Xuất hiện ảnh ‘sex’ của... các hồn ma!

Một phụ nữ tại bang Ohio, Mỹ vừa tiết lộ tấm hình đáng kinh ngạc về cảnh ân ái của các hồn ma trong phòng khách nhà mình.

Bức hình được cô cháu gái của Dianne Carlisl, tới từ Euclid, Ohio, Mỹ tình cờ chụp được trong phòng khách nhà mình. “Hình ảnh cho thấy các con ma đang quan hệ tình dục. Mọi người hãy nhìn xem những phụ nữ đi giày cao gót trong bức ảnh đang làm gì. Tôi chưa từng chứng kiến bất cứ điều gì tương tự như vậy. Điều này cho thấy, ma quỷ hoàn toàn có cảm xúc”, Dianne khẳng định.

Bức hình được chụp trong phòng khách nhà Dianne Carlisle.

Theo cô này, đây không phải là lần đầu tiên các hình hài thuộc thế giới bên kia ghé thăm nhà mình. Khoảng vài năm trước, Dianne và con gái De’Onna Burnett cũng chứng kiến sự xuất hiện bất thình lình của linh hồn một bé gái.“Nó cứ đứng trước mặt và nhìn chằm chằm vào tôi”, cô con gái De’Onna Burnett cho biết.

Êck"" đầu óc bẩn thì nghĩ ra, chứ thực ra chỉ là bóng mờ của 1 cái gì đó :|

Mình cũng chả thấy gì cả!Post lên cho a e bàn luận thế nào.Ai ngờ các bạn cũng không thấy gì :D

mình cũng chăng thấy gì hết, nhưng mình tin trên đời nầy có ma, nói thật lúc trước không tin nhưng đã chứng kiến nhiều rồi giờ mới tin, mong ai chưa tin gặp rồi sẽ tin !

mình cũng chăng thấy gì hết, nhưng mình tin trên đời nầy có ma, nói thật lúc trước không tin nhưng đã chứng kiến nhiều rồi giờ mới tin, mong ai chưa tin gặp rồi sẽ tin !
Mình cũng tin trên đời này có MA

......Mọi người hãy nhìn xem những phụ nữ đi giày cao gót trong bức ảnh đang làm gì..............

đấy là cái chân và giày cao gót
tưởng tượng nó cùng bức ảnh gốc :m021:

Ai còn không thấy ta đấm 1 phát chết luôn :binhsua49:

đấy là cái chân và giày cao gót
tưởng tượng nó cùng bức ảnh gốc :m021:

Ai còn không thấy ta đấm 1 phát chết luôn :binhsua49:

Thề với bác là em ko thể tưởng tượng ra nổi là hình gì :binhsua76:

Thấy nguyên 1 đống màu trắng.

---------- Post added at 05:12 PM ---------- Previous post was at 05:08 PM ----------

Bác trymse đừng đấm em nhé, nhìn hình edit của bác em thấy số 1.
Còn giày cao gót thì em không biết nơi nào hiệu gì vậy bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week