lần mình với đứa bạn cùng ra quán nét chung ai ngờ ngồi pót qc. 2 nick chung 1 IP đó mà nick minh vẫn bt là sao ta. :binhsua04:
vẫn pay đều chứ bác ... mà bác chơi bao nhiu ngày rồi

là poof mình lên vip phải ko nhỉ mà vào chỗ nào trong acc để xem hả anh em chỉ bjk em lên vip rồi thôi

chắc ko sao đâu :)) chĩ bị band thôi :p
chuẩn .... pro bảo là up lên sliver là nó band lun ... mất cả chì lẫn chài :-S

vẫn pay đều chứ bác ... mà bác chơi bao nhiu ngày rồi
gần tới lúc paid rồi. nếu nó phát hiện thì ban ngay chứ :(

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 10:18 PM ----------

đã lên silver, nuôi víp dc 200, nhưng mà chưa rút về lần nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week