Xin ý kiến anh em về site xxx

Cơ bản là vậy muốn kiếm nhiều thì đầu tư không ít đâu rồi còn chọn nhà Quảng cáo phù hợp cpm cao ít bị die acc, code tich hợp giao diện mobile player chạy đc cho mobile vì mobile giờ là mỏ đào ra tiền , còn kiếm lèo tèo qua ngày thì đơn giản lắm không cần đầu tư mấy con laptop cùi cũng làm đc , code k cần quá phức tạp bảo mật gì dùng blogger còn đc, cứ nhìn mấy web đang top google mà lấy làm ví dụ đó là cách đơn giản nhất để học làm web xyz thôi

Last edited:
tóm gọn ông thread này ko nắm đc 1 cái gì cả và quan trọng nhất là seo ông ta cũng chắc ko biết, vậy mà đã mơ đến 10k$ 1 tháng rồi

Xem từ trang 1 tới đây mak hok thấy ai cmt link hết pùn quá :(
linh ơi em ở nơi mô :D

k nên động chạm đến thể loại CP nhé cậu, tránh dính dáng tới VN thì giảm thiểu rủi ro hơn...

Cho mình hỏi làm web xxx thì dùng host google drive để up file à, thế làm web xem online không thấy link tải về thì có bị report bản quyền die acc không, nếu không thì mình định mua acc vip của google drive up cho tiện, chứ tạo nhiều acc free mất thời gian quá, và nếu dùng google drive không ổn thì dùng host lưu file nào thì được vậy các bạn

Last edited:
Cho mình hỏi làm web xxx thì dùng host google drive để up file à, thế làm web xem online không thấy link tải về thì có bị report bản quyền die acc không, nếu không thì mình định mua acc vip của google drive up cho tiện, chứ tạo nhiều acc free mất thời gian quá, và nếu dùng google drive không ổn thì dùng host lưu file nào thì được vậy các bạn
Thấy bọn làm web phim x nó dùng driver với openload

Kiếm mấy acc VIP của Driver ấy. Đợt trước vài ông share acc của công ty có vài TB luôn

Kiếm mấy acc VIP của Driver ấy. Đợt trước vài ông share acc của công ty có vài TB luôn
À cái đó thì mình có rồi, chỉ là không biết dùng nó để chứa vài nghìn file thì có sao không, sợ bị report bản quyền die acc thôi à, không biết làm web xem online không cho tải thì có tìm ra được link gốc để report không ấy

À cái đó thì mình có rồi, chỉ là không biết dùng nó để chứa vài nghìn file thì có sao không, sợ bị report bản quyền die acc thôi à, không biết làm web xem online không cho tải thì có tìm ra được link gốc để report không ấy

Uhm. Cái đó thì chưa rõ, mà chắc mấy ông Pro có thể kiếm được. Hay chia làm 2 - 3 sever luôn ấy. Giống Phimmoi ấy. Sever chính lấy driver của mình, sever 2 leed từ mấy trang xiếc khác :))

giờ driver die chuyện bình thường acc loại nào cũng vậy thôi , player mã hóa kỹ vào

Vừa tìm hiểu một chút về google drive thì thấy không dễ ăn, link drive dạo này bị google fix liên tục nên chắc phải khá giỏi về lập trình thì mới làm web xem phim online được =)) hoặc là dùng openload và chấp nhận link die liên tục :confused:

Tranh thủ làm đi thớt, sau này việt nam mình nó hợp thức hóa cái đó hốt bạc

e có 1 số câu hỏi về site xxx, em xin phép vào thẳng vấn đề luôn.
1.kiếm tiền trên site xxx dựa trên traffic hay quảng cáo hay dựa trên điều gì
2.khi đã có code, domain, hóst thì thuê người build và support thêm 1 số code thì chi phí thuê nhân công sẽ là bao nhiêu là hợp lý?
3. các bước làm như sau theo anh em đã an toàn chưa :
- mua 1 máy tính cùi và làm việc tại nơi công cộng (quán nước, cf,v.v...)
- mua 1 tk vísa ảo đăng ký domain+hóst+vps
- chặn hết ip VN
- lấy video trên mạng rồi gắn waternask của mình vào
- khi có tiền quảng cáo thì mua 1 thẻ PO để chuyển tiền về ngân hàng
-Tất cả thông tin trên mạng đều là fake

Mong các pro giải đáp, em xin chân thành cảm ơn!
1 điều nữa là mình xác định làm rất dễ dính. cái này mình tìm hiểu rồi. và mình chấp nhận....

nội dung đề tiếng Anh nhé! sẽ không bị VN dòm ngó chặn ip vn thì càng tốt,không up CP ,mà xác định là kéo view lòi mắt mới có doanh thu,từ 6 tháng cho đến 1 năm vì nhiều site xxx rank nó cao khó leo lên lắm!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,347
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom