[ XIN Ý KIẾN ] Dùng DCOM 3G nhà mạng nào cho captcha ( pixprofit )

Reactions
1,107
MR
0.000
Hiện mình đang dùng adsl vnpt để cạp, khỏi bàn vì ổn định và h cũng nề nếp rồi, h nhóc e mún cạp để kiếm ít xiền nhân dịp hè rỗi rãi, tính mua cái dcom ( và có sẵn 1 con dcom 3g viettel ) để cạp

vậy mình xin hỏi :

cạp bằng dcom viettel h ( nếu ai đang xài dcom 3g viettel hsdpa 7.2mbps thì càng tốt ) thế nào? có ổn không ? có outsoft bất thường, lag bất thường , ko load bất thường , hay những cái j ko bình thường khác không .....

còn dcom của các nhà mạng khác thì thế nào?

xin ý kiến của những người đã, đang dùm dcom để cạp ( pixprofit, soft XD càng tốt )

cảm ơn đã ghé, quan tâm và cho mình ý kiến, cảm ơn mọi ngừi!
:binhsua104:

ở thành phố thì dùng fastconect của mobi ấy cậu, 120k/tháng
còn ở quê thì dùng viettel, load rất tốt
ở quê đừng bao giờ dùng mobi nhá, cà giật cà giật chán lắm đó

Mình đang dùng Dcom 3G Viettel 7.2, nói chung là cũng ổn định. Thi thoảng có buổi tối thì chậm chút thôi hoặc bị out khoảng 5s rồi lại có mạng. Còn lại là ok:D

Nếu gần trụ sóng thì ko sao mình dùng gói VNPT 120k lúc trước gõ ngon lành ma sao khoang 2 3 tháng trở lại thì dùng sof của bác đức cứ bị timeout nên chuyển qua dùng 3g 7.2 ổn định ko bị rớt mạng và time out giữa chừng nói chung rất ok.

xem ra khá mượt với 3g viettel, còn ai có ý kiến j hem cho mình xin lun thể

xem ra khá mượt với 3g viettel, còn ai có ý kiến j hem cho mình xin lun thể
3g vt, hôm trc c về quê mượn xài thấy ngon lắm, bóp băng thông chỉ cap thôi thì khỏi bàn, ổn định. Mà chỗ chị còn quê hơn cả quê nữa.:binhsua80::binhsua80:

3g vt, hôm trc c về quê mượn xài thấy ngon lắm, bóp băng thông chỉ cap thôi thì khỏi bàn, ổn định. Mà chỗ chị còn quê hơn cả quê nữa.:binhsua80::binhsua80:

Ủa còn bóp băng thônng được hả bác cái mình sao bóp ko được ta.

siu nhà quê chăng ??? rùi , ai còn í cò í vạc j cho mình xin luôn thể ...

nếu để gõ cap thì ko vấn đề nhưng cũng nên cân nhắc, mình bị mấy vụ ban acc pix cũng vì cái dcom. đang load ngon tự dưng phụp 1 phát ........ mất mạng, k nối lại mãi mới dc,
còn vụ này nữa. nhìu khi mạng rất dồi dào nhưng nhìu khi kím 1 síu cũng ko có đâu, và vấn đề kết nối thì ôi thôi lúc tốt lúc xấu ko bít đâu mà lần.

min max của sim học sinh sinh viên gõ tẹt ga không bị sao cả tháng 20k đăng ký 30k

Viettel đi bạn. Mạng mạnh ổn định. Đi đâu cũng xài được. :binhsua06::binhsua06:

dùng DCOm hôm nào trời mưa là ức chết . . .

Viettel sóng luôn ổn định, xài gói 120k/tháng load ngon cành lựu. Khi bạn hết 120 k thì nhà mạng sẽ bóp băng thông xuống còn 2G (tức sóng HSPA xuống thành HSDPA), không thể xem phim hay Euro được vì tốc độ down bị giới hạn còn 50 kb/sec.

Vài cú click chuột để đưa băng thông về 3G và tốc độ down đạt full speed: ~ 900 kb/sec (Các bạn tham khảo anh Google)

Và Film Box HD chạy cũng full speed

Tóm lại 3G Viettel gói 120k/tháng load Pix ngon mà xem film cũng hết ý.

đg xài D-Com Viettel và rất hài lòng :binhsua02:

dùng viettel là tốt nhất,thêm gói unlimit thì dùng tẹt ga,mình thích dùng viettel hơn nhưng ở chỗ sóng viettel cùi bắp xài mobi thấy cũng ok lắm

Mình đang dùng Dcom 3G Viettel cũng ổn định. :binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week