Xóa tan nghi ngại nhờ uy tín trong giao dịch

Mình chỉ thích mua PM thoai! Ha ha ha
lúc đầu thì mình hơi nghi nghi cú vì mình đã từng làm cú 1 thời gian. Nhưng thấy bạn cười có vẻ sảng khoái đúng kiểu một số con gái xịn mình chat trên internet
Bạn chém vừa thôi không lại bão bây giờ. HN đang lạnh lắm, không đỡ được đâu
Mà chỉ có gặp ngoài đời là biết ngay :popo_big_smile: . Bạn đã sẵn sàng gặp 1 chàng trai khá cao, da trắng như tuyết, môi đỏ như son, tóc đen như gỗ mun chưa? ?

lúc đầu thì mình hơi nghi nghi cú vì mình đã từng làm cú 1 thời gian. Nhưng thấy bạn cười có vẻ sảng khoái đúng kiểu một số con gái xịn mình chat trên internet

Mà chỉ có gặp ngoài đời là biết ngay :popo_big_smile: . Bạn đã sẵn sàng gặp 1 chàng trai khá cao, da trắng như tuyết, môi đỏ như son, tóc đen như gỗ mun chưa? ?
Chàng trai ấy đã được Hoàng Tử cưới đi rồi! Mình chỉ thắc mắc là lúc động phòng hoa trúc bạn nam ấy có đóng vai Bạch Tuyết không thôi! Hi hi hi!

ui trời...nó thơm mà nó béo lắm nha 5000 anh em =))
Quaitai từ sáng đến tối vẫn chưa ngừng hả fen? Fen thật đáng nể

Quaitai từ sáng đến tối vẫn chưa ngừng hả fen? Fen thật đáng nể
Phải, sáng giờ quay cái này Shop quần áo VNXK chính hãng Cytimy.com mà chưa fix xong vài webpack, tốn cả đống thời gian việt hóa, phải tìm cách giải tỏa stress, quay tai nào :v :popo_amazed: :popo_beauty: :popo_still_dreaming:

Phải, sáng giờ quay cái này Shop quần áo VNXK chính hãng Cytimy.com mà chưa fix xong vài webpack, tốn cả đống thời gian việt hóa, phải tìm cách giải tỏa stress, quay tai nào :v :popo_amazed: :popo_beauty: :popo_still_dreaming:
Giờ lợn đắt lắm, bạn có đứng cả ngày cũng không có con nào chạy qua để khoe áo mới đâu. Chúc bạn mai sẽ không còn hàng mà bán nhé

Giờ lợn đắt lắm, bạn có đứng cả ngày cũng không có con nào chạy qua để khoe áo mới đâu. Chúc bạn mai sẽ không còn hàng mà bán nhé
mình còn cần đến dịch vụ bitcoin của bạn đấy, bạn ạ, hy vọng tới lúc m cầnmua ít để thanh toán thì bên bạn vẫn còn

mình còn cần đến dịch vụ bitcoin của bạn đấy, bạn ạ, hy vọng tới lúc m cầnmua ít để thanh toán thì bên bạn vẫn còn
Lại phải xem bạn có may mắn không nựa!

Mình vào đây chỉ muốn nói cho các bạn biết là mình không có Z hay Pm để bán.
Có tấm thân này muốn trao cho nữ chủ tịch.

Thanks!

Mình vào đây chỉ muốn nói cho các bạn biết là mình không có Z hay Pm để bán.
Có tấm thân này muốn trao cho nữ chủ tịch.

Thanks!
Mình làm thuê thôi bạn êi

Em có bằng lái rồi nè ^^
Máy bay đã được BQP đưa vào bảo tàng lịch sử rồi nhé fen!

mấy ông ăn cơm chưa mà giờ tán gái, tui mới bốc vác về mệt vãi ra đây. :popo_shame::popo_what::popo_rap::popo_look_down::popo_misdoubt::popo_sure:
Chạ thấy giao liu gì

thế giờ muốn sao mới vừa lòng đây hả, cứ có đi rồi gì... cũng có :popo_amazed:
Có gì ib nhé, giúp dc là ok liền

Mình post xong câu trả lời và đi ngụ, sáng mở mắt thấy bài của mềnh về forum Chat vì lí do không gộp câu trả lời tránh bị hiểu là spam liên tục. Thanhk các mod đã nhắc nhở, lần sau mình sẽ chú ý nha!

Khi các mod vào giành gái với mem yếu thế quá chả bít phải làm gì, nếu là mình thì cũng warning nhẹ nhẹ để làm quen :popo_still_dreaming: :popo_big_smile:

Chạ có gì buồn hơn là vnd đã tắm rửa sạch sẽ, nằm ráo nước, úp lồng bàn chờ sẵn mà các bác bán PM ko múc nhị?

Chạ có gì buồn hơn là vnd đã tắm rửa sạch sẽ, nằm ráo nước, úp lồng bàn chờ sẵn mà các bác bán PM ko múc nhị?
livestream mua PM trên fb đi Orchid, biết đâu bất ngờ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week