yahoo ma.rinmmo scam

Status
Not open for further replies.
up giúp thớt cái coi, theo vụ này đi thớt, cho tụi scam nó chừa

cũng mong bác Hùng trả lại 1tr để em làm vốn bán thẻ điện thoại, sinh viên chỉ có nhiu đó :((. Thật sự em ko muốn làm lớn chuyện làm gì đâu.

hèn chi, nhớ là thằng nhóc marin nó chỉ xài ACB kêu nó tạo 1 cai VCB thì nó nói là chưa đủ tuổi?
thớt ko chịu check kỹ gì cả

- - - Updated - - -

cũng mong bác Hùng trả lại 1tr để em làm vốn bán thẻ điện thoại, sinh viên chỉ có nhiu đó :((. Thật sự em ko muốn làm lớn chuyện làm gì đâu.

hài Kai scam còn lớn hơn cái vụ này còn ko làm gì đc, thôi coi như cúng cô hồn sớm đi :>

hèn chi, nhớ là thằng nhóc marin nó chỉ xài ACB kêu nó tạo 1 cai VCB thì nó nói là chưa đủ tuổi?
thớt ko chịu check kỹ gì cả

hài Kai scam còn lớn hơn cái vụ này còn ko làm gì đc, thôi coi như cúng cô hồn sớm đi :>

chưa đủ tuổi sao làm 2 cái thẻ kia đc bác. Em wen vụ yahoo đi. cũng đâu nghĩ lừa vụ thẻ cào. chỉ cẩn thận khi gdich wmz, lr. hjx

Như đã nói trên. Scam lớn hơn ko làm đc là vì ko làm or scam đã hoàn tiền. như vụ bác lumzechai vs roxiphan.
Thứ hai là g dịch mang tính quốc tế. DÙng tiền nước ngoài. tiền ảo LR, WMZ. Nhà nước đâu đánh thuế đc. Còn VCB là ngân hàng trong nước có thuế đàng hoàng. Có đầy đủ info. nếu vụ này mà ca nói khoảng 2-3tr thì em bỏ. Chứ bác Thắng nói chắc là chỉ cần gửi bác 1trieu. Trong 1 tuần sẽ có kết quả cháu hài lòng :)

hóng thôi. bao nhiêu vụ thế này rồi. đao to búa lớn nhưng rồi cũng chìm. chờ xem thớt xử thằng scam này làm gương. không xử được thì thớt edit lại topic đi nhé. edit thành: em biếu anh scam 1,7kk đi nhậu :))

hóng thôi. bao nhiêu vụ thế này rồi. đao to búa lớn nhưng rồi cũng chìm. chờ xem thớt xử thằng scam này làm gương. không xử được thì thớt edit lại topic đi nhé. edit thành: em biếu anh scam 1,7kk đi nhậu :))

thanks bác đã khích lệ :)

Scam cần mình tư vấn không, đảm bảo không sao, inbox nhé :m195:

bá đạo. bác dạy scam ah. cho mềnh theo 1 chân vs.

nhớ ko nhầm thì lừa đảo, chiếm đoạt >500k VND là bị truy tố hình sự. làm thử phát đi chủ top.

mà sao đòi có 1m thế nhỉ. cho scam số còn lại ah @@!

Mình là Tang Vu Hung có tên đầy đủ trong info. "mình chẳng scam ai cả"
yahoo: ma.rinmmo là người đã chat và hỏi muapayzaza của mình

mình bán pz cho nó khi mình nhận được tiền về bank và mình đã chuyển pz cho nó lúc trưa.

sell được tí pz mà rắc rối qua ! chán
theo các pro nên giải quyết thế nào nhỉ ! mệt với mấy con do.g scam quá !

- - - Updated - - -

sell được tí pz mà lên tivi nhiều quá ! nản ! :binhsua04:
Bác Dương già xúc hết cho em nhẹ người cho rồi ! hic

mình bán pz cho nó khi mình nhận được tiền về bank và mình đã chuyển pz cho nó lúc trưa.

bác dispayza ngay đi, đừng để scam lộng hành lừa.
cái kiểu mua bán 3 người này có lâu rồi mà vẫn nhiều người bị dính:binhsua17:

bác dispayza ngay đi, đừng để scam lộng hành lừa.
cái kiểu mua bán 3 người này có lâu rồi mà vẫn nhiều người bị dính:binhsua17:
ai chỉ mình cách dispayza với, chỉ biết sell chưa biết dis gì cả

scam đâu có ngu mà đưa tài khoản vcb để chuyển tiền, biết ngay là dùng Tk người thứ 3 rồi
kiếu này thớt có báo công an cũng chịu, Tang vu hung có scam thớt đâu. hazz, do thớt bất cẩn thôi.

- - - Updated - - -

sell được tí pz mà lên tivi nhiều quá ! nản ! :binhsua04:
Bác Dương già xúc hết cho em nhẹ người cho rồi ! hic

đúng là bá đạo. Bác Hùng sẽ trả lại toàn bộ số tiền. Mod edit tiêu đề dùm em ạ. Thanh minh cho bác ấy. Em và bác ấy đều bị :((

Scam bây h pro vãi tất cả đều theo 1 kịch bản hoàn hảo 1 thằng lợi 2 thằng bị thiệt:binhsua10:

đúng là bá đạo. Bác Hùng sẽ trả lại toàn bộ số tiền. Mod edit tiêu đề dùm em ạ. Thanh minh cho bác ấy. Em và bác ấy đều bị :((

thế là bạn hùng phải chịu hết à, tội thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,981
173,039
Latest member
Pntt

Most viewed of week