• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Yếu tố tạo tạo lên thành công khi chiến PTU

NEWNEWNEW

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Mình mới tập chơi PTU, các bạn chơi PTU có thể share cho mình ít kn khi chiến PTU đc ko:(
VDL: số lượng forum, số bài trong ngày,nên post giờ nào, 1 ngày bao nhiêu bài, nên chiến những mục nào APP,MOVIE,GAME.........................
Mình cảm ơn sự giúp đỡ của các bạn

số lượng forum :300==>500 site
số bài 1 ngày:>=40
post thì cả ngày 24/24 nhưng ko có thời gian thì nên post trong khoảng 6h tối đến 1h sáng
còn chiến cái gì thì tùy bạn, khởi đầu thì nên 3x cho dễ sau có kinh nghiệm thì warez, cứ chiến nhiệt đi sao phải xoắn :D
chúc bạn thành công

Mình mới tập chơi PTU, các bạn chơi PTU có thể share cho mình ít kn khi chiến PTU đc ko:(
VDL: số lượng forum, số bài trong ngày,nên post giờ nào, 1 ngày bao nhiêu bài, nên chiến những mục nào APP,MOVIE,GAME.........................
Mình cảm ơn sự giúp đỡ của các bạn
Theo bạn thì thành công ở đây là ntn?

số lượng forum :300==>500 site
số bài 1 ngày:>=40
post thì cả ngày 24/24 nhưng ko có thời gian thì nên post trong khoảng 6h tối đến 1h sáng
còn chiến cái gì thì tùy bạn, khởi đầu thì nên 3x cho dễ sau có kinh nghiệm thì warez, cứ chiến nhiệt đi sao phải xoắn :D
chúc bạn thành công

bạn cứ làm như thế này . thành công sẽ đến :))

ở đây có gần 400
Code:
http://www.fileserve.com/file/mNdR4Xy
đừng hiểu lầm mình nha.vì tiện nên lưu ở đây luôn.

Mình chỉ cần 5 USD 1 ngày là đủ:(, ai giúp mình với
Auto thì nên xài loại gì, nên có những công cụ gì, giúp mình với nha :(

hix, mp4 thi sao hả mọi người, nghe nói nó ngon lém ^^
đừng ai chửi mình nha, tại mình gà quá ^^, nên muốn hỏi để nâg cao kinh nghiệm thui

Để nâng cao kinh nghiệm bạn hãy tập post tay trong 1 tuần đi ko cần nhiều đâu chỉ cần 20-50 4rum view và rank cao 1 tý là được.

trời , 300 > 500 forum ai có cho xin ít , mình chiến có hơn 100 cái , tiền lên lẹt đẹt :|

mình có list 35k , 300k , và cả đống templates , bỏ ra mấy ngày lọc chỉ được tầm 100+ là xài đc , còn đa số là die và tiếng tàu ( PL , CZ , RU ) và rule nó cũng khó hơn máy forum ENG , pro nào có list forum alive thì share anh em kiếm ít cháo

mình có list 35k , 300k , và cả đống templates , bỏ ra mấy ngày lọc chỉ được tầm 100+ là xài đc , còn đa số là die và tiếng tàu ( PL , CZ , RU ) và rule nó cũng khó hơn máy forum ENG , pro nào có list forum alive thì share anh em kiếm ít cháo

chữ kí hay nhể, ko có 2 cái đấy thì bạn lên chùa đi tu đi sao vô đây kiếm cháo làm gì :D

Theo mình chỉ cần 1 yếu tố duy nhất : NHẪN
post nhiều sau này cũng sẽ có lượt down nhiều. Không lẽ lên 500GB FS mà lại lèo tèo ko lên nỗi 2$ thì đề nghị nghĩ chơi PTU ( chơi tới đó ít nhất cũng có 1 ít kinh nghiệm cho bản thân chứ đúng hem ^^)

Bác nói cũng đúng. Nhưng 500GB đối với Newbie nghèo thì khó mà úp lên nỗi 500GB mà không nãn :D. Sao không thấy pro nào vào giúp hết vậy ta. toàn newbie với newbie. chán

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom