SCAM yahoo trancongdoan216, hoancodon11232000

Status
Not open for further replies.
nhiều khi thớt này và trancongdoan216 là cùng một người cũng nên:D

lễ rồi k có tiền đi chơi đây chán quá các bác ợ :(((((((((((((

không lý do gì mà sơ ý đến thế với 1 cái nick lâu năm ( chắc bet banh thua nên nhảy dù kiếm tí rồi )

thôi thằng thớt làm tuồng mịa rồi còn chi nữa , nick lâu năm mà còn bị thì xờ lờ mịa rồi
, lúc trước mình tính bán paypal cũng có thằng pm bảo mua , xong mình kêu đánh máy trung gian , thì nó quăng cái yahoo fake qua cho mình kêu mình add để trung gian , cũng may mình có add nick bác ấy rồi , xong bảo bắt đầu trung gian thì nó bảo bạn pm đánh máy chưa , mình bảo rồi , xong nó đã hiểu ra vấn đề . him liền lập tức bảo đang bận chiều ra ngân hàng nạp tiền , nick him vẫn còn trên diễn đàn này , nick cũng lâu năm ak , quên rồi , lúc đó chả buồn report đang bực mình , cũng may được 1 bạn tên tuyen nick màu vàng trên diễn đàn này thâu dùm paypal nhanh gọn lẹ
mình thì cứ nói TG nào thì đi vào tìm topic ấy rồi lấy cái nick yahoo trên topic ấy. scammer k có cửa để lừa mình :p

mình thì cứ nói TG nào thì đi vào tìm topic ấy rồi lấy cái nick yahoo trên topic ấy. scammer k có cửa để lừa mình :p

ai cũng thế mà. Tóm lại cái trò fake nick YM chỉ lừa được những người coi tiền như rác. Vậy nên bị lừa ráng chịu. khỏi trách móc ai. Do gà mờ là 1 phần nhưng phần quan trọng là coi tiền như rác vì coi tiền như rác nên mới ko cẩn thận. 10 triệu thì bảo người ta comfirm topic 1 tiếng là xong

ai cũng thế mà. Tóm lại cái trò fake nick YM chỉ lừa được những người coi tiền như rác. Vậy nên bị lừa ráng chịu. khỏi trách móc ai. Do gà mờ là 1 phần nhưng phần quan trọng là coi tiền như rác vì coi tiền như rác nên mới ko cẩn thận. 10 triệu thì bảo người ta comfirm topic 1 tiếng là xong
k chỉ confirm topic mà mình bắt phải note rõ là yahoo nào đang chat, giao dịch ntn. cũng là để tự bảo vệ mình nữa cậu ạ.

Với lại mấy thằng fake nick scam ABC thì có cái kiểu ậm ờ lượn lờ, hay hỏi, giao dịch chậm chạp. Có dấu hiệu ấy là mình cho nẽxt luôn, k thiếu người để giao dịch nên chẳng cần. :p

chịu rồi, thằng scam nói thế nào mà để yahoo nó vào lúc chuyển tiền vậy :confused::confused:

nó nói gì cũng nghe thì gửi nó 10 củ là phải rồi :(

Thớt phải xác định là mất 10tr rồi giờ muốn làm đến nơi đến chốn thì phải lót tay thêm 20tr nữa thì may ra . Còn ko c50 nó cũng cho cái hồ sơ của bạn vào danh sách chờ mà chẳng biết dc ngày giải quyết đâu

Thớt phải xác định là mất 10tr rồi giờ muốn làm đến nơi đến chốn thì phải lót tay thêm 20tr nữa thì may ra . Còn ko c50 nó cũng cho cái hồ sơ của bạn vào danh sách chờ mà chẳng biết dc ngày giải quyết đâu
thì cứ gửi, trước sau cũng dc giải quyết

mình thấy rất nhiều pro bị scam xong lên đây kêu bảo để C50 hay C51 gì vào cuộc, cuối cùng có vụ nào ra hồn đâu, vẫn ôm lòng đau, tức thôi! thời gian đó đi cày tiền lại đi. Luật nhân quả cả thôi, nó lừa thì sau cũng chẳng ra gì đâu!

thì cứ gửi, trước sau cũng dc giải quyết
Thế bạn nhầm rồi vì nó cũng chả hơi đâu đi làm or giải quyết mấy vụ cò con này đâu

@danhmay24h post cái proof chuyển BTCe lên đây luôn đi :D

@danhmay24h post cái proof chuyển BTCe lên đây luôn đi :D

C50 C51 C52 C53 C54 C55 C56 C57 bla bla ble ble blo blo , cơ mà sao vẫn chả thấy vụ nào nên hồn nhỉ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,739
171,834
Latest member
giocanadahientai
Back
Top Bottom