• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer yahoo tanglikefb2015 và anh em cho ý kiến ạ

Status
Not open for further replies.

daiphuoc

Senior
Reactions
103
MR
0.647
đúng là như vậy đấy , đây là dạy like ảnh chứ ko phải like page , đến đây thì cậu nói biết hết rồi thì cậu muốn học cái gì

hành động của bạn là hành động tồi , trên forum này mình cũng dạy cho 1 vài ae trước rồi họ đều rất vui và cảm ơn vì đã tăng đc like cho chính mình , mình đem cái chưa biết cho người chưa biết với 1 số tiền xứng đang hai bên thỏa thuận , chứ ko ai cũng rảnh như bạn đâu , người biết rồi thì chẳng cho là dễ còn nhiều người chưa va bao giờ họ ko có thời gian tự mày mò đc , thà bỏ ra 1 chút tiền để có người chỉ làm cho nhanh chứ bạn đừng nghĩ ai cũng rảnh như bạn , cái này còn get tonken . lấy id chứ ko phải ko biết gì làm đc nổi ngay đâu mà ko cần học

viynguyen969

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Chat with me via Skype
hành động của bạn là hành động tồi , trên forum này mình cũng dạy cho 1 vài ae trước rồi họ đều rất vui và cảm ơn vì đã tăng đc like cho chính mình , mình đem cái chưa biết cho người chưa biết với 1 số tiền xứng đang hai bên thỏa thuận , chứ ko ai cũng rảnh như bạn đâu , người biết rồi thì chẳng cho là dễ còn nhiều người chưa va bao giờ họ ko có thời gian tự mày mò đc , thà bỏ ra 1 chút tiền để có người chỉ làm cho nhanh
bác nói chuẩn. nhưng em đã biết và bác cũn chưa dạy em em đã stop nên em mới đòi lại $

tungtran9x

Hero
Reactions
250
MR
0.022
Chat with me via Skype
CÓ bác nhé. vì em bực cái kiểu lằng nhằng em nói.
nhưng càng nghĩ càng tức. 350k ko kaf gì nhưng ko thể để anh em chưa biết mất vì cái không đâu được
hành động của bạn là hành động tồi , trên forum này mình cũng dạy cho 1 vài ae trước rồi họ đều rất vui và cảm ơn vì đã tăng đc like cho chính mình , mình đem cái chưa biết cho người chưa biết với 1 số tiền xứng đang hai bên thỏa thuận , chứ ko ai cũng rảnh như bạn đâu
mình nghĩ h có 2 cách giải quyết cho 2 bạn
+ Cách 1: tự giải quyết vs nhau. bằng cách cả 2 cùng nêu ra phưogn án giải quyết vấn đề. sau đó chọn ra cái hợp lý nhất. ( mình ấy ai cũng cmt 350k chẳng là gì thế thì bỏ vào cho những người mà cần nó ví dụ quỹ từ thiện). sau đó chấm dứt.
+ Cách 2: các bạn post full log chat từ lúc bắt đầu đến lúc kết thúc. mấy cái log chat này lẻ tẻ quá. mọi người biết sao đc. và đợi mod vào phân xử.
còn https://mmo4me.com/threads/noi-quy-chung-khi-post-bai.117595/ luật forum đây nhé . lưu ý mục 13

+ Cách 1: tự giải quyết vs nhau. bằng cách cả 2 cùng nêu ra phưogn án giải quyết vấn đề. sau đó chọn ra cái hợp lý nhất. ( mình ấy ai cũng cmt 350k chẳng là gì thế thì bỏ vào cho những người mà cần nó ví dụ quỹ từ thiện). sau đó chấm dứt.
+ Cách 2: các bạn post full log chat từ lúc bắt đầu đến lúc kết thúc. mấy cái log chat này lẻ tẻ quá. mọi người biết sao đc. và đợi mod vào phân xử.
còn https://mmo4me.com/threads/noi-quy-chung-khi-post-bai.117595/ luật forum đây nhé . lưu ý mục 13
Thanks bác ạ
bác xem lại top của em thì biết ạ.
bác ấy có refun em cũng bỏ thêm 150k nữa thành 500k gửi quỹ từ thiện mà.
Cái mình cần là phải chuẩn, phải xứng đáng

Thanks bác ạ
bác xem lại top của em thì biết ạ.
bác ấy có refun em cũng bỏ thêm 150k nữa thành 500k gửi quỹ từ thiện mà.
Cái mình cần là phải chuẩn, phải xứng đáng
mình đang hỏi bạn vậy là bạn cứ đi đòi học và khi người ta ok bỏ thời gian ra để dạy dạy thì bạn nói đã biết ko học nữa đòi refund

mình rất đồng ý với ý kiến này , thớt lập topic thì đề nghị thớt up log chat từ a-z , mình cũng ko muốn ae ko hiểu lầm lên từ đầu mình đã nói thớt chup full log chat từ a-z nhưng thớt ko làm

mình đang hỏi bạn vậy là bạn cứ đi đòi học và khi người ta ok bỏ thời gian ra để dạy dạy thì bạn nói đã biết ko học nữa đòi refund
Bạn làm dịch vụ, mình là khách. bạn không nợ mình nên bạn ko dùng từ đòi được.
Bạn đưa hàng cho khách xem, khách không lấy. bạn ép ng ta lấy được sao

bạn đừng nhầm nhé , đây ko phải món đồ mà nó là học cách làm
mình tưởng bạn sống đẹp nói tăng 350k rồi ai ngờ đây là hành động giả dối để hỏi tiếp về vụ đổi tên fanpage , sau khi mình đã chia sẽ xong thì quay ra đồi lấy lại 350k ,hành động này thật tồi

Cách làm thì chưa dạy. mình ko muốn học nữa. và mình cũng chưa học của bạn cái gì.........
Có khác không
mình tưởng bạn sống đẹp nói uh biết rồi thì thôi tặng 350k ko lấy lại ai ngờ đây là hành động giả dối để hỏi tiếp về vụ đổi tên fanpage , sau khi mình đã chia sẽ xong thì quay ra đoi lấy lại 350k ,hành động này thật tồi

hai bên đã thỏa thuận và bạn đã chuyển khoản , phía bên mình , mình cũng phải về bật máy tính để dạy , đã bắt đầu và gửi site , gửi site xong thì bạn nói biết rồi ko học nữa , như thế mà bạn đúng hả

Last edited:
mình rất đồng ý với ý kiến này , thớt lập topic thì đề nghị thớt up log chat từ a-z , mình cũng ko muốn ae hiểu lầm lên từ đầu mình đã nói thớt chup full log chat từ a-z nhưng thớt ko làm
Xét theo góc độ kinh doanh thì mình thấy bác daiphuoc đúng vì bác @viynguyen969 chưa hỏi kĩ và bác @daiphuoc chỉ nói là dạy cách tăng thôi. còn đang học nửa chừng bỏ học thì người dạy có quyền refund hoặc không tùy theo gia kèo trước.
Còn gọi độ anh em thì bác @viynguyen969 làm ăn hơi có gian lận tý nếu không muốn là lừa ( vì có nhiều người chưa biết thật, chẳng hạn mình)
Ý kiến cá nhân thế thôi.
Mà cái log chát của @daiphuoc mình đọc chẳng hiểu gì
chưa kể cái log chat có câu "thoi tặng cậu 350k cho anh em vui vẻ" gì ấy là mình thấy chẳng cần thiết cmt nữa rồi.

QuaChuoi9

Pre-verified
Reactions
35
MR
0.021
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nói chung là ko tìm hiểu kỹ trước khi học và cơ bản là đóng tiền rồi thì ko có trường nào cho trả lại cả,bạn có thể tiếp tục học cho hết khóa hoặc ko

Xét theo góc độ kinh doanh thì mình thấy bác daiphuoc đúng vì bác @viynguyen969 chưa hỏi kĩ và bác @daiphuoc chỉ nói là dạy cách tăng thôi. còn đang học nửa chừng bỏ học thì người dạy có quyền refund hoặc không tùy theo gia kèo trước.
Còn gọi độ anh em thì bác @viynguyen969 làm ăn hơi có gian lận tý nếu không muốn là lừa ( vì có nhiều người chưa biết thật, chẳng hạn mình)
Ý kiến cá nhân thế thôi.
Mà cái log chát của @daiphuoc mình đọc chẳng hiểu gì
chưa kể cái log chat có câu "thoi tặng cậu 350k cho anh em vui vẻ" gì ấy là mình thấy chẳng cần thiết cmt nữa rồi.
1 ý kiến hữu ích rất cảm ơn bạn đã chia sẻ

mình tưởng bạn sống đẹp nói uh biết rồi thì thôi tặng 350k ko lấy lại ai ngờ đây là hành động giả dối để hỏi tiếp về vụ đổi tên fanpage , sau khi mình đã chia sẽ xong thì quay ra đoi lấy lại 350k ,hành động này thật tồi

hai bên đã thỏa thuận và bạn đã chuyển khoản , phía bên mình , mình cũng phải về bật máy tính để dạy , đã bắt đầu và gửi site , gửi site xong thì bạn nói biết rồi ko học nữa , như thế mà bạn đúng hả
Tôi và bạn không cần trình bày thêm nữa. Tôi chỉ có câu hỏi ntn thôi trả lời xong để anh em bàn luận:
1, bạn đã dạy tôi những gì rồi
2, Với nhữn gì bạn dạy, bạn nghĩ có xứng đáng với số tiền tôi bỏ ra
Nếu tôi có những lời khó nghe. mong bạn thông cảm, vì tôi bỏ ra 350k và cái tôi nhận được là 1 tên website mà tôi đã biết
Cảm ơn bạn

Tôi và bạn không cần trình bày thêm nữa. Tôi chỉ có câu hỏi ntn thôi trả lời xong để anh em bàn luận:
1, bạn đã dạy tôi những gì rồi
2, Với nhữn gì bạn dạy, bạn nghĩ có xứng đáng với số tiền tôi bỏ ra
Nếu tôi có những lời khó nghe. mong bạn thông cảm, vì tôi bỏ ra 350k và cái tôi nhận được là 1 tên website mà tôi đã biết
Cảm ơn bạn
bạn ko có quyền hỏi tôi đã dạy những gì cho bạn , vì tôi đã về chuyển bị và vẫn sãn sàng dạy cho bạn nhưng đến lúc vào dạy gửi site xong thì bạn quay ra nói không học

bạn ko có quyền hỏi tôi đã dạy những gì cho bạn , vì tôi đã vẫn sãn sàng dạy cho bạn nhưng bạn không học
tôi không bắt bạn phải trả lời.
nhưng mong bạn trả lời để anh em phân giải giúp.
đúng tôi không học. nên tôi mới muốn bạn refun lại tiền vì bạn chưa dạy tôi.
tôi đưa nên đây để hướng anh em giải quyết tình cảm.
nếu tôi ham 350k đó thì tôi đã không để toppic là noppj 500k vào quỹ từ thiện.

tôi không bắt bạn phải trả lời.
nhưng mong bạn trả lời để anh em phân giải giúp.
đúng tôi không học. nên tôi mới muốn bạn refun lại tiền vì bạn chưa dạy tôi.
tôi đưa nên đây để hướng anh em giải quyết tình cảm.
nếu tôi ham 350k đó thì tôi đã không để toppic là noppj 500k vào quỹ từ thiện.
tôi nể bạn đến chỗ bạn nói nhưng điều này với tôi ,tôi tưởng bạn biết mình sai lên làm vậy và nếu bạn thực sự sống đẹp như này thì bạn ko cần hỏi tôi gì nữa tôi sẽ send trả bạn đầy đủ

nhưng ai ngờ đây là hành động giả dối để hỏi tiếp về vụ đổi tên fanpage , sau khi mình đã chia sẽ xong với bạn thì bạn quay ra đoi lấy lại 350k ,hành động này thật giả dối ko đẹp tí nào
tôi nghĩ bạn làm từ thiện là tốt nhưng bạn hãy đối sử tốt với những người khác trước đã
đến đây tôi ko cần thiết phải trả lời bạn mà tôi sẽ làm theo quyết định của mod .

Last edited:
tôi nể bạn đến chỗ bạn nói nhưng điều này với tôi , và nếu bạn thực sự sống đẹp như này thì bạn ko cần hỏi tôi gì nữa tôi sẽ send trả bạn đầy đủ

nhưng ai ngờ đây là hành động giả dối để hỏi tiếp về vụ đổi tên fanpage , sau khi mình đã chia sẽ xong với bạn thì bạn quay ra đoi lấy lại 350k ,hành động này thật giả dối ko đẹp tí nào
tôi nghĩ bạn làm từ thiện là tốt nhưng bạn hãy đối sử tốt với những người khác trước đã
đến đây tôi ko cần thiết phải trả lời bạn mà tôi sẽ làm theo quyết định của mod .

và tôi ko vì 350k mà hỏi bạn. vì bạn đã khơi mào chuyện page ra và bạn nói. bạn có thể xem qua log. tôi không có ý định là hỏi bạn nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,922
176,402
Latest member
wilam18

Most viewed of week

Most discussed of week