Ask Youtube quét bay kênh. Làm sao để tránh tình trạng lặp lại

Reactions
9
MR
0.000
Tình hình là mình mới bay 3 kênh youtube trong cùng 1 gmail . Đầu tiên là 1 kênh bay , sau thì lan sang các kênh khác . Mình dùng vps để up video. Có phải do mình up 1 ngày nhiều quá ko các bác ? có cách nào khắc phục ko? thuê Vps về up video mà ko up được nhiều thì uổng quá, thank trước

Tình hình là mình mới bay 3 kênh youtube trong cùng 1 gmail . Đầu tiên là 1 kênh bay , sau thì lan sang các kênh khác . Mình dùng vps để up video. Có phải do mình up 1 ngày nhiều quá ko các bác ? có cách nào khắc phục ko? thuê Vps về up video mà ko up được nhiều thì uổng quá, thank trước
cúng thần thổ địa chưa ??? chắc do chưa cúng mấy ông thần tài với thổ địa rồi

1 ngày up không quá 20 video,không được tạo trùng chủ đề,không boot view, ko click tặt
Cái này chính xác ko bác, sao ngày trước có kênh mình up 50 video 1 ngày mà vẫn ko sao . Kênh đó hiện vẫn sống mà bị ăn gậy bản quyền của thằng nhạc xanh rùi

Theo mình ngày 10-15 video, k click tặc , mua view pub van duoc nhug phai biet cách. Quan trọng là chuyển dần sang content di

1 ngày up không quá 20 video,không được tạo trùng chủ đề,không boot view, ko click tặt
không boot view,không click tặc thôi.còn tạo trùng chủ đề ok nhé.mình 1 mail 3 kênh chung 1 chủ đề vẫn chiến ầm ầm hơn 1 năm

bác có tải 18+ từ mấy trang JAV không mà ngày up max video ghê thế.e ngày làm đc 2 video để up là mừng lắm rồi đây :p

lên yt giờ Jav có mà đầy

mình làm chủ đề funny compilation với crash car compilation cứ 1k view được 1$ chứ chơi view vn tiền thấp lè tè

mình làm chủ đề funny compilation với crash car compilation cứ 1k view được 1$ chứ chơi view vn tiền thấp lè tè
Bạn chơi kênh nước ngoài thì sao ăn được bọn chính chủ hả bác , mấy video bác chơi cũng down về từ kênh nước ngoài sao ngon được bác

Bạn chơi kênh nước ngoài thì sao ăn được bọn chính chủ hả bác , mấy video bác chơi cũng down về từ kênh nước ngoài sao ngon được bác
kinh nghiệm 5 năm thì mình biết phải làm thế nào, sao cậu ko hỏi là thằng Trung Tô nó cũng lấy video của người ta về xào nấu lại mà vẫn kiếm tiền ngon hàng tháng

Share mình cách reup render video qua được youtube mình chỉ cho cách lách tránh bị scan hiệu quả cực kỳ. Trao đổi kinh nghiệm đôi bên cùng có lợi. contact yahoo dưới chữ ký, chủ động share mình cách reup render video thì hãy add nick yahoo nhé còn không thì thôi đừng add cho đỡ mất công chat chit, đỡ mất thời gian của nhau

Share mình cách reup render video qua được youtube mình chỉ cho cách lách tránh bị scan hiệu quả cực kỳ. Trao đổi kinh nghiệm đôi bên cùng có lợi. contact yahoo dưới chữ ký, chủ động share mình cách reup render video thì hãy add nick yahoo nhé còn không thì thôi đừng add cho đỡ mất công chat chit, đỡ mất thời gian của nhau
render video thì trên youtube nó đầy rùi, kéo hình ảnh nhỏ lại là qua được hết nhé, kể cá bom tấn hollywood luôn ( với điều kiện bỏ hết âm thanh của phim ) . Nhưng mà bị report thì chịu

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,794
Latest member
Zayan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back