Tutorial Yovia - Kiếm tiền trên mạng

thread cho mình hỏi là nó cho đăng kí nhiều acc trên 1 IP thế lập nhiều acc tự ref cho mình thì có bị banned không vậy

cho mình hỏi là làm xong nhận được tiền lun hay phải đợi nó check. mình làm mà ko thấy lên tiền. ai hướng dẫn mình với

cho mình hỏi là làm xong nhận được tiền lun hay phải đợi nó check. mình làm mà ko thấy lên tiền. ai hướng dẫn mình với
Cứ ngày 10 mỗi tháng là Yovia tự động trả tiền những jobs mà bạn đã làm trong tháng trước.
thread cho mình hỏi là nó cho đăng kí nhiều acc trên 1 IP thế lập nhiều acc tự ref cho mình thì có bị banned không vậy
Theo qui định của Yovia là không giới hạn số lượng account / IP. Nếu bạn chỉ reg account, mà account đó không hoạt động gì cả thì không được tính tính tiền ref nhé.
a vu..de tu a day...job lam nhu the nao A Vu...e vao no keu len twiter lam j do ma e hk bit nua...hix..moi gia nhap a giup e...
Em đọc kĩ phần mô tả công việc đó, cái nào không dịch được thì yahoo hỏi anh.

Lại mới được Yovia pay

Chào các bạn,

Yovia là trang kiếm tiền uy tín, bạn có thể kiếm tiền dễ dàng bằng cách trả lời những câu hỏi đơn giản, re-tweet những gì Yovia đã tweet trên Twitter, hoặc làm theo hướng dẫn cho mỗi trường hợp...

Yovia cho phép mỗi người tạo một tài khoản, và không giới hạn số lượng tài khoản / 1 địa chỉ IP. Anh em bạn bè sử dụng chung mạng vẫn có thể tham gia Yovia được.

Yovia (No bonus back)
Register here

Payment proof - Thanks Yovia

Thời gian: < 5 phút / ngày. Chỉ cần đăng nhập Yovia mỗi 1 hoặc 2 ngày để kiểm tra có cơ hội kiếm tiền mới hay không.

Tiền:

• Bạn có thể kiếm được trung bình 0.1 - 2 USD / nhiệm vụ.
  • Bạn nhận được 0.5 USD / ref, và 10 USD / sponsor.
  • Bạn có cơ hội để nhận nhiều phần quà hấp dẫn
Rút tiền: qua Paypal, không có mức yêu cầu tối thiều, tự động trả tiền vào ngày 10 mỗi tháng.

Làm thế nào để kiếm tiền trên mạng với Yovia?
1. Đăng nhập tại đây sử dụng account Facebook

Sau đó chọn "I am Influencer and would like to EARN"
2. Đọc kĩ hướng dẫn, nếu thấy mình làm được thì click "Claim and share this"

Bạn chỉ nhận được tiền khi bạn làm đúng theo hướng dẫn.

Full make money online list: http://dolevu.blogspot.com/2013/07/make-money-online-kiem-tien-tren-mang.html
Source: http://dolevu.blogspot.com/2013/08/yovia-kiem-tien-tren-mang.html

post từ thời nepoleaon 14-08-2013 đến giờ mà nó vẫn pay cũng lạ đấy

thay đổi mail pp kiểu gì vậy các bác?

mọi người chỉ mình nút pay chổ nào với ạ tìm hoài ko thấy
phần pay ở đâu vậy mọi người
Yovia sẽ tự pay vào ngày 10 mỗi tháng, không có chỗ request payout nhé.
post từ thời nepoleaon 14-08-2013 đến giờ mà nó vẫn pay cũng lạ đấy
lạ là sao?
thay đổi mail pp kiểu gì vậy các bác?
bạn gửi email tới cho [email protected], tiêu đề là "Change Paypal email", cung cấp email Paypal hiện tại hoặc email đăng nhập hiện tại và email Paypal mới.

đánh giấu chốc nữa chiến

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week