young2009 scam ! cặn bã của xã hội

Status
Not open for further replies.
SCAM cả dân VN, cặn bã của Tàu Khựa thải sang hay sao y nhể :-?

Vụ này làm khai báo lên CA cũng dc đó bác à. Làm ăn trong sạch thi cho nó lên phường thôi

Thì làm cái nghề cặn bã này chả nhẽ ko kiếm dc vài k $ 8-}

Báo lên C15 cho nó vô bóc lịch.

thôi thì đời này cứ trung thành với auto cho nó chắc vậy, hãi quá:binhsua04:

dm, cuối năm làm ăn khó khăn lại dính thêm mấy cái vụ này nữa

scam squyt nhiều quá, site scam rồi lại người scam nhau. thủ đoạn càng ngày càng tinh vi :(. Ở đâu cũng vậy muốn thành công thì phải đọc nhiều và có những bài học xương máu :(

Chia buồn cùng thớt...!
Tôi thật buồn khi trước đây cho bạn mượn 1tr để đóng tiền nhà . Bác cũng biết Y/M của mình là vinaboy_tv chứ ko phải cái gì khác . Thử hỏi 1 scamer có cho ai trên mạng mượn 1tr ko .Tôi thất vọng với bạn .Lúc trước tôi đi mua Lap có rủ bạn uống cafe mà giờ bạn ko biết phân biệt đen trắng à

- - - Updated - - -

ai tưng chat với mình đều biết Y/M của mình duy nhất là vinaboy_tv chứ ko phải các blogchat của bác chemgio canawan post lên
.Mod animax1991 cũng đã từng chat với mình . traimo91 là 1 hảo hữu của mình mấy tháng cũng biết điều này

Mấy thằng này đói quá rồi đi scam dân VN lẫn nhau, mấy bác vô mấy trang auto mà đổi là ko bị nữa.Gần tết ai cũng khổ mà còn đi scam đúng là ko phải người

Mấy thằng này đói quá rồi đi scam dân VN lẫn nhau, mấy bác vô mấy trang auto mà đổi là ko bị nữa.Gần tết ai cũng khổ mà còn đi scam đúng là ko phải người
Trên đời có luật nhân quả mà bạn. Mình trong sạch ko gì phải sợ

chưa hiểu hết, chẳng biết cứ mang tiếng bị ban mà k cần biết giải thích, nếu bị vu oan thì thôi đành chịu bác ạ:)

Giở SCAMer lại vào đây đòi trong sạch nữa này ! Botay.com ! Chả biết ai đúng ai sai ! Ai làm rõ cái nào ! young2009 có gì đối chứng đi , clone nick vào chém thì được gì !

Giở SCAMer lại vào đây đòi trong sạch nữa này ! Botay.com ! Chả biết ai đúng ai sai ! Ai làm rõ cái nào ! young2009 có gì đối chứng đi , clone nick vào chém thì được gì !
acc minh da bi animax1991 baned trong vong 8p khi bi report
cau qua topic nay xem nhe mmo4me.com/showthread.php?88409-animax1991-toi-da-mat-niem-tin-voi-ban

Botay.com ! Chả biết ai đúng ai sai ! ---> Giở SCAMer lại vào đây đòi trong sạch nữa này ! :binhsua04:
young2009 có gì đối chứng đi , clone nick vào chém thì được gì ! --> Hình như nick kia bị ban rồi vào bằng niềm tin :binhsua12:

Thằng đó ăn đc của mình và mọi người cũng chẳng yên đâu. Mất tiền nhưng đc 1 kinh nghiệm sương máu rất lớn. Còn nó sẽ sống sao với đồng tiền mồ hôi của người khác? Rồi đời nó và đời con nó cũng phải gặp quả báo thôi.

bạn xem mình lừa lại nó đây nè

http://mmo4me.com/showthread.php?88...CK-YAHOO-bank_exchanger&p=1879671#post1879671

- - - Updated - - -

xem thêm topic nữa thì biết ai đúng sai

http://mmo4me.com/showthread.php?88434-CAN-THAN-BI-SCAM-THANG-CO-NICK-YAHOO-bank_exchanger&p=1879671#post1879671

bạn xem mình lừa lại nó đây nè

- - - Updated - - -

xem thêm topic nữa thì biết ai đúng sai
Trước khi commen nói về mình . Bạn hãy xem topic cho thấy sự trong sach cua mình mà bác chemgio đã post nhé mmo4me.com/showthread.php?88431-Mong-Mod-Va-Admin-go-ban-cho-nick-young2009
Đừng vào cái report nói về mình mà post đủ thứ proof vu khống nhé .Bạn có cái đầu thì tập trung IQ suy nghĩ đi cái topic bạn post có liên quan đến mình ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,575
171,622
Latest member
bachlinh

Most viewed of week

Most discussed of week