• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Xin VPS Hỗ Trợ cho Việc Download and upload

thanhdat2704

Senior
Reactions
254
MR
0.000
như tit ạ ai có cho e xin 1 con vps :p

bó tay với thánh :)) Vps mà cú như rác không bằng, lập top xin nữa mới ghê chứ :))

bó tay với thánh :)) Vps mà cú như rác không bằng, lập top xin nữa mới ghê chứ :))
ai không dùng thì cho chứ mình newbie mà pp limit k mua đc đang cần gấp nên xin chứ giờ đào đâu ra

Newbie hay không có ảnh hưởng gì tới việc có vps à? =]] Xin thưa là mới vào mmo 4 ngày thì mình đã tự reg nick và get được vps cho riêng mình rồi nhé! Đừng có lấy newbie ra làm lí do =]] Nói vậy thôi, nói quá không khéo lại gây war =]] À mà acc 2013 giờ vẫn còn là newbie à? :eek:

thuê, visa ảo, thiếu gì cách =]]
thì sao vậy bạn mình reg mãi không được mới xin đây ờ thì mình ngu học trình độ tiếng anh không có bạn giỏi thì nghe được đoạn code xác thực của nó đi nếu bạn có lòng thì bạn đã cho mình hẳn 1 site get dễ dàng đằng này còn vào nói này nói nọ không biết mình đã ngồi nghe cả hơn 30 cuộc gọi mà không lấy được đoạn code của nó đã không cho thì thôi còn vào nói chuyện khó lọt lỗ tai qúa bạn à

=]] runabove.me
hay cloud.google.com =]]
mà cái google cloud ngon nhưng giờ khó kiếm visa ảo thích hợp để reg lắm =]]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,002
171,054
Latest member
thangnq404
Back