Y!H:sunnyha1111 scam mình 220k

Mình thấy nó giống trái Cam thật rồi đấy

ê, ông ăn nói cho cẩn thận nhé, thích không trung gian thì không trung gian sao phải cứ trung gian mới giao dịch, còn cái ảnh và Yahoo biết được cái nào fake ông ngu thế, đã ngu đừng có mà vào làm anh em nản, *** được lời nào còn kêu người khác ngu ông là cái loại éo gì đấy.còn ông chắc éo hơn tuổi người ta mà gọi người ta là ku, đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm
thì tại ngu mới k trung gian...............bọn scam mới có sống dc nhờ ku

thì tại ngu mới k trung gian...............bọn scam mới có sống dc nhờ ku
ukm ku với cái loại ngu như mày hiểu không, còn con người người ta lấy chữ tín làm đầu, vì tin tưởng nhau nên mới không trung gian mày hiểu chứ, còn cái loại mày *** bao giờ có lòng tin vào người khác thì cứ trung gian ok, còn đừng có vào đây mà sủa, tao và người khác thích hay không chủ yếu coi trọng cái chữ tín đến đâu mà thôi, trung gian tùy từng người mới trung gian mày hiểu chưa, còn chưa hiểu vắt tay lên chán mà suy nghĩ nhé, còn mày ý chắc éo có ku nên thích gọi người khác là ku để tưởng nhớ à, *** hơn tuổi ai đừng có mà gọi cái từ đấy ra hiểu chưa

ku nói hay quá, vậy nếu ku bị hack ku có đền k, dám chắc ku sẽ bỏ chạy, xạo mà bày đặt ra vẻ ta đây, giết người bằng cây súng của cậu thì đỗ tội cậu là hung thủ chắc???
ngu dốt vì đã có chính sách trung gian nick colevay2011 free rồi mà đi giao tiền trước, k ngu thì gọi là gì???

ko hiểu bợn thông minh tới đâu mà kêu người ta ngu, người ta dốt, bó tay, bợn thấy vicgiap chưa, phải chịu trách nhiệm kia kìa, ở đó mà phán

ukm ku với cái loại ngu như mày hiểu không, còn con người người ta lấy chữ tín làm đầu, vì tin tưởng nhau nên mới không trung gian mày hiểu chứ, còn cái loại mày *** bao giờ có lòng tin vào người khác thì cứ trung gian ok, còn đừng có vào đây mà sủa, tao và người khác thích hay không chủ yếu coi trọng cái chữ tín đến đâu mà thôi, trung gian tùy từng người mới trung gian mày hiểu chưa, còn chưa hiểu vắt tay lên chán mà suy nghĩ nhé, còn mày ý chắc éo có ku nên thích gọi người khác là ku để tưởng nhớ à, *** hơn tuổi ai đừng có mà gọi cái từ đấy ra hiểu chưa

;)) tin thì tin vừa vừa thôi, tiền trong tay mình thì mình còn chắc, rời rồi thì có .... thôi,

mày cũng bớt sũa giống loài dog đi

ku nói hay quá, vậy nếu ku bị hack ku có đền k, dám chắc ku sẽ bỏ chạy, xạo mà bày đặt ra vẻ ta đây, giết người bằng cây súng của cậu thì đỗ tội cậu là hung thủ chắc???
ngu dốt vì đã có chính sách trung gian nick colevay2011 free rồi mà đi giao tiền trước, k ngu thì gọi là gì???

