Other Xobofinance - Lãi giờ, 34% - 40% Hourly For 3 Hours

1s tiếp theo: :p
The amount of 6.8 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7634374->U5659666. Memo: API Payment. Withdraw to lenHYIPs fromxobofinance.com.. Date: 14:38 25.04.16. Batch: 130120737.

Received Payment 3.06 USD from account U7634374 to account U11466905. Batch: 130123621. Memo: API Payment. Withdraw to hungsentec from xobofinance.com.

Bác cho em hỏi cái bác nhận được bao nhiêu tiền từ ref vậy ? em thấy ghi ref com là 20%.Nếu bác nhận được từ ref là 20% mà bác RCB như vậy thì em cũng chịu , em tính ra nếu bác nhận được 20% từ ref và số tiền bác RCB thì chỉ có 50%---40% cho anh em theo bác .
$1-$5 1% 1000% --- 900% --- (50%---45%)
$6-$10
1% 900% --- 800% --- (45%----40%)
$11-$50
1% 800% --- 700% --- (40%-----35%)
$51-$100
1% 700% --- 600% --- (35%-----30%)
$101-$500
1% 600% --- 500% --- (30%---25%)
ko biết em tính vậy có đúng ko .....nếu theo số tiền 20% từ ref
Nếu đúng là như vậy thì em thấy bác RCB còn thua cả bác anhtuan và bác khongsaurang . Anh em chơi mấy site thể loại này toàn ăn nhờ RCB mà bác RCB như thế thì .... Riêng em định chiến site này đến sáng nhưng giờ em ngưng rút xong hết em cũng ko theo nữa .
Vậy bác cứ ref cho mình rồi sẽ biết :) nhiều monitor để rb 8000% kìa thế mà dep vào 10$ chỉ nhận được 0.08

Vậy bác cứ ref cho mình rồi sẽ biết :) nhiều monitor để rb 8000% kìa thế mà dep vào 10$ chỉ nhận được 0.08
Mình ko nói Mon và đa phần từ lúc mình tham gia Mon tính ref đa phần là chuẩn dc 80% còn lại mình ít tham gia và ko biết và cũng đã so sánh từng mon 1 từ mon VN đến Mon nước ngoài . Và ở đây mình chỉ nói là site lãi giờ đa phần nó ko add MON đúng ko nhỉ . và trước h mình tham gia site Lãi giờ thì do bác khongsaurang và bác anhtuan và luôn ghi rõ RCB là 70% và luôn đúng như thế . Mỗi ng mỗi khác và đều ra ngoài kiếm tiền cả , riêng mình đây thì ko có mấy onl chiến site thì toàn phải ra net mà ngồi nên cái gì cũng cần rõ ràng . Rãnh rồi sinh nông nỗi ko có gì làm nên tính RCB thử xem sao thì tính ra nó được cái kết quả như trên cảm thấy thất vọng vì cũng đã theo bác vanchuong chiến mấy site liên tục rồi chứ ko phải ko . Và trong đó cũng đã từng ăn scam .

1s tiếp theo: :p
The amount of 3.4 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7634374->U5659666. Memo: API Payment. Withdraw to lenHYIPs fromxobofinance.com.. Date: 15:51 25.04.16. Batch: 130132907.

Bác cho em hỏi cái bác nhận được bao nhiêu tiền từ ref vậy ? em thấy ghi ref com là 20%.Nếu bác nhận được từ ref là 20% mà bác RCB như vậy thì em cũng chịu , em tính ra nếu bác nhận được 20% từ ref và số tiền bác RCB thì chỉ có 50%---40% cho anh em theo bác .
$1-$5 1% 1000% --- 900% --- (50%---45%)
$6-$10
1% 900% --- 800% --- (45%----40%)
$11-$50
1% 800% --- 700% --- (40%-----35%)
$51-$100
1% 700% --- 600% --- (35%-----30%)
$101-$500
1% 600% --- 500% --- (30%---25%)
ko biết em tính vậy có đúng ko .....nếu theo số tiền 20% từ ref
Nếu đúng là như vậy thì em thấy bác RCB còn thua cả bác anhtuan và bác khongsaurang . Anh em chơi mấy site thể loại này toàn ăn nhờ RCB mà bác RCB như thế thì .... Riêng em định chiến site này đến sáng nhưng giờ em ngưng rút xong hết em cũng ko theo nữa .
Hôm trc phán như thánh thế mà giờ RCB cũng ko biết tính à.

Hạ cánh

Received Payment 1.53 USD from account U7634374 to account U11466905. Batch: 130135172. Memo: API Payment. Withdraw to hungsentec from xobofinance.com.

Hôm trc phán như thánh thế mà giờ RCB cũng ko biết tính à.
Vì ko biết tính nên giờ mới tính và nhìn lại thì nó ra như thế và kèm theo là hỏi :)) để được rõ hơn :)) Và bác lấy vấn đề này để nói vấn đề hôm trước thì em thấy bác khá là thù dai rồi đấy :)) cho dù hôm đó vấn đề kia trả liên quan gì đến ref mà nó liên quan đến vấn đề bác đá đểu ng ta trong khi ng ta chỉ có ý tốt mà thôi :)). Em ko biết tính RCB cũng là chuyện bt vì em mới tham gia hơn 1 tháng :)) em còn gà lấm sao so được với bác 2011 :))

