Yêu cầu dentist vào trả lời về vụ domain của zbum.net

Status
Not open for further replies.

canawan

Hero
Reactions
2,363
MR
0.043
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Last edited by a moderator:
Hóng.

Chiều có vào site bác mà ko đc mới thấy stt là bị ddos :D

Mua của Zbum có tính không, mua 1 cái 5 năm mất công làm traffic giờ không biết làm sao lấy lại

Tớ có đến mua của dentist tổng cộng 6 cái : 1 cái 2 năm, 5 cái 1 năm (trong đó có 1 cái .in giá 2.5$, còn lại 1,5$)
danhmaykiemtien.com... khi nào cần thiết sẽ up proof lên...

Ngày 17 đã có bạn lập rồi nè mà k thấy ai vào giải quyết gì cả hơn 10 ngày rồi
http://mmo4me.com/showthread.php?107691-Can-Trade-Dentist-online-giai-quyet-van-de-doman

- - - Updated - - -

Mua của Zbum có tính không, mua 1 cái 5 năm mất công làm traffic giờ không biết làm sao lấy lại

Phải tính chứ vì dentist mở dịch vụ mà. Còn lại là seller của bác ấy cùng trên một topic thì bác ấy phải chịu trách nhiệm

Những bạn nào mua domain từ dịch vụ được quảng cáo trong topic của dentist đều đc giải quyết hết

éc. đã làm site lâu dài mà còn mua domain mấy lão bán dạo. bưa quá. nếu có bảo hành thì chỉ đền domain khác thôi.
coi như là bài học kinh nghiệm

éc. đã làm site lâu dài mà còn mua domain mấy lão bán dạo. bưa quá. nếu có bảo hành thì chỉ đền domain khác thôi.
coi như là bài học kinh nghiệm

Mình chờ dentist vào trả lời, nếu fix đc thì mình tranfer domain sang nhà cung cấp khác cho lành, còn nếu ko đc thì refund, số tiền ko lớn nhưng cần phải rõ ràng. 2 domain của mình chỉ hết có 6$

dentist chỉ bán hộ thôi nhưng vố này hoặc là đền hoặc bán cam :binhsua166:

W cũng bị 1 cái domain, mắc công boot traffic , tiền không nhiều nhưng tốn công mình quá, reg net offer mà mất domain thì :(

Đã có ý định mở site lâu dài lại tiết kiệm mấy $ mua domain. Giờ có chuyện là report tùm lum, lạy mấy thím :binhsua21:

mình mua 1 cái 1 năm mà được có 2 tháng thì die nè. CC cmnr

Đã có ý định mở site lâu dài lại tiết kiệm mấy $ mua domain. Giờ có chuyện là report tùm lum, lạy mấy thím :binhsua21:

vì có đóng bảo hiểm nên mới mua chứ ko mua làm gì. toàn domain phụ nhưng vẫn phải xử

mình mua 1 cái 1 năm mà được có 2 tháng thì die nè. CC cmnr
ai nói gì mình ko ý kiến nhưng câu này xin ý kiến " CC cmnr" chắc bác mua lắm nhi? -> giá rẻ như thế thì cũng biết nó ntn rồi

Nó đóng bảo hiểm và nói là aff cho enom, éo hiểu về mấy vấn đề này nên tin thui ;))

Nó đóng bảo hiểm và nói là aff cho enom, éo hiểu về mấy vấn đề này nên tin thui ;))

chính xác là aff cho enom nhưng là aff kiểu nào hay là reseller kiểu .... nếu aff thực sự thì có giá thế ko nhỉ?

chính xác là aff cho enom nhưng là aff kiểu nào hay là reseller kiểu .... nếu aff thực sự thì có giá thế ko nhỉ?

về giá trị thì ko nhiều nhưng nó đánh giá về cách làm việc chuyên nghiệp hay không mà thôi. đã đóng BH, đã có ý định lập topic mua bán domain thì phải chịu trách nhiệm về mọi hành vi mình đưa ra. sắp đủ 24h rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,750
170,837
Latest member
thehunguk

Most viewed of week

Most viewed of week

Back