Introduce Yroo 10k point ~ 8$- co proof nhe

Hi,
We regret to inform you that your request to redeem 10,000 reward points has been rejected for the following reason: "Your payment has been rejected due to fraudulent activity. If the behavior continues your account will be terminated.
Nãn. đang gửi mail xem nó giải quyết thế nào. Hôm nay bấm thanh toán 28$ thì thấy mail 8$ 2 hôm trước ăn rejected. Khó
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Kho-Nam-Cuong/ZWZADE90.html

Unfortunately all the users have the same email address structure and no additional activity, so we can tell that they're not legitimate signups and just a bunch of fake accounts.

If you can sign up real users with active accounts, we'll still award you points. But we can't pay out for fake accounts.

Thanks,
Erin
Yroo Support
dịch:
Tiếc là tất cả những người sử dụng có cùng một cấu trúc địa chỉ email và không có hoạt động bổ sung, vì vậy chúng tôi có thể nói rằng họ không phải ðãng ký hợp pháp và chỉ một nhóm các tài khoản giả.

Nếu bạn có thể đăng ký người sử dụng thật với tài khoản hoạt động, chúng tôi vẫn sẽ trao giải thưởng cho bạn điểm. Nhưng chúng tôi không thể trả tiền cho các tài khoản giả.

thanks,
Erin
Hỗ trợ Yroo
P/S ai lãnh được post proof lên nhé.

Cái proof đó chả có gì chứng minh đc nó là của chủ topic
vay lam sao de chung minh duoc cau nhi? cau bao cho minh biet phai lam sao moi chung minh duoc voi :)
Unfortunately all the users have the same email address structure and no additional activity, so we can tell that they're not legitimate signups and just a bunch of fake accounts.

If you can sign up real users with active accounts, we'll still award you points. But we can't pay out for fake accounts.

Thanks,
Erin
Yroo Support
dịch:
Tiếc là tất cả những người sử dụng có cùng một cấu trúc địa chỉ email và không có hoạt động bổ sung, vì vậy chúng tôi có thể nói rằng họ không phải ðãng ký hợp pháp và chỉ một nhóm các tài khoản giả.

Nếu bạn có thể đăng ký người sử dụng thật với tài khoản hoạt động, chúng tôi vẫn sẽ trao giải thưởng cho bạn điểm. Nhưng chúng tôi không thể trả tiền cho các tài khoản giả.

thanks,
Erin
Hỗ trợ Yroo
P/S ai lãnh được post proof lên nhé.
sử dụng một loại mail cheat thì nó làm sao trả cho bạn được, phải dùng nhiều loại mail cheat chứ. haiza

vay lam sao de chung minh duoc cau nhi? cau bao cho minh biet phai lam sao moi chung minh duoc voi :)

sử dụng một loại mail cheat thì nó làm sao trả cho bạn được, phải dùng nhiều loại mail cheat chứ. haiza
Bạn chụp nguyên toàn bộ cái mail nó gửi về hay proof đó. 1 tab mở topic này là chắc chắn nó của bạn

FAKE rồi vẫn không được vậy

Attachments

21.3 KB · Views: 28

là sao hả bác.e dùng gmail thêm dấu chấm.có đc pay k ạ

e vẫn chưa hiểu lắm về cheat reg site này.nghĩa là phải dùng nhiều loại gmail khác nhau ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week