thế bh nói như ông tôi lập cái theard bán pp sll đấy
sang gd đi tôi đổi cái nick yhu rồi bảo là bị hack pass mmo
nói như thật nhé nếu mmo mà bị hack pass đc thì cái 4rum này loạn lâu rồi
bị hack thì ráng mà chịu chứ sao ko bị ban nick mới là lạ mà chửi người khác ngu :|
ông cũng to lắm đấy mà chửi người khác là dog
đã đủ đế so sánh vs người ta chưa mà tự tin ;))

xem ai sủa đi:)), không nói lại được kêu người khác sủa à:)), nhục vừa thôi bạn à:)), sai thì nhận mịa nó đi còn cố:))

tao đau có nhận là tao cãi, tao chỉ nói mày ngu nên tin người khác rồi còn k nhận mình ngu, tin tưởng ng khác như mày dem giấy tờ xe, nhà cửa đưa nó hết đi

trong thế giới ảo này thì nói chung là khó tin lắm, chịu khó trung gian đi, tốn thêm chút nhưng được cái an toàn :D
thực ra tiền bạc không quan trọng, mà quan trọng tin tưởng nhau cậu à, chính vì tin tưởng hasunny nên chị mình mới bị mất 50LR, chứ không thì đã qua trung gian rồi:D, chứ không phải tiếc vài chục ngàn đâu chứ chưa nói vài ngàn lẻ:D

thế bh nói như ông tôi lập cái theard bán pp sll đấy
sang gd đi tôi đổi cái nick yhu rồi bảo là bị hack pass mmo
nói như thật nhé nếu mmo mà bị hack pass đc thì cái 4rum này loạn lâu rồi
bị hack thì ráng mà chịu chứ sao ko bị ban nick mới là lạ mà chửi người khác ngu :|
ông cũng to lắm đấy mà chửi người khác là dog
đã đủ đế so sánh vs người ta chưa mà tự tin ;))

ta là ta éo cãi với mi, ta chỉ xử thằng rjmkut thôi

Thôi nào các đồng chí, không phải chỗ cãi nhau.
Tùy người tùy suy nghĩ, đừng bắt người khác suy nghĩ theo cách của mình.
Bị scam không chắc là ngu, là ngốc, mà do thiếu may mắn cũng có.
Chắc ít ai biết nhiều vụ scam hàng ngàn đô vài năm trước ở các forum cũ, trader ôm tiền trade to rồi lặn, sẵn sàng bỏ thí cái uy tín, cũng chả làm được gì đâu bạn à.
Bạn thử trade 1 triệu đô la xem thì có trung gian cũng 50% thừa.
Nói chung là up cho Mod vào giải quyết, các bạn mỗi người nhịn 1 tiếng đừng cho scammer nó cười mình nhé. :)

Hôm nay em nó làm vụ lớn vs mấy bác rùi haha ai cũng bị em nó scam chắc em nó tính giải nghệ mmo

Có dịch vụ trung gjan rồi màk các pác ko chịu vào nhờ ... hjx chja pùn cùng theard .. nick của Hasunny là sunnyha111 :binhsua10:nha ...

Ngu thì ráng mà chịu .thiếu j mod và admin uy tín?sao ko giao dịch,đi giao dịch với cái loại mất dạy,mất tiền là phải,đệch mợ,bực cả mình,đang yên lành lại tôi t vào đây

Thôi nào các đồng chí, không phải chỗ cãi nhau.
Tùy người tùy suy nghĩ, đừng bắt người khác suy nghĩ theo cách của mình.
Bị scam không chắc là ngu, là ngốc, mà do thiếu may mắn cũng có.
Chắc ít ai biết nhiều vụ scam hàng ngàn đô vài năm trước ở các forum cũ, trader ôm tiền trade to rồi lặn, sẵn sàng bỏ thí cái uy tín, cũng chả làm được gì đâu bạn à.
Bạn thử trade 1 triệu đô la xem thì có trung gian cũng 50% thừa.
Nói chung là up cho Mod vào giải quyết, các bạn mỗi người nhịn 1 tiếng đừng cho scammer nó cười mình nhé. :)

bạn nói đúng nhưng mình chỉ nói trung gian không hơn tiền bảo hiểm thôi, mmo này ảo lắm, bạn bè gặp mặt còn gạt huống chi trên mạng, còn thằng nào scam thì nó cũng lãnh hậu quả, mình k có ý nói ai bị scam là ngu nhưng mỗi ngày cứ có vài topic scam scam nge phát nản

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,672
171,733
Latest member
duynam98
Back
Top Bottom