Mình ko nói Mon và đa phần từ lúc mình tham gia Mon tính ref đa phần là chuẩn dc 80% còn lại mình ít tham gia và ko biết và cũng đã so sánh từng mon 1 từ mon VN đến Mon nước ngoài . Và ở đây mình chỉ nói là site lãi giờ đa phần nó ko add MON đúng ko nhỉ . và trước h mình tham gia site Lãi giờ thì do bác khongsaurang và bác anhtuan và luôn ghi rõ RCB là 70% và luôn đúng như thế . Mỗi ng mỗi khác và đều ra ngoài kiếm tiền cả , riêng mình đây thì ko có mấy onl chiến site thì toàn phải ra net mà ngồi nên cái gì cũng cần rõ ràng . Rãnh rồi sinh nông nỗi ko có gì làm nên tính RCB thử xem sao thì tính ra nó được cái kết quả như trên cảm thấy thất vọng vì cũng đã theo bác vanchuong chiến mấy site liên tục rồi chứ ko phải ko . Và trong đó cũng đã từng ăn scam .
Cố gắng mua con lap đi bạn. Mua mấy cũ hàng sách tay cũng ngon mà. 4 đến 6tr là có coi3 với coi5 rồi. Cho nó khoẻ. Ra net ngồi ít cũng 1 tiếng, chưa nói nước thuốc ....

Vì ko biết tính nên giờ mới tính và nhìn lại thì nó ra như thế và kèm theo là hỏi :)) để được rõ hơn :)) Và bác lấy vấn đề này để nói vấn đề hôm trước thì em thấy bác khá là thù dai rồi đấy :)) cho dù hôm đó vấn đề kia trả liên quan gì đến ref mà nó liên quan đến vấn đề bác đá đểu ng ta trong khi ng ta chỉ có ý tốt mà thôi :)). Em ko biết tính RCB cũng là chuyện bt vì em mới tham gia hơn 1 tháng :)) em còn gà lấm sao so được với bác 2011 :))
Còn giỏi võ nữa kia

Cố gắng mua con lap đi bạn. Mua mấy cũ hàng sách tay cũng ngon mà. 4 đến 6tr là có coi3 với coi5 rồi. Cho nó khoẻ. Ra net ngồi ít cũng 1 tiếng, chưa nói nước thuốc ....
à net ở đây là mình nói cảm thấy site chiến được mình sẽ chơi đến sáng :D ví dụ như site avainv hôm trước Admin site này cũng là admin site hôm trước nên mình định là onl đến sáng để chiến , nhưng giờ nhìn lại RCB thì cảm thấy ko đáng bỏ sức khỏe ra chiến . Site avainv hôm trước là bác khongsaurang RCB 70% và site ref com chỉ có 11% mà em chiến 24 tiếng với site đó em kiếm được 20$ nên hôm nay em cũng định chiến site này vì cũng admin , nhưng giờ RCB như thế em cũng ngừng ko chiến nữa

Còn giỏi võ nữa kia
ý bác là võ mồm à :)) thế em hỏi bác :)) là bác trỏ vào chuyện của em trước hay em trỏ chuyện của bác đây ( hiện tại nhé ) :)) bớt thù dai đi nhìn cái nick 2011 cũng biết là hơn 2x tuổi đầu rồi :)) làm ng thì thoáng 1 tí đi bác :)) .Và bớt đá đều ng khác đi lớn cả rồi :))

các bác tính cho em cái ví dụ dep 10$ mà rbc80% và rbc như các trang là 8000% vậy mỗi cái là dc nhiêu $

các bác tính cho em cái ví dụ dep 10$ mà rbc80% và rbc như các trang là 8000% vậy mỗi cái là dc nhiêu $
Tùy vào site nhé mèo con : ví dụ ở site Mon này mình vừa tham gia 1 link ref của nó thì min dep là 20$ và ref com là 6% vậy nó nhận được là 1.2$ và sau đó mình vào nhận RCB của mốc 20$ và nó để mốc đó chi trả cho lần đầu dep là 500% tức lấy 1.2$ x500% =6$ và đúng như nó ghi mình nhận được 6$ từ rCB còn có nhiều site thì nó để toàn đa phần là treo thịt dê bán thịt chó :)). Và sau đó nếu bạn dep lần 2 số tiền RCB nhận được sẽ ít hơn tùy theo site

Mấy lv ref vậy mọi người. lv1 được 10% Đã ref thử

Attachments

10.4 KB · Views: 12
Những site này lần sau nên tự ref để ăn đủ 100% hoa hồng nếu bạn nào muốn. CÒn công người ta giới thiệu site cho chơi thì cũng để họ có thù lao chứ. Nhiều bạn lăn tăn quá

à net ở đây là mình nói cảm thấy site chiến được mình sẽ chơi đến sáng :D ví dụ như site avainv hôm trước Admin site này cũng là admin site hôm trước nên mình định là onl đến sáng để chiến , nhưng giờ nhìn lại RCB thì cảm thấy ko đáng bỏ sức khỏe ra chiến . Site avainv hôm trước là bác khongsaurang RCB 70% và site ref com chỉ có 11% mà em chiến 24 tiếng với site đó em kiếm được 20$ nên hôm nay em cũng định chiến site này vì cũng admin , nhưng giờ RCB như thế em cũng ngừng ko chiến nữa
- Hii hiểu nhằm
- Ref.com theo mình biết thì chỉ có 10% từ ref thôi. Không có 20% đâu.
- Nic nâu năm cũng không nói lên điều gì cả. Quan trọng bạn chơi thế nào và lãi ra sao. Quan trọng là tổng kết tháng tổng lãi của bạn đạt bao nhiêu %/tổng vốn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,406
172,493
Latest member
dragonman233

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom