• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[YouTuBe] Lần đầu làm chuyện ấy với...GA =))

đây thì cũng năm mới chuyển nhà.cheat được tý thóc
video trung bình bao nhiêu phút vậy bác ?

Anh em cẩn thận tập trung làm kênh hay còn ngon hơn đi cheat...Mình bây giờ ăn ít nhưng chắc không bao giờ cheat nữa...:D

GA nếu bạn cheat để chết Ga thì vĩnh viễn ip và thông tin đó nó không cho nữa

Có 2 kênh, 1 kênh join nw 1 kênh join GA (giống content).
View thì tầm ~ nhau mà kênh join nw kiếm được nhiều hơn hẳn.
Đợt trước vào Quiz còn kiếm được nh` hơn nữa mà kênh bị chết nửa chừng vì mua phải mail bẩn
Chính xác là vào GA thì kiếm được ít hơn phải không mấy bác?

Đợt trước vào Quiz còn kiếm được nh` hơn nữa mà kênh bị chết nửa chừng vì mua phải mail bẩn
Hầu như là vậy

Anh em cho hỏi GA trên web có làm site xem xong xoá được không?

Anh em cẩn thận tập trung làm kênh hay còn ngon hơn đi cheat...Mình bây giờ ăn ít nhưng chắc không bao giờ cheat nữa...:D

net nó có thêm cai trueview , + tuỳ thuộc vào từng net mà họ kiếm được từ các nhà quảng cáo khác nữa chứ không phải họ là trung gian với bác gg đâu :)

channel bật kiếm tiền, nhưng chưa lk g.a thì tiền chó nhẩy lên k các bác? e định cuối thnasg mới lk g.a, die thì đỡ lan sang cả g.a :-s

channel bật kiếm tiền, nhưng chưa lk g.a thì tiền chó nhẩy lên k các bác? e định cuối thnasg mới lk g.a, die thì đỡ lan sang cả g.a :-s
ko nhẩy trong ytb nhưng khi lk với GA thì nó tự động chuyển số tiền kiếm dc vào GA.

Không liên kết GA thì sẽ không thấy tiền trong YTB nhá nhưng nó vẫn đang kiếm dc tiền.

e có kênh reup chơi trực tiếp GA, liệu có sống đc ko mấy bác, vẫn cộng tiền mà vừa up vừa run các bác ạ, ko biết nên chơi tiếp hay nghỉ đây.
Mà cho e hỏi nếu chơi reup thế có chết GA đc ko và chết thì có reg lại đc ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom