Xin ý kiến mn

kjmchc1010

Junior
Reactions
39
MR
0.097
Insuree Balance
0
Hiện tại mình đang tính đầu tư 200$ vào HotForex bằng tài khoản Zero Spread. Cho mình hỏi đầu tư vào sàn này có đảm bảo không vì mình chưa thấy có vấn đề gì với sàn này

Sàn này mình trade cũng mấy năm rồi mà chưa thấy có vấn đề gì.

Last edited:
Không biết tài khoản dưới sự quản lí của ban có đảm bảo hay không nhưng với sàn thì không vấn đề gì:cool:

Không biết tài khoản dưới sự quản lí của ban có đảm bảo hay không nhưng với sàn thì không vấn đề gì:cool:
Hì hì, mình đề phòng trường hợp sàn nó "vớ va vớ vẩn" thôi, biết đâu bất ngờ :))

Mình cũng đang có tk 200 ở hot..Không biết có bạn nào lập nhóm trade trao đổi kinh nghiệm không nhẩy.Mình tính lập nhóm tìm người,sau đó lập quỹ tìm tiền.Bạn nào cùng chí thì join nào.Mình trade dài kết hợp đi tiền,có khi mỗi tháng chỉ vài 3 lệnh,có khi không có lệnh nào.Wellcome!

hotforex trong 4rum này có mấy bác làm trader cho sàn đó, quên tên bác đó rùi :oops:

Zero spread là loại tài khoản spread cực thấp, có thể đến 0 (zero), bù lại có phí hoa hồng (commission), hình như $4 trên 1 lot. Bác đánh cẩn thận nhé. Chúc bác trade ngon.

Zero spread là loại tài khoản spread cực thấp, có thể đến 0 (zero), bù lại có phí hoa hồng (commission), hình như $4 trên 1 lot. Bác đánh cẩn thận nhé. Chúc bác trade ngon.
Thks bác, mình tính toán sơ sơ hết rồi, tính cả Commis lẫn spread nữa cũng không quá 1pips spread, vậy là vẫn chấp nhận được :p

Mình cũng đang có tk 200 ở hot..Không biết có bạn nào lập nhóm trade trao đổi kinh nghiệm không nhẩy.Mình tính lập nhóm tìm người,sau đó lập quỹ tìm tiền.Bạn nào cùng chí thì join nào.Mình trade dài kết hợp đi tiền,có khi mỗi tháng chỉ vài 3 lệnh,có khi không có lệnh nào.Wellcome!
Mình quen scalping thôi, 1 ngày chục lệnh :D

Vấn đề về sập sàn thì không có gì chắc chắn được bạn ạ! Nên bạn cân nhắc trước khi đầu tư.

Vấn đề về sập sàn thì không có gì chắc chắn được bạn ạ! Nên bạn cân nhắc trước khi đầu tư.
Mình không lo sập sàn vì sàn này là một trong những sàn khá lớn mà mình biết. Mình chỉ lo nó sẽ làm gì với mình trong quá trình mình trading, ai mà biết được o_O

$200 thì chạy Sàn nào chả được bạn :D chục k hãy lo :D

200$ chơi Hotforex cũng đc vì spreads cũng thấp . Sàn này chơi nhỏ không lo scam đâu.

Bất ngờ chỉ xảy ra khi bạn thắng quá nhiều tiền thôi.
Quá nhiều cỡ nào hả bạn, system mình tạo ra có khả năng được 50-100% 1 tháng thì không biết có bị nó "sờ gáy" không :(

Quá nhiều cỡ nào hả bạn, system mình tạo ra có khả năng được 50-100% 1 tháng thì không biết có bị nó "sờ gáy" không :(
50-100% thì ko nhiều đâu :D . cứ yên tâm mà trade.

50-100% thì ko nhiều đâu :D . cứ yên tâm mà trade.
Phải cỡ nào thì nó mới mò tới mình hả bác, mềnh hỏi tham khảo thôi ^.^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,790
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom