Xin ý kiến của anh em về RCB FUNNKY SHARK của Sharingtb

Thanks kiu.Up lên..............................

Không phải lắm chuyện nhưng nghe bạn cứ up với thanks kiu mà ko nói chuyện với chủ thớt đi thấy cũng ko dc hay cho lắm!

@ chủ thớt: 2 người không giải quyết dc với nhau hăng mang lên forum kiểu này chứ! nghe như đồng ý với nhau rồi mà còn vác lên đây???

Không phải lắm chuyện nhưng nghe bạn cứ up với thanks kiu mà ko nói chuyện với chủ thớt đi thấy cũng ko dc hay cho lắm!

@ chủ thớt: 2 người không giải quyết dc với nhau hăng mang lên forum kiểu này chứ! nghe như đồng ý với nhau rồi mà còn vác lên đây???
Cậu mới đọc 1-2 theard đầu ah.:) Lúc đầu chưa ai góp ý gì thì t phải up để ae vào cho ý kiến.Hơn nữa t để dành phần đất #2 rồi.Các comment về sau của ae và seuvuon t đều trả lời rồi.

- - - Updated - - -

Theo nó thì có mà ra đê ở. :binhsua01:[/QUOTE]

e ra KS ở rồi bác, bác ko dọc topic bán nhà của e hả. ở KS nó thoải mái hơn ở nhà, ko phải quét nhà, ko phải dọn dẹp. ngày ngày ngồi hóng BB paid và ăn mì. Mỗi tháng ở 1 KS cho nó sướng. mấy e ấy hỏi nhà a ở đâu thì chỉ cho nó cái nhà cao chót vót mấy tầng và nhiều phòng, e nào cũng khoái !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
bác thot mat 384$ = tầm 6,5tr. Nếu xin dc vài vé matxa đi xả xui xem như bài học với giá này thì ko đắt lắm .

theo mình thì bảo hành full time tức là reserve 1k trả 1k, reserve 883 trả 883, việc trả 500 là không được, nói là phải làm, còn tiền ref không có trong thỏa thuận, không bảo hành là đúng.

- - - Updated - - -

Theo nó thì có mà ra đê ở. :binhsua01:

e ra KS ở rồi bác, bác ko dọc topic bán nhà của e hả. ở KS nó thoải mái hơn ở nhà, ko phải quét nhà, ko phải dọn dẹp. ngày ngày ngồi hóng BB paid và ăn mì. Mỗi tháng ở 1 KS cho nó sướng. mấy e ấy hỏi nhà a ở đâu thì chỉ cho nó cái nhà cao chót vót mấy tầng và nhiều phòng, e nào cũng khoái !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
bác thot mat 384$ = tầm 6,5tr. Nếu xin dc vài vé matxa đi xả xui xem như bài học với giá này thì ko đắt lắm .
Đù.Chưa theo nó thì ở KS. chứ theo nó rồi ra gầm cầu Long Biên nhé. :binhsua12:
Chủ Theard đã đạt được 1 trong nhiều mục đích là hạ uy tín t rồi mà còn cậu :)

- - - Updated - - -

theo mình thì bảo hành full time tức là reserve 1k trả 1k, reserve 883 trả 883, việc trả 500 là không được, nói là phải làm, còn tiền ref không có trong thỏa thuận, không bảo hành là đúng.
Nếu t bắt đc thằng Sell bảo hành thì ko nói.Đây nó lặn tăm,t phải bỏ tiền của t ra để refund, t bị dính lock Acc UI vì làm FP trên đó Ex,rese nguyên 1 đống pz nên đâu còn xu nào nên đã phải "xin" seuvuon đàng hoàng là t bảo hành 500.Và seuvuon cũng đồng ý! Cái seuvuon muốn nhắc đến trong topic này :
Giờ xin anh em cho ý kiến về cách xử lý vấn đề của sharingtb, qua đây cũng cảnh báo mem làm ref của sharing để lưu ý khi làm ref của cậu ấy

C vào mail check cập nhật từ nó đi,không lẽ t cố ý send tiền bẩn cho cậu và biết trước Funky Shark nó Scam và tớ muốn có cái topic này hay sao.
Mail ngày nào cũng check cậu ạ!
Chủ Theard đã đạt được 1 trong nhiều mục đích là hạ uy tín t rồi mà còn cậu
Uy tín hay không mọi người tự biết, giảm uy tín của cậu thì mình đc gì nào?
Còn hành xử ra sao tự cậu suy nghĩ và quyết định

Đù.Chưa theo nó thì ở KS. chứ theo nó rồi ra gầm cầu Long Biên nhé. :binhsua12:
Chủ Theard đã đạt được 1 trong nhiều mục đích là hạ uy tín t rồi mà còn cậu :)

- - - Updated - - -

Nếu t bắt đc thằng Sell bảo hành thì ko nói.Đây nó lặn tăm,t phải bỏ tiền của t ra để refund, t bị dính lock Acc UI vì làm FP trên đó Ex,rese nguyên 1 đống pz nên đâu còn xu nào nên đã phải "xin" seuvuon đàng hoàng là t bảo hành 500.Và seuvuon cũng đồng ý! Cái seuvuon muốn nhắc đến trong topic này :

nó là ai thế nhể? :binhsua08:

nó là ai thế nhể? :binhsua08:
Nếu ai có khả năng đòi được nợ này (t mua của nó ko ít đâu) chắc chắn tau chia 50/50 số tiền đòi được.Nói ra có ai biết là ai.ko lẽ là mài,là cu quyền,là 5 hay sao :binhsua08:

Last edited by a moderator:
Mail ngày nào cũng check cậu ạ!

Uy tín hay không mọi người tự biết, giảm uy tín của cậu thì mình đc gì nào?
Còn hành xử ra sao tự cậu suy nghĩ và quyết định
Hành xử ra sao thì t đã hành xử rồi.
Có gì bố láo,xấc xược không phải với cậu thì c cứ post lên.
Còn số PZ ấy,sau khi đã có topic này,thì cứ để nó yên nghỉ ở chỗ của nó,tớ ko hứa bảo hành nó nên t sẽ không bảo hành.Tất cả lời hứa với mọi người trên forum và chơi mmo cùng t,t chưa quịt hay thất hứa với ae 1 lần nào,có quá tệ lắm thì cũng ngồi lại giải quyết cùng nhau rồi.:))
Qua mấy lần sóng gió với cái pz này nên t rất hiểu cậu! seuvuon

Cái seuvuon muốn nhắc đến trong topic này :
Giờ xin anh em cho ý kiến về cách xử lý vấn đề của sharingtb, qua đây cũng cảnh báo mem làm ref của sharing để lưu ý khi làm ref của cậu ấy

vậy end được rồi, có thỏa thuận thì cứ thế mà tiến, không có thì không thể nào đổ hết cho upline được. :binhsua48:

Cái seuvuon muốn nhắc đến trong topic này :

vậy end được rồi, có thỏa thuận thì cứ thế mà tiến, không có thì không thể nào đổ hết cho upline được. :binhsua48:
Thanks cậu. seuvuon chưa muốn end đâu.Để ủng hộ cái mục đích nhỏ nhoi của seuvuon t đã treo status từ lúc có topic này và up lên từ đầu đến giờ để ae vào lưu ý! Bây giờ t đi ăn phát.Có gì lát sẽ quay lại up hộ ae! Thanks seuvuon,thanks anh em!

Thanks cậu. seuvuon chưa muốn end đâu.Để ủng hộ cái mục đích nhỏ nhoi của seuvuon t đã treo status từ lúc có topic này và up lên từ đầu đến giờ để ae vào lưu ý! Bây giờ t đi ăn phát.Có gì lát sẽ quay lại up hộ ae! Thanks seuvuon,thanks anh em!
Có thể ở 4rum này cậu dc nhiều người biết hơn còn ở ngoài thì cậu có khi còn là em là cùng thôi
Còn mục đích nhỏ nhoi à? Tớ đã nói từ đầu tớ không Report cậu scam chỉ xem phản ứng của mỗi nguwoiwif với việc này như nào thôi.
Mod qua thi close topic giùm nhé!

Last edited by a moderator:
Có thể ở 4rum này cậu dc nhiều người biết hơn còn ở ngoài thì cậu có khi còn là em là cùng thôi
Còn mục đích nhỏ nhoi à? Tớ đã nói từ đầu tớ không Report cậu scam chỉ xem phản ứng của mỗi nguwoiwif với việc này như nào thôi.
Mod qua thi close topic giùm nhé!
T ko nói tớ lớn tuổi hơn c vì t biết c sinh 86.Mục đích c lập Theard thì ko hẳn chỉ có cái đó,nên t mới nói cái mà c nêu chỉ nhỏ nhoi thôi.ok? Mod qua Closed Thớt giúp.Thanks kiu!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back