SCAM Yahoo: exchange_money_2015 Scam 200$

ryuzin

Junior
Reactions
56
MR
0.023
Ngày 7/5 mình có mua từ yahoo exchange_money_2015 200$, hôm nay vào check PP thì thấy him mở tranh chấp. Anh em nào có thể quyết vụ giúp mình này với?

rất nhiều người dính chắc cũng lên khoản 2k
tớ cũng có một ít hôm bữa cần mua ads

Cái này bạn cần kháng cáo, cung cấp thông tin có lợi cho bạn.

Bạn có thể Inbox mình để xem xét trường hợp của bạn :Dvà hỗ trợ trả lời rõ ràng với PayPal.

Bạn chưa mất tiền đâu, bình tĩnh.

Cái này bạn cần kháng cáo, cung cấp thông tin có lợi cho bạn.

Bạn có thể Inbox mình để xem xét trường hợp của bạn :Dvà hỗ trợ trả lời rõ ràng với PayPal.

Bạn chưa mất tiền đâu, bình tĩnh.
Bọn nó bán PP dạng personal , xong claim unauthorized . Nói thật gặp nhiều cũng chơi nhiều nhưng thắng được có vài lần.

Bro có kinh nghiệm gì chia sẽ phát, thắng nó tớ cho hết luôn bro, không thích cái loại kia lắm.

mình cũng bị bây làm thế nào các bác

thằng exchange_money_2015 scam nhiều thế, cảnh báo o 4rum rồi, nhiều bác vẫn ko biết mà còn giao dich:(

mình giao dịch nó từ rất lâu rồi , sau vụ đó không hề mua bán không ngờ bây nó scam

đúng rồi đó
toàn bộ của hắn đây
Họ tên : Đỗ Trung Kiên
Ngày tháng năm sinh : 17/05/1993
Địa chỉ : khu 9 - Ninh Dân - Thanh Ba - Phú Thọ
Visa 4214 9456 0155 9420
Sdt 0988559954

Luật nào là cái luật tôi ko làm mà chịu thế
Nạn nhân phai tìm địa chỉ bank mà đến nhà nó xử
PayPal của bạn bị hacked thì chẳng lẽ bạn vô can? gây hậu quả cho người khác thì sao đẩy trách nhiệm cho người ta phải tự xử được?

Ngoài ra PayPal bạn bị hacked chỉ bạn mới có thể đòi được, chậm trễ hoặc quên thông tin cá nhân thì cũng do bạn thôi.

Mình đang nghĩ mình bữa có sell cho cái paypal này 1k$ , có nên vào bấm díspute ko nhỉ , chắc vui lắm hỹ

Mình đang nghĩ mình bữa có sell cho cái paypal này 1k$ , có nên vào bấm díspute ko nhỉ , chắc vui lắm hỹ
disup đi...

PayPal của bạn bị hacked thì chẳng lẽ bạn vô can? gây hậu quả cho người khác thì sao đẩy trách nhiệm cho người ta phải tự xử được?

Ngoài ra PayPal bạn bị hacked chỉ bạn mới có thể đòi được, chậm trễ hoặc quên thông tin cá nhân thì cũng do bạn thôi.
Cái này thì còn tùy.
Nếu thăng bị hack PP nó bán vànhận VNĐ, sau đó bị hack và thằng hack disput thì thì nó mới phải chịu trách nhiệm.
Trường hợp này thì nó bị mất PP thằng hack mang bán và thằng hack nhận VNĐ. Vậy ko liên quan gì tới thằng bị hack PP cả nó chỉ là nạn nhân.

dis đi lấy tiền chia cho a em bị scam + ủng hộ mmo4me + @Angelababy và cậu 1 phần mỗi phần tầm 250$ chắc chả ai ý kiến đâu vì đăng nàp PP này cũng mất rùi!

Trước cũng bán ít pp cho hắn có nên dispute ủng hộ mmo4me k nhỉ :D

Bạn PM mình đi, mình sẽ Dispute lấy lại tiền cho bạn

Nó là Scammer rồi mà

Tiền lấy lại sau khi trừ chi phí có thể xung công quỹ MMO, từ thiện...

Đã bảo rồi còn gì! Mấy cái nick nào mà vừa vào Forum mà post cao, lập mấy chuyện gây chú ý thì nên cẩn thận! 99% là SCAMER

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,842
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week