• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning yahoo - beanbeacay - nick mmo : minhthanh77

Status
Not open for further replies.

chipchip219

Pre-verified
Reactions
17
MR
0.202
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chắc bị hack nick forum rồi , chứ mình GD với minhthanh77 bao lâu nay, nhiều gd để cả tuần hơn chục tr mà vẫn pay bình thường , lâu lâu có delay 1 tí , nhưng chưa bao giờ nhận thiếu 1 xu nào .

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
:eek:@Shin :eek: xem kĩ vụ này nha

tomchris998

Banned
Reactions
917
MR
0.000
Him đang đấu tranh tư tưởng ! Bỏ 2 triệu để lấy 5 tr hay hả bỏ 5 tr lấy 2 tr ,Bỏ 2 triệu để lấy 5 tr hay hả bỏ 5 tr lấy 2 tr ,Bỏ 2 triệu để lấy 5 tr hay hả bỏ 5 tr lấy 2 tr ,Bỏ 2 triệu để lấy 5 tr hay hả bỏ 5 tr lấy 2 tr ,Bỏ 2 triệu để lấy 5 tr hay hả bỏ 5 tr lấy 2 tr ...............
Và đương nhiên: Bỏ 2 triệu để lấy 5 tr !
:D:D:D:p:p
Không phải ai cũng tham đâu, tớ chưa có bảo hiểm nhưng anh em trên 4rum vẫn tin tưởng giao tiền. Tất nhiên cẩn thận không bao giờ là thừa.

Reactions
287
MR
0.084
Mình là minhthanh77 đây. reg mãi ma 4rum kg gởi mail cònfig nên phải mượn acc.

trước hết minh khẳng đinh nick forum mình bị hack. còn vì sao bi hack phai hoi admin.
số là từ lúc đóng tiền bảo hiểm (chắc cũng 2-3 năm gì đó) lúc đấy mình đã làm theo hướng dẫn add nick yahoo và bank bên dưới profile sao cho kg bi hack (có hack củng kg change dc). thế mà sáng nay lại bi change pass, change luôn info, khong có tin nhăn nào về đt. cái này thiết nghỉ chỉ có admin or những ai có quyền reset pass moi làm dc.
Tớ tham gia 4rum chủ yeu la mua pp va amz từ máy năm nay chưa hề scam ai 1 xu. Giao dich hàng tram, hàng ngàn$ kg cần trung gian... thì không có cái cớ gì vì 150$ mà mat 2tr bao hiểm + uy tín lau nay.
Cậu Vàng Ech này có nick yahoo của tớ (minhthanh772001) nhưng không biết sao lại kg nhận ra. bi scam xong moi vao buzz mình...

Tóm lại đề nghị BQT xem lai vì sao nick minh có thể change dc info. trach nhiệm của BQT là gì khi mình đã làm theo đúng hướng dẩn bảo mật.
cho mình biết BQT sẽ xữ lý ntn.

P/S: Anh e nào từng giao dich với minhthanh77, xin vào vote cho mình 1 phiếu nhé. hic.
hài hước, nếu nó hack đc nick đã ver step 2 thì nó hack mịa mấy cái nick khác có fải scam lớn hơn ko, ai lại đi hack cái bh 2tr làm gì :D:D

:confused:@doiphongchongtoiphamcongnghecao vào cuộc làm rõ vụ này
:D Nếu bác minhthanh77 bị hack nick : trách nhiệm thuộc về @Shin o_O vì nick forum bảo mật 2 lớp

:D khả năng thứ 2: scam --- o_O chắc ko vì bác này làm ăn lâu năm-- uy tín--- bảo hiểm đầy đủ--- ko vì tham 5 triệu mà mất 2 triệu tiền BH + mất lun đường làm ăno_Oo_O

:oops: hóng chờ tin tức:oops::oops:

kh

:confused:@doiphongchongtoiphamcongnghecao vào cuộc làm rõ vụ này
:D Nếu bác minhthanh77 bị hack nick : trách nhiệm thuộc về @Shin o_O vì nick forum bảo mật 2 lớp

:D khả năng thứ 2: scam --- o_O chắc ko vì bác này làm ăn lâu năm-- uy tín--- bảo hiểm đầy đủ--- ko vì tham 5 triệu mà mất 2 triệu tiền BH + mất lun đường làm ăno_Oo_O

:oops: hóng chờ tin tức:oops::oops:

Khổ, đả nói cậu kia chĩ bị thằng Scam nó lấy 150$ = 3tr. Có ai bán rẽ danh dư + 2tr tiền bảo hiễm để lay 1tr.
Mình thừa nhận nick mình bi hack chứ không scam, chờ quyêt đinh của tập thể BQT chứ không phải cá nhân 1 mod nào, vì câu kia khoe quen hết các mod, lien tục pm yahoo keu tớ đền bù cho nhanh....khong thoi bannic vĩnh viễn...

beanbeancay

Junior
Reactions
30
MR
0.015
Vậy là thằng hack nick minhthanh77 có ân oán với bạn beanbeancay nên nó fake nick y/h đổ thừa beanbeancay, cái này gọi là chiêu nhất tiễn hạ song điêu :D
Mình không có thời gian tranh luận với bạn. làm ăn trước giờ như thế nào khách hàng mình biết. và đã từng có người giả yahoo beanbeancay nhằm lừa tiền khách hàng của mình. nghi ngờ là quyền của bạn. nhưng nói bừa . đá đểu này nọ ảnh hưởng đến uy tín của mình thì bạn chưa đủ chứng cứ và tư cách . hiểu ko ?. xin phép im lặng và ko nói thêm lời nào nữa.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week