Waiting for Answer Yêu cầu được bồi thường từ vụ scam 7k$

WMZ giờ đang ở đâu . VNĐ thì SCAM đi tiêu gần hết rồi . Giờ check 2 bank kia là bank ảo hay bank thật thôi . ẢO thì NGHỈ CHƠI . Thật thì cùng dắt tay nhau lên phường .
Hóng hớt nào :p:p:p:p:p:p

Chưa ai giải thích câu hỏi của mình bạn nhé, chỉ toàn nói lái sang vấn đề khác

Bạn biết thì giải thích giùm hộ mình cái .

Bạn ở ngoài nên cảm thấy dễ thông cảm, nhưng cảm giác của thằng dính phải shjt người khác thải ra nó thốn lắm nhé.
Nội tình vụ này khó giải quyết lắm

Theo mình biết bạn chỉ là 1 trong những nạn nhân vô tình bị dính số lớn nhất. Offer tha cho @congchuaxuhoag thì cũng khó mà có căn cứ quyết định, nếu BQT dựa theo rules confirm cuối thì 800 chia cho mấy người cũng ko bao nhiêu

Túm lại nhìn tổng thể coi như vận hạn

Nội tình vụ này khó giải quyết lắm

Theo mình biết bạn chỉ là 1 trong những nạn nhân vô tình bị dính số lớn nhất. Offer tha cho @congchuaxuhoag thì cũng khó mà có căn cứ quyết định, nếu BQT dựa theo rules confirm cuối thì 800 chia cho mấy người cũng ko bao nhiêu

Túm lại nhìn tổng thể coi như vận hạn
Mục đích chính của bác vodanh k phải là 800 BH đâu chị ơi, cái chính là lôi thằng chơi ngu khơi mào ra cớ sự để cho nó dọn *** hoặc là biến mất khỏi 4r. Cái chính vẫn là giải tỏa cái ức chế

Mình chẳng quen gì bác offerdanang, về lý thì mình thấy thế và góp ý bác xử lý vụ việc. Mình đến thua bác luôn, thế này thì mà ABCD gì, chỉ là ABC và BD, mình nhắc lại 2 cái riêng rẻ. Mình góp hết ý rồi, còn việc tiếp nhận là của bác và chờ mấy lảo forum và quyết.
B nói mình thấy ngứa ass vãi , scam abc xong tiền đc chuyển trực tiếp cho D hoặc qua tài khoản của scam xong bán luôn cho D thì khác mịa gì nhau mà ko đc quy vào ABCD

BQT sẽ update RULES mới . GD WMZ dưới 100$ nếu MEMBER chưa VERIFY, ahihi, SIẾT CHẶT HƠN PAYPAL:D

Thế có đúng là ABCD ko. Chẳng qua ngày xưa các ông ko biết dis thì D ko mất j, bây giờ các ông ex dis hại nhau thì D cũng bị mất và cũng trở thành bị hại. Trong một vụ scam trên forum thì tất cả bị hại đều có quyền đòi tiền, đúng không?
Sao lại lôi người giúp dis vào làm gì, họ thấy người khác chết đuối thì quăng cho cái phao thôi, đừng để họ trở thành làm ơn mắc oán chứ. Nói như cậu thì sống chết mặc bay, thân ai người nấy lo hay sao?

7000z sao ko kiếm người có bảo hiểm hay mấy site ez trên 4rum ấy .

B nói mình thấy ngứa ass vãi , scam abc xong tiền đc chuyển trực tiếp cho D hoặc qua tài khoản của scam xong bán luôn cho D thì khác mịa gì nhau mà ko đc quy vào ABCD
Cách bạn nói thì rõ là ko phải ABCD rồi còn hỏi gì nửa. Theo bạn D mua xong bán cho E, E bán cho F, thế là scam kiểu ABCDEF à ??? Tìm đọc lại cmt trước đó của mình.

Sao lại lôi người giúp dis vào làm gì, họ thấy người khác chết đuối thì quăng cho cái phao thôi, đừng để họ trở thành làm ơn mắc oán chứ. Nói như cậu thì sống chết mặc bay, thân ai người nấy lo hay sao?
Cái này do bạn ko biết rồi. Người giúp dis biết rõ là sẽ không lấy lại được tiền, biết rõ ràng cơ chế dis Z và kết quả như thế nào, bạn hiểu ý mình rồi chứ?

Vấn đề ai sẽ bồi thường bạn đây khó lắm @@
Nếu BQT giải quyết theo rules thì có người bắt buộc phải bồi thường đó. Tiền trước mắt chỉ có $800 BH, nhưng còn cái về sau ý :cool::cool::cool:

nói cho anh em hiểu lần nữa, nếu A gởi vào Z của D thì D check nguồn thì tiền từ site về thì nghi an toàn nên ko trach D đc nên gọi là ABCD
Còn A gởi B, B bán D ,D check nguồn thì thấy nguồn cá nhân gởi thì có quyền từ chối.
Chung quy là Z đổi rule, nên chơi thì chịu đến vodanh cũng nghĩ dis ko thắng và nay bác cuipap mua Z cũng phải check nguônf giốnh PP.

nói cho anh em hiểu lần nữa, nếu A gởi vào Z của D thì D check nguồn thì tiền từ site về thì nghi an toàn nên ko trach D đc nên gọi là ABCD
Còn A gởi B, B bán D ,D check nguồn thì thấy nguồn cá nhân gởi thì có quyền từ chối.
Chung quy là Z đổi rule, nên chơi thì chịu đến vodanh cũng nghĩ dis ko thắng và nay bác cuipap mua Z cũng phải check nguônf giốnh PP.
như mình đã nói với bạn, xét theo rules thì ko có cái chỗ nào ghi D phải check nguồn Z cả. Đây là minh căn cứ theo rules để nói chứ ko nói theo cảm tính nhé.

Bác congdung có nói rồi, có bác khác nói rồi bác ạ. Chờ đi bác chứ cãi mãi cũng thế.
Mình đã nói rồi mà, mình chưa thấy ai trả lời đúng câu hỏi của mình. Chỉ nói suông như bạn rồi lảng tránh câu hỏi. Đã có rules thì cứ căn cứ vào rules mà xét.
Vấn đề ai sẽ bồi thường bạn đây khó lắm @@
Mình cần xét theo rules cho đỡ thấy bực mình thôi, chứ tiền xác định là mất :)

Cái này do bạn ko biết rồi. Người giúp dis biết rõ là sẽ không lấy lại được tiền, biết rõ ràng cơ chế dis Z và kết quả như thế nào, bạn hiểu ý mình rồi chứ?
Mình nhớ hôm đó anh Dương có nói 1 câu kiểu ý như "Mình ko ăn được cũng cho nó chết" gì ấy. Nếu người trong cuộc thì chắc đã hiểu rồi.
Mọng tụi scam chết hết mẹ đi. Cả nhà nó chết càng tốt.

như mình đã nói với bạn, xét theo rules thì ko có cái chỗ nào ghi D phải check nguồn Z cả. Đây là minh căn cứ theo rules để nói chứ ko nói theo cảm tính nhé.
nói thẳng với bạn đừng chửi, bác nói kiểu này gọi là "chí phèo" sao ai cãi được, mặc đinh khi mua hàng vì đồng tiền của bạn bạn nên kiểm tra nguồn gốc.

nói thẳng với bạn đừng chửi, bác nói kiểu này gọi là "chí phèo" sao ai cãi được, mặc đinh khi mua hàng vì đồng tiền của bạn bạn nên kiểm tra nguồn gốc.
Bạn nói thế chỉ là theo cảm tính của bạn thôi. Bây giờ mình hỏi bạn sinh ra cái rules để làm j. Ví dụ như các vụ ABC ngày xưa cứ phân xử 50 50 thì các bạn cũng phản ứng ầm lên. Sau đó mới có rules ai confirm cuối chịu tất, tại sao cả 2 người cùng có lỗi mà một người phải chịu tất. Đó là có cái rules, tham gia fỏrum phải tuân theo rules của forum bạn nhé.

Bạn nói thế chỉ là theo cảm tính của bạn thôi. Bây giờ mình hỏi bạn sinh ra cái rules để làm j. Ví dụ như các vụ ABC ngày xưa cứ phân xử 50 50 thì các bạn cũng phản ứng ầm lên. Sau đó mới có rules ai confirm cuối chịu tất, tại sao cả 2 người cùng có lỗi mà một người phải chịu tất. Đó là có cái rules, tham gia fỏrum phải tuân theo rules của forum bạn nhé.
botay.mmo

Announcements

Forum statistics

Threads
418,687
170,778
Latest member
khacbinh1900011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week