yahoo: doncry56gmail tên chờ hó scam tớ 467$

Status
Not open for further replies.
chủ thớt lên proof đi. cậu này mình biết đang hoạt động ở forum nào? có đóng 180LR để mở dịch vụ mua bán LR, amazol...
up gium` phat proof len nao`, sao noi nhieu vay nhi, scam 467lr gi dau, quang len, co' t cho them lr nay, lu~ ranh

Vấn đề không phải là tin hay không tin??? nói có sách mách có chứng thì mọi người mới biết mà giúp đỡ. proof nói chuyện và pay tiền không thấy đâu? như thế khác gì vu oan cho người khác.

- - - Updated - - -

Vấn đề không phải là tin hay không tin??? nói có sách mách có chứng thì mọi người mới biết mà giúp đỡ. proof nói chuyện và pay tiền không thấy đâu? như thế khác gì vu oan cho người khác.

thớt nói chuyện n thế thì lên đây report scam làm j trời. phải post proof mới xử lý được chứ

- - - Updated - - -

de~ xem mod mmo4me lam an the nao sau 24h nua

Ku DonCry56@gmail này là UG! Có lập topic fund BOT! Hình như nick 4r nó là bankontraffic! =))
Bữa hỏi nó fund xong reserve thì sao! Nó nói sẽ fund tiếp để ko âm rồi hỏi nó nếu nó đóng gate cc và reserve thì sao fund được! Thì nó bảo là nếu BOT đóng gate CC thì sẽ ko reserve được! Vãi thánh!
Chắc thánh này là UTLG! =))

Ku DonCry56@gmail này là UG! Có lập topic fund BOT! Hình như nick 4r nó là bankontraffic! =))
Bữa hỏi nó fund xong reserve thì sao! Nó nói sẽ fund tiếp để ko âm rồi hỏi nó nếu nó đóng gate cc và reserve thì sao fund được! Thì nó bảo là nếu BOT đóng gate CC thì sẽ ko reserve được! Vãi thánh!
Chắc thánh này là UTLG! =))
UH minh la newbie ban a, chang biet gi ve ug :)

Chẳng có gì vu khống cả, ai mà chẳng biết thằng chờ hó này scam, thằng chờ hó này là một trong những người đang comment và đang xem topic này
Ai có tật giật mình

gan nó to thế ,chắc ko giật mình đâu :binhsua26:

Nếu thớt or ai đó có proof or vài log chat của vài người cứ đưa lên đây , mình sẽ sẵn sàng rp hộ mọi người ở mọi nơi :D

Không muốn nhắc tới chuyện buồn
Bị thằng chờ hó scam 467 LR, yahoo: [email protected]

mọi người tuyệt đối không giao dịch với yahoo này

Nếu biết nick nó tại forum thì post proof lên, như vậy có thể banned nó
Đằng này chẳng biết nick forum của nó, thì post proof lên chẳng làm được gì
Mục đích post lên để mọi người tránh scam
Ai bệnh vực nó và nói kết tội tớ vu khống thì người đó chình là chủ nhân của yahoo đó

:binhsua04:

nó mới định scam bạn tớ nữa nè:

1 tấm hình nói lên tất cả :

http://upanh.com/slider/?e=malihu&s=...rt=3rd2ai6eanc

Số tiền quá lớn, với số tiền này mình thường giao dịch bằng auto với những trang uy tín, tỉ giá chênh chả đáng bao nhiêu, tiếc một ít dẫn đến việc bị scam -.-, mong mọi người rút kinh nghiệm

thớt có proof thì đăng lên chứ đừng ở đây múa võ mồm!!! ko nóa cóa sờ cam sờ quýt gì không nhưng nói mồm tui cũng nói được là thớt cam tui 5k lr tui biết là mất nên ko đưa proof lên!!! vậy đc ko nhể!!! =)) =)) =))

thớt có proof thì đăng lên chứ đừng ở đây múa võ mồm!!! ko nóa cóa sờ cam sờ quýt gì không nhưng nói mồm tui cũng nói được là thớt cam tui 5k lr tui biết là mất nên ko đưa proof lên!!! vậy đc ko nhể!!! =)) =)) =))
no co' proof deo' dau ma dua, doi 24h mod vao` baned cho cai toi vu khong

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,477
171,517
Latest member
linhkeisuke1097

Most viewed of week