Yêu cầu admin unban acc Vicgiap.

Status
Not open for further replies.
Chào mọi người,:binhsua129:

Đây là lần thứ 2 mình lập theard yêu cầu admin giải quyết việc của mình, mình đã hỏi admin c về vụ việc, và nhận đc câu trả lời qua loa và mình thấy là chả có tý trách nhiệm gì cả là "
cũng k biết giải quyết thế nào", bó tay thật luôn. :m146:

Đến nay chuyện đã xảy ra đc 10 ngày rồi, mà acc của
Vicgiap của mình chưa thấy thông báo vì sao bị ban và cũng chả có động tĩnh gì về unban acc cho mình.

Vì thế yêu cầu admin cho em câu trả lời thỏa đáng 1 xíu,và hãy tôn trọng mem 1 miếng đi, nếu diễn đàn mở ra mà k có ma nào viếng thì hỏi xem nó có tồn tại đc ko? hỏi admin mà anh nói k biết giải quyết thế nào, thôi thì làm admin làm gì nữa, diễn đàn tạo sân chơi cho nhau, nhưng mình thấy hơi bị phân biệt đấy.

Hai anh admin nếu đọc đc thì cho em vài lời nhé. :m021:

levanky

Newbie
Reactions
294
MR
0.000
HIHI vote cho Admin xem xét unban cho vicgiap nà:binhsua135:

Upvote 0

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
17,513
MR
55.008
$240.00
Chào mọi người,:binhsua129:

Đây là lần thứ 2 mình lập theard yêu cầu admin giải quyết việc của mình, mình đã hỏi admin c về vụ việc, và nhận đc câu trả lời qua loa và mình thấy là chả có tý trách nhiệm gì cả là "
cũng k biết giải quyết thế nào", bó tay thật luôn. :m146:

Đến nay chuyện đã xảy ra đc 10 ngày rồi, mà acc của
Vicgiap của mình chưa thấy thông báo vì sao bị ban và cũng chả có động tĩnh gì về unban acc cho mình.

Vì thế yêu cầu admin cho em câu trả lời thỏa đáng 1 xíu,và hãy tôn trọng mem 1 miếng đi, nếu diễn đàn mở ra mà k có ma nào viếng thì hỏi xem nó có tồn tại đc ko? hỏi admin mà anh nói k biết giải quyết thế nào, thôi thì làm admin làm gì nữa, diễn đàn tạo sân chơi cho nhau, nhưng mình thấy hơi bị phân biệt đấy.

Hai anh admin nếu đọc đc thì cho em vài lời nhé. :m021:

Chào bạn,

Mình đã UNBAN account Vicgiap, và BANNED Forever Account HyipNo1.

Chúc bạn vui vẻ
Thân

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,644
177,205
Latest member
dangthihau