XM thưởng 30$ chơi nhận tiền thật các bác ạ

dungtran2612

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
2 tuần trước mình thấy quảng cáo thưởng 30$ cữ nghĩ là đùa, rãnh nên củng làm theo đăng ký xác thực ok xong xuôi hết, lên chơi thử ai dè ăn được 50$ vừa rút ra được các bác ạ, mừng muốn xỉu. không dám chơi nhiều mồi ngày thắng được 10-15$ mình nghĩ hehe, có bác nào đang chơi ko nhỉ, lập nhóm chơi chung nào

Bằng chứng rút tiền đâu bạn. Ngày 10-15$ thì sau hai tuần ít cũng 170$. Sao rút đc 50$ là xỉu r ta

Chơi nghiêm túc thì hơn 1 tháng mới rút được nhé. Có 30$ giao dịch 10 lot. Bên đây gd có một lot acc lên trên 50$. Nói chung để đạt số lot nó đưa ra mà acc còn sống thì không phải dễ.

Chơi nghiêm túc thì hơn 1 tháng mới rút được nhé. Có 30$ giao dịch 10 lot. Bên đây gd có một lot acc lên trên 50$. Nói chung để đạt số lot nó đưa ra mà acc còn sống thì không phải dễ.
cái này được quyền chốt lời chốt lỗ nên cứ nhấm lời 1 đô là em chốt ngay giao dịch, tích tiểu thành đại, nghiên cứu từ từ.

chơi như nào thế bác? cờ bạc hả?
cái này đầu tư forex bác ạ, mình được quyền chốt lời chốt lỗ, cảm thấy thị trường lên lời mình chốt, hay lỗ củng vậy, ko phải cờ bạc thắng thua liền đâu ạ. cái này khó cái phần đăng ký phải xác thực thông tin được, bác nào tay mơ thì phần xác thực thông tin củng khó huống chi chơi được :)))

có nhóm nào có hd trans ăn lãi ko bác? kèo này khó nhai quá
ăn lãi mới phiêu bác ạ, phải tự mình chơi, tiền đưa nkhac liệu có còn ko ? lãi đưa đc mấy lần rồi lỡ trốn luôn thì khổ, tiền mình mình tự quản lí cho khỏe, với có lệnh đặt chốt lãi chốt lỗ mà, có 30usd cứ test tẹt ga thôi

bonus này mấy năm trước là có rồi, tôi giao dịch có lời, xong rút thì nó reset tài khoản về 0$ luôn không rút được nữa. thắc mắc thì nó bảo mình gian lận, vãi cả chưởng

Thằng Xm này chơi kiểu bố láo lắm, mình cũng tham gia km nhưng lúc rút tiền nó khóa không lý do, buồn chả muốn nói

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,826
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week