• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Yh của MOD canawan đi scam nhiều nạn nhân và giải quyết ko thỏa đáng

Status
Not open for further replies.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Thôi xác định mất tiền đi ông ơi, 30 tết ôm cục tức vào người làm gì cho mệt đầu óc vì canawan đã nói ko đền bù 100% rồi, dù có bị ban nick thì số tiền kia chia ra cũng chả đủ mua kẹo cho cháu. Tiền mình làm ra được mà, coi như đây là bài học cho chính mình thôi. Tui cũng mất nhiều tiền lắm rồi mà cũng hứa với lòng là cố gắng chứ cũng ko chèo kéo làm gì cho mệt, mới hôm qua chứ đâu, mua chục tờ vé số mém xíu trúng độc đắc rồi, thế mà tui có thèm nói ai đâu :D

nhalauxehoi

Senior
Solutions
1
Reactions
272
MR
1.191
Chat with me via Skype
xem xong chẳng rõ mod canawan quản box ở đâu, tìm mãi thì thấy ở box Beting, hèn gì ít thấy, vì mình hem chơi *** :D

hóng vụ này xem các mod xử thế nào, còn tay admin shin thì chắc ngồi hóng các vị mod của box scam tự giải quyết chứ admin cũng chẳng biết cách giải quyết
toàn đẩy cho các mod lãnh đạn

Thật ra theo mình thì đã trong BQT của forum thì mỗi người góp ít xử lý okie chút . Uy tín ngày càng lên cao .

kiemtienqd

Hero
Reactions
1,135
MR
0.004
Follow me on Facebook
Thôi xác định mất tiền đi ông ơi, 30 tết ôm cục tức vào người làm gì cho mệt đầu óc vì canawan đã nói ko đền bù 100% rồi, dù có bị ban nick thì số tiền kia chia ra cũng chả đủ mua kẹo cho cháu. Tiền mình làm ra được mà, coi như đây là bài học cho chính mình thôi. Tui cũng mất nhiều tiền lắm rồi mà cũng hứa với lòng là cố gắng chứ cũng ko chèo kéo làm gì cho mệt, mới hôm qua chứ đâu, mua chục tờ vé số mém xíu trúng độc đắc rồi, thế mà tui có thèm nói ai đâu :D

Ngoài lề một chút fix site thể đi tuvit. Hic. Năm mới còn đăng ký với cục nè. Chúc anh em bubu một năm mới vui vẻ , sức khỏe và hạnh phúc nhe.

danhmay24h

Staff member
Moderator
Trusted 4
Reactions
3,921
MR
27.405
$782.68
Services
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Cũng là 1 MOD nên hy vọng Admin và các MOD MMO giải quyết thỏa đáng giùm.

dung1prohb

Senior
Reactions
189
MR
0.002
Cậu ta nói với mình là bị hack yahoo 3 lần đó cậu

Lại còn lần 3 nữa à
. sr bạn nhưng k nhịn nổi
.

Chắc mod mới lên 3 .

Còn cái vụ forget pass thì đến trẻ con cũng biết thiết lập veri fone . Có biến cái là có sms biết ngay mà report rồi .
Chia buồn vs bạn luôn . Nếu số tiền k lớn lắm thì bạn có thể coi như phát lộc chứ đừng nghĩ nhiều về nó mà mất vui mấy ngày tết . Khi bực hãy
thật nhiều ra tết sẽ tăng cân
.

Newbie4vn

Junior
Reactions
133
MR
0.000
Follow me on Facebook
Tào lao quá bạn ơi . Nếu mình là thằng scam tội gì mình không lấy nốt nick forum để làm trò verify topic còn được tin tưởng hơn . Yahoo ko dễ hack . Vì vừa change pass cái đã có mail rồi . Thời đại smartphone ,3g mọi nơi mọi lúc trong vòng 1 phút điền số điện thoại cái lấy được pass ngay .

tào lao quá bạn ơi , nik forum dc bảo mật 2 lớp = two- factor authentication chắc chỉ có thần mới hack dc:|
login = user + pass + nhập code trên dt , mà code này 30s thay đổi 1 lần nhé .!
Còn nếu mà kêu : nik forum bị hack và đi scam thì chắc các bạn cũng tự biết thế nào rồi đấy;)

congdung

Senior
Reactions
560
MR
0.428
$1,125.69
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cũng là 1 MOD nên hy vọng Admin và các MOD MMO giải quyết thỏa đáng giùm.
canavan ko đền bù thì chi bị ban và 2tr bh chia ra thôi nên cac bác bị scam cũng k cần hối thúc làm gì,vui vẻ chờ BQT giải quyết cho đỡ mệt người, BQT cũng ko làm đc gì nên mình thông cảm đi.

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
Các bạn đừng kích động nữa. Việc đang đc BQT thảo luận ở box BQT giờ chỉ đợi Shin vào đưa ra quyết định cuối cùng thôi.
Nhưng chắc chắn 1 điều là nếu canawan ko giải quyết đc ổn thỏa với các nạn nhân thì sẽ bị xử lý như 1 scammer bình thường.

Không có chuyện BQT bao che nhau hay là dân kiện quan nhé :) Mọi thành viên trong forum đều có quyền bình đẳng như nhau MEM CŨNG NHƯ MOD và ngược lại .

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
vụ này cũng cần giải quyết cho thỏa đáng, có tiền lệ rồi thì có thể có tiếp (tiếp thì có thể thực lẫn giả), qua đó cũng răn đe đến các mod tmod và những người đã và đang có uy tín còn lại, tranh thủ nâng cao khả năng kiểm soát máy tính của mình đảm bảo an toàn chứ ko thể "dạo này hay download linh tinh" mà ko biết nó là gì thì chẳng ổn :( hại mình hại cả người

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week