Ý tưởng lập hội reseller - Bán hàng với số vốn = 0 !!!!

Đi off thì ủng hộ :D:D:D

mình cũng quan tâm đến vấn đề này, k biết plan bạn thế nào
có thể trao đổi qua yh a_boy260291 được k ạ
thanks
UHM BẠN CỨ THAM GIA GROUP CỦA MÌNH Ở TRÊN ĐÃ NHÉ :)

Đi off thì ủng hộ :D:D:D
Uhm mình có thông báo trên group :) off 9h chủ nhật bạn nhé :D địa điểm mời bạn tham khảo :D

Đa cấp hả ?? :p:p:p:p:p

Mình ko hiểu biết gì về kinh doanh hết nhưng cũng muốn được tham gia học hỏi.
mời bạn tham gia :)

Đa cấp hả ?? :p:p:p:p:p
Không đâu bạn ^^ chả có cấp độ gì ở đây cả mọi người cùng tìm hiểu và cùng bem bạn nhé :D

-Mình đang có ý tưởng và muốn tìm người cùng chí hướng để thực hiện về việc tạo ra một hệ thống resell mới !!! Ổn định và có tiềm năng cao - thêm vào đó là lập một hội dành cho các bạn có hứng thú với công việc này và muốn bắt đầu kiếm tiền với công việc "môi giới kinh doanh" này !!!

Nếu bạn nào đã biết đến ý nghĩa của reseller rồi thì hẳn cũng hiểu những gì mình đang đề cập, còn với một số bạn còn lạ lẫm mình xin được định nghĩa từ reseller cho các bạn tham khảo !!! Biết đâu nếu bạn đọc và cảm được ý tưởng của mình, chúng mình có khi sẽ hợp tác và làm nên chuyện thì sao :

- Tuy nhiên resell cũng có nhiều mặt hạn chế của nó và nhất là việc thu nhập của bạn thường không ổn định ! Một trong những khó khăn lớn nhất của resell là tìm đối tác cũng như tìm một món hàng có tiềm năng để bán . Cũng như nhièu bạn reseller mình cũng đã nghiên cứu và phải nói là "kiếm sống" với nghề này, cũng cảm thấy các quy trình resell là chưa có hệ thống và nhiều khi bất ổn !!! Cũng như nhiều bạn đang làm môi giới kinh doanh mình cũng có mong ước hoàn thiện hệ thống này đề nó không còn là một nghề tay trái mà thực sự là một ngành kinh doanh - và mình đã có ý tưởng, cũng như cần lập hội reseller để cùng anh em chia sẻ và hoàn thiện hệ thống này !!!!

- Về mặt nổi : Group với những reseller đang hoạt động sẽ là nơi giao lưu - chia sẻ kiến thức và học hỏi giúp đỡ lẫn nhau trong công việc !!! Mình hi vọng sẽ tạo được một cộng đồng nơi reseller có thể trò chuyện và học hỏi lẫn nhau :). Đặc biệt là mình muốn chia sẻ và cùng các bạn nghiên cứu hệ thống mới của mình để cùng nhau phát triển và hoàn thiện !!! Yêu cầu bạn không được tiết lộ ra bên ngoài để tránh lộ bí mật kinh doanh của mình - chính vì vậy mà những member đặc biệt này phải có một kiến thức nhát định phù hợp với ý tưởng của mình và mình chỉ lựa chọn một số ít thôi !!! Các bạn thông cảm vì với mình an toàn trong kinh doanh là trên hết chứ không phải là lợi nhuận "GẦN"!!!

- Với những bạn đang muốn trở thành một reseller, khi tham gia group mình sẽ hướng dẫn các bạn các bước cần thiết để có thể bán một món hàng online hay trực tiếp bán một món hàng!!! Mình sẽ chia sẻ cho bạn các đối tác và cửa hàng để dựa vào đó bạn giải quyết được khó khăn đầu tiên trong việc môi giới kinh doanh : Tìm đối tác & mặt hàng thương mại để bán !!!

GROUP FB MÌNH MỚI UPDATE : https://www.facebook.com/groups/725332867550740/
cho minh xin slot với cậu.

Có giống như Nguyễn Kim sell hàng cho các công ty lớn ko nhỉ, thay vì NK chờ khách thì mình phải chạy đi tiếp thị

Có giống như Nguyễn Kim sell hàng cho các công ty lớn ko nhỉ, thay vì NK chờ khách thì mình phải chạy đi tiếp thị

nói đơn giản thì hàng mình nhận từ công ty mình chỉ chịu trách nhiệm bán hàng, order các kiểu con đà điểu cho cty đó thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,327
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom