Suggest xin ý kiến mọi người về trường hợp pp limit của mình

vovavovan

Junior
Reactions
38
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
như tit mình có ít pp us send về pp vn thì bị limit như hình dưới đây

cái bước đầu tiên add cc vô thì mình làm song rồi nhưng mà nó chưa có cái tích màu xanh trong bảng remove limit tuy nhien trong back acb pp nó trừ 1$ rôi:(
Ai rành pp cho mình xin cái ý kiến với,tks mọi người đã đọc topic này :p
à yahoo mình là crack.forme :D

UPDATE THÊM

mình đã add cc vô và contact như bạn gì ở topic limit pp giống mình :(,.kết quả là nó cho mình thêm 1 list nữa

Mọi người cho mình xin ý kiến với :(

Last edited:
có 1 bạn hôm qua cũng bị cái này , bác contact paypal bảo là tao nhận tiền từ bạn bè người thân thì đào éo đâu ra proof chuyển hàng vs lại hóa đơn ( troll tí bác viết lịch sự ko nó cho 180 days :p ) vs cả add card vào xong ngồi chờ .

tớ add r thấy nó charge trong bank acb của tớ 1$ r nhưng chưa biết confim card làm sao cả,bác nào từng confỉm card rồi nói giúp tớ với :)

tớ add r thấy nó charge trong bank acb của tớ 1$ r nhưng chưa biết confim card làm sao cả,bác nào từng confỉm card rồi nói giúp tớ với :)
Chờ nó ít hôm đi bạn...charge rồi thì ngồi đợi thôi

up up chờ cao nhân :( có ít tiền thôi mà mất con pp phí quá :-s

bác không nói rõ acc PP của bác là ntn, ver hay uver, thứ nhất nếu là unver mà nhận tiền từ pp us sang PP VN thì limit không phải bàn cãi
thứ 2: nếu PP VN của bác là Ver thì khi bác nhận tiền từ PP US hên xui nó sẽ limit :D, và khi bị limit nó sẽ bắt chứng minh nguồn tiền nhận vào, Nếu là bác bán hàng thì nó đòi invoice và Tracking, bạn chỉ việc add 2 cái đấy vào thì cái đầu tiên sẽ tự động ok vì acc PP của bạn đã ver.
Còn nếu là bác nhận tiền từ acc PP US khác không phải là bán hàng thì bác contac us với bọn nó, tùy theo trình độ văn của bác nó sẽ xem xét xem có gỡ hay không. hoặc chờ 180 day.
Thường thường thì acc PP VN mà nhận tiền từ PP US lúc nào cũng bị soi:D vì bọn nó sợ các bác fund tiền từ thẻ chùa vào nên tốt nhất hạn chế chuyển tiền từ PP US về PP VN.
theo như bác miêu tả mình đoán acc PP của bạn chắc là unver nên mới phải add bank vào và bị trừ tiền

nó cho thêm từng kia step thì có lẽ bỏ đi thôi bạn ạ, còn cái cách contact giải thích tôi nhận tiền cá nhân không mua bán gì nên không cung cấp được invoice, bằng chứng giao hàng,... ko phải lúc nào cũng thành công đâu.

Kiểu này là nó đang soi bác rồi. Bây giờ mà muốn ngon lành thì phải nhờ chủ acc bên US contact PP và giải thích là tiền của tôi cho bạn tôi sao các ông lại chặn? hoặc nếu mua đồ thì hỏi là tiền của tôi mua hàng sao các ông lại chặn, trả cho người ta vì người ta đã chuyển hàng cho tôi rồi. vân vân và vân vân cách nhé.. Ngồi đợi vừa sốt ruột lại có khi đến lúc nó tha cho thì cũng chẳng biết là tại làm sao, lần sau bị lại thì lại tịt. tự xoay chuyển là chính bác ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,681
